Mwanza maeneo ya makao makuu ya polisi na ccm kunani


manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,527
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,527 116 160
KWA MUDA SASA kuna sauti za mabomu au risasi maeneo ya polisi central karibu na ccm. Walioko jirani tujuzeni kuna nini. kwa maana asubuhi kulikuwa na misululu mirefu ya waislam wakielekea maeneo hayo.
 
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
5,919
Likes
45
Points
0
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
5,919 45 0
kama vijana wa bavicha hawata zuiliwa sana nchi inaingia machafuko kwa umwagaji wa damu
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,154
Likes
33,110
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,154 33,110 280
Tetesi ni kuwa Sheikh Ilunga amekamatwa. Ni yule aliyekuwa na kesi ya uchechezi.
 
K

kikule

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
217
Likes
30
Points
45
K

kikule

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
217 30 45
napta maana niko karb lakn sjaskia bundk
 
Munabusule

Munabusule

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
978
Likes
131
Points
60
Age
53
Munabusule

Munabusule

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
978 131 60
Nani wa kumkamata sheikh ilunga, kwani hujui anajua analofanya na wanajua pia
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,154
Likes
33,110
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,154 33,110 280
kama vijana wa bavicha hawata zuiliwa sana nchi inaingia machafuko kwa umwagaji wa damu
Jambo jema ni kuwa watu humu JF wameshakuona mpu.uzi na mshamba unayetumia muda wako mwingi katika mambo ya kijinga. Hizi ni dalili kuwa huna shughuli ya kufanya,hujastarabika,huna uelewa wala Elimu walao ya kukutosha wewe tuu na sababu nyingi nyinginezo ambazo hazifai kuzitaja hapa maana tutakuwa tunakuweka uchi na kukufedhehesha.
Hili ni jukwaa la hiari, jaribu kujitahidi kutoharibu thread za watu ambao wametumia muda wao adimu kutuletea habari humu.
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,527
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,527 116 160
Tetesi ni kuwa Sheikh Ilunga amekamatwa. Ni yule aliyekuwa na kesi ya uchechezi.
Inaweza kuwa kweli mkuu, kwani asubui imebidi tusimame zaidi ya dakika tano kuwapaisha wakatishe kuelekea jingo la CCM mkoa watu waliovaa kama waislamu wa rika na jinsia zote.
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
9,534
Likes
11,787
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
9,534 11,787 280
kama vijana wa bavicha hawata zuiliwa sana nchi inaingia machafuko kwa umwagaji wa damu
Vipi unakaribia kuingia kwenye siku zako nini?
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,195
Likes
14,194
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,195 14,194 280
kama vijana wa bavicha hawata zuiliwa sana nchi inaingia machafuko kwa umwagaji wa damu
Hakika unakaribia kuwa kichaaa..

Mkuu huenda kuna mtu amekeloga au umeaschiwa laana za wazazi wako...Nenda kijijini kwenu ukaombe radhi au utambike....Soon utakuwa kichaaa...

Nakuonea huruma..
 
T

Truth guy.

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2013
Messages
401
Likes
44
Points
0
Age
39
T

Truth guy.

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2013
401 44 0
Huyu m23 bila shaka atakuwa na matatizo ya ubongo kama c laana ya wazazi au ya Mungu,au vyote pamoja,kwa muda mrefu nimekuwa namfuatilia jinsi anavyotumia muda mwingi kuvuruga thread,hajui kuwa jf is for great thinkers only,wengi walio ccm huwa wana matatizo ya akili,mtu analeta ishu ya maana,yeye anasema habari ya bavicha,vitu viwili tofauti,this person must be crazy,mi keshanichosha,ningekuwa najua alipo ningemtia adabu,mjinga sana huyu.
 

Forum statistics

Threads 1,262,282
Members 485,539
Posts 30,119,618