Mwanza kwa mnaofanya kibarua cha kuandikisha vitambulisho vya taifa NIDA


emmarki

emmarki

Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
96
Likes
35
Points
25
Age
28
emmarki

emmarki

Member
Joined Nov 22, 2012
96 35 25
kwa wadau wa mwanza mlioajiriwa kuandikisha vitambulisho vya taifa naomba kuuliza malipo kwa siku yako vipi ni kiasi gani. nimepata hicho kibarua ndo nauliza kama kinalipa poa.
 
tax compliant

tax compliant

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2016
Messages
1,082
Likes
964
Points
280
tax compliant

tax compliant

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2016
1,082 964 280
3000/- kwa siku
 
M

Mledi haswa

Senior Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
111
Likes
85
Points
45
Age
28
M

Mledi haswa

Senior Member
Joined Jan 17, 2013
111 85 45
Uko wapi wewe?
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,101
Likes
4,448
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,101 4,448 280
Vp mrejesho.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,101
Likes
4,448
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,101 4,448 280
Vp mrejesho.
 
Young murrah

Young murrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2014
Messages
407
Likes
373
Points
80
Age
20
Young murrah

Young murrah

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2014
407 373 80
Yap tumeidhinisha lake wote ni elfu 10 per day asante
 

Forum statistics

Threads 1,239,208
Members 476,441
Posts 29,345,725