Mwanza limetoka jembe limeingia sululu hakuna kisiki kitabakia, Hongereni sana!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
47,024
2,000
Mwanza na Mbeya ni mikoa inayotegemeana na kutendeana haki, hongereni sana.

Ujio wa komredi Albert Chalamila unakwenda kuinua zaidi uchumi wa mkoa wa Mwanza, jambo la muhimu ni kumpa ushirikiano wa kutosha na kuchapa kazi.

Mwanza limetoka jembe limeingia sululu, Yote heri.

Mungu awabariki!
 

Bengal

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
5,096
2,000
Ila tu asijisahau kuendeleza zile tabia za kibabe,zisizojali wala kuzingatia sheria,ikiwa ataweza hilo mambo yataenda vizuri,uzuri no kuwa wengine sii wale wa kukwamia awamu waitakayo.
 

KISIWAGA

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
4,141
2,000
Vibaka wa mwanza sasa wamepata wa kuwabaka maana jamaa anapenda sana kuua & kupoteza kama marehemu mwendakuzimu
 

Ndebile

JF-Expert Member
Sep 14, 2011
6,394
2,000
Labda mke wa Mongella atapunguza ubabe na uonevu kwa watumishi wa umma na hasa trafic, ila Simiyu na Mwanza sio mbali ngoja tuone!
 

instanbul

JF-Expert Member
Jun 26, 2016
8,324
2,000
Ntwara imekula kwao sababu huyu jamaa hamna kitu ss wa Bukoba tumefurahi Sana kuondoka kwake.hana mwamuzi na anapenda Sana majungu huwezi jua Kama ni mjeshi
Kabisa Hana maamuzi wahaya walimpelekesha mno.we utakuaje mkuu wa mkoa na stendi inabaki hiv tu
FB_IMG_16206789940745754.jpg
 

Nyankurungu2020

JF-Expert Member
Oct 2, 2020
2,057
2,000
Mwanza na Mbeya ni mikoa inayotegemeana na kutendeana haki, hongereni sana.

Ujio wa komredi Albert Chalamila unakwenda kuinua zaidi uchumi wa mkoa wa Mwanza, jambo la muhimu ni kumpa ushirikiano wa kutosha na kuchapa kazi.

Mwanza limetoka jembe limeingia sululu, Yote heri.

Mungu awabariki!
Acha upuuzi unashabikia mambo usiyoyajua. John Mongella ni jembe?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom