Mwanza - Matukio na Matokeo ya Uchaguzi Mkuu 2015 kama yanavyotujia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza - Matukio na Matokeo ya Uchaguzi Mkuu 2015 kama yanavyotujia

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by JamiiForums, Oct 25, 2015.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #1
    Oct 25, 2015
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 5,001
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    Wakuu,

    Mada hii itakuwa na 'Updates' za Uchaguzi Mkuu 2015 kama yanavyotujia kutoka kwenu kutoka mkoa wa Mwanza. Ukiwa na taarifa yoyote ambayo ni ya eneo hili tafadhali usisite kuweka.

    Mkoa wa Mwanza una jumla ya majimbo ya uchaguzi 9 ambayo ni:-


    Ilemela: Ndg. Angelina Mabula ametangazwa mshindi (CCM)

    Nyamagana: Stanslaus Mabula (CCM)

    Kwimba: Mansoor Hirani wa CCM

    Sumve: Richard Mganga Ndasa (CCM)

    Misungwi: Charles Kitwanga wa CCM

    Magu: Kiswaga Boniventura (CCM)

    Sengerema: William Ngeleja (CCM)

    Buchosa: John Tizeba (CCM)

    Ukerewe: Nicodemus Maganga (Chadema)

    ZINGATIA: Mikoa yote ina mada yake ya 'Update' ili kuweka wepesi katika ufuatiliaji.


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. M

    Mambaenock JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2015
    Joined: Aug 7, 2013
    Messages: 414
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Nipo hapa jimbo la misungwi tayari nishapanga foleni na watu wanazidi kumiminika na wengine wanahakiki majina na kupanga mstari pia wasimamizi wameshafika tayari kwa zoezi.
    more updates to come stay tuned
     
  3. Mtoma86

    Mtoma86 Senior Member

    #3
    Oct 25, 2015
    Joined: Apr 14, 2013
    Messages: 156
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Nyamagana mambo saaafiii japo kuna manyunyu ya mvua
     
  4. Sexer

    Sexer JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2015
    Joined: Oct 22, 2014
    Messages: 3,689
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    ImageUploadedByJamiiForums1445747155.365797.jpg
    Nishachinja tayari, damu inachuruzika tu
     
  5. Trimmer

    Trimmer JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2015
    Joined: Apr 25, 2014
    Messages: 946
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    igoma jimbo la nyamagana hali ni shwari kabisa muda huu na hakuna foleni ndefu vituoni
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2015
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 9,106
    Likes Received: 2,399
    Trophy Points: 280
    Buswelu bukede banange
     
  7. m

    majebere JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2015
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,494
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Tunaomba upeleke mapenzi yako kwenye jukwa la mapenzi, humu ni kazi tu.
     
  8. TAWA

    TAWA JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2015
    Joined: Jun 23, 2013
    Messages: 3,505
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    Kazi na maslahi babu hata kudeki kanisa nayo kazi.
     
  9. n

    napenda JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2015
    Joined: Jul 14, 2015
    Messages: 496
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Niko magu mjini kata ya itumbili, kituo s/msingi itumbili watu niwengi balaa, utulivu upo kazi ni kuchinja tu
     
  10. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2015
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 875
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 180
    Thanx God mvua imekata nipo zang kwenye foleni
     
  11. Ze Heby

    Ze Heby JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2015
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 3,469
    Likes Received: 1,735
    Trophy Points: 280
    Watu wa Mwanza vipi..au wapiga kura huwa hawamo JF
     
  12. Tanganyikana

    Tanganyikana JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2015
    Joined: Sep 16, 2015
    Messages: 1,163
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapa Ilemela hali ni safi sanaaaa...kama uonavyo wapiga kura hapa
     
  13. Aisatu

    Aisatu JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2015
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 367
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hiyo tshet akiona gamba watasema akaivue
     
  14. k

    koway JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2015
    Joined: Jul 28, 2015
    Messages: 288
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Kazi gani na wewe?
     
  15. Mibas

    Mibas JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2015
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,527
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    Mkuu vipi tena?
     
  16. ellybm

    ellybm Member

    #16
    Oct 25, 2015
    Joined: Aug 13, 2015
    Messages: 21
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Nyamangana mambo yanaenda vizuri utulivu wakutosha kabisa
     
  17. Mtamile

    Mtamile JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2015
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Nimeshachinja mtu Sengerema hali ya hewa ni safi kabisa
     
  18. m

    mndebile Senior Member

    #18
    Oct 25, 2015
    Joined: Sep 4, 2009
    Messages: 149
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani huko Sengerema upepo unaenda je?
     
  19. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2015
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 43,286
    Likes Received: 28,174
    Trophy Points: 280
    Nmesikia tetesi za hapo nyamagana mmmh ngoja tuone itavokua inaezaishia kuwa tetesi
     
  20. I

    Islamicstate Member

    #20
    Oct 25, 2015
    Joined: Oct 6, 2015
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lowassa ndy Raise...kutoka Magu.
     
Loading...