Mwanza imeharibika kwa ukahaba

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 5, 2015
13,662
2,000
Na wanaonajipanga huko mitaani ni asilimia ndogo Sana,

Danguro kubwa kwa Sasa liko mtandaoni, kama ulishawahi kuuona msafara wa siafu ndo mitandao ilivyo busy na biashara hii.
Sijaelewa ukisema mtandaoni UNAMAANISHA Nini?kwamba Kuna page insta au telegram au Facebook ambayo Malaya wapo..yaani we upo iringa Malaya yupo dar wanini Sasa uanze kuchart,kutuma nauli n.k taabu yote ya Nini?????
Malaya wapo night club na town center zote
 

Mwadilifu Mdhulumiwa

JF-Expert Member
Jul 22, 2021
232
500
Shida ni ukosefu wa mfumo bora wa kuyatambua na kuyawezesha makundi hayo kiuchumi!
Ukiwasikiliza viongozi wa serikali kuhusu uwezeshaji wa wananchi kiuchumi alafu ukaja kufuatilia utekelezaji kwenye halmashauri za serikali utakuta ni vitu viwili tofauti kabisa, wazungu wanaita complete contrally!
Hivyo kutapakaa kwa makundi hayo ni kielelezo cha umaskini wa wanachi wengi kuna watu wanakwenda kwenye madanguro hayo wanakuwa wameacha watoto nyumbani, waakwenda kusaka mlo!
 

miss pablo

JF-Expert Member
Jul 9, 2018
4,223
2,000
Kiukweli kabisa hali ni mbaya sana. Mbaya mnoo. Mtu hata unaogopa kuolewa, unaogopa hata kuzaaa
Unakua innocent lakini kuna mshenzi mmona atakuja kukuumiza.
Watoto wa kiume ndo imekua hofu koo kwa sasa katika jamii. Inaogopesha mno mno mno. Dah. Lile chimbo la lambo limepooza siku hizi. Yaan wamehamia kidimbwi huko.

Kuna dada ameanza jiuza akiwa na 13 years sasa ana 34yrs. Sijui kama atakua salama. Na anataka olewa sasa hv. Na bado anaendelea na kazi yake. Dunia nimeiogopa

Sent from my SM-G960U using JamiiForums mobile app
 

Franky Samuel

JF-Expert Member
Oct 10, 2018
1,597
2,000
Sijaelewa ukisema mtandaoni UNAMAANISHA Nini?kwamba Kuna page insta au telegram au Facebook ambayo Malaya wapo..yaani we upo iringa Malaya yupo dar wanini Sasa uanze kuchart,kutuma nauli n.k taabu yote ya Nini?????
Malaya wapo night club na town center zote
Telegram wapo kila mkoa na tena wanalodge Zao safi kabisa ni wewe tuu na pesa yako
 

Antetokounmpo

JF-Expert Member
Feb 5, 2020
1,040
2,000
Kiukweli kabisa hali ni mbaya sana. Mbaya mnoo. Mtu hata unaogopa kuolewa, unaogopa hata kuzaaa
Unakua innocent lakini kuna mshenzi mmona atakuja kukuumiza.
Watoto wa kiume ndo imekua hofu koo kwa sasa katika jamii. Inaogopesha mno mno mno. Dah. Lile chimbo la lambo limepooza siku hizi. Yaan wamehamia kidimbwi huko.

Kuna dada ameanza jiuza akiwa na 13 years sasa ana 34yrs. Sijui kama atakua salama. Na anataka olewa sasa hv. Na bado anaendelea na kazi yake. Dunia nimeiogopa

Sent from my SM-G960U using JamiiForums mobile app
@miss pablo mie nataka nijitulze kwako niache kufata hawa wauza mbususu.
 

Amari

Senior Member
Nov 16, 2021
102
250
Binafsi naunga mkono biashara hii maana wanajali afya kuliko hawa wa mtaani,wanaojiuza huwezi kwenda pekupeku,ila hawa wa huku mtaani atakuaminisha uko peke yako kumbe mko saba na vizinga kibao
Kama wanajiuza wanajali afya zaidi au pesa zaidi?

Hakuna dau la peku peku na dau la mpira? Shtuka mkuu, wale wako kibiashara zaudi na inategemea yuko na uhitaji wa fedha kiasi gani wakati unamu approach.
 

solenza

Member
Jan 16, 2014
7
45
Fedha inavyozidi kushika hatamu katika mahusiano ya kimapenzi; umefika Wakati litafutwe neno lenye staha, na lisilo la kuwadhalilisha hawa 'commercial sex-workers'. Ni vile tu wao wapo wazi zaidi, na Wana guts za ku exchange tendo directly kwa pesa. Ila ni wengi mno wanaofanya same business indirectly.
 

dronedrake

JF-Expert Member
Dec 25, 2013
10,267
2,000
Fedha inavyozidi kushika hatamu katika mahusiano ya kimapenzi; umefika Wakati litafutwe neno lenye staha, na lisilo la kuwadhalilisha hawa 'commercial sex-workers'. Ni vile tu wao wapo wazi zaidi, na Wana guts za ku exchange tendo directly kwa pesa. Ila ni wengi mno wanaofanya same business indirectly.
hahahaha pata Fanta hapo chap
 

mpiga era

JF-Expert Member
Aug 7, 2016
1,349
2,000
kule nyuma ya uwanja wa mpira wa ccm kirumba ikifika mida ya jioni unaweza dhani ni free prostitute zone.
Pale ni hatari na nusu halafu wale ukinnua mnasogea pembeni ya barabara kwenye majani tu hapo na watu wanaona yaani ukifika pale unaweza kuzimia watu wanakulana kweupeeee Hadi madingi wananunua
 

igogondwa

JF-Expert Member
Aug 1, 2021
1,338
2,000
Ila mnaowachukia makahaba nawashangaa mno!

Ujue makahaba hawapiti nyumba kwa nyumba kujiuza.

Wana maeneo yao maalumu wanajipanga huko.

Tena mara zote wao huenda kwenye maeneo yao nyakati za usiku.

Sasa wewe kipi unapungukiwa?

Maeneo yao si yanajulikana?

Kwanini upite mitaa hiyo kama wamekuwa kero kwako?
Una ukiongezea kwamba wanasaidia sana wale jamaa zetu domo zege na pia kupunguza waleee wanaokawia bafuni na kipande cha sabuni.
 

Patra31

JF-Expert Member
Apr 24, 2020
3,664
2,000
Pale ni hatari na nusu halafu wale ukinnua mnasogea pembeni ya barabara kwenye majani tu hapo na watu wanaona yaani ukifika pale unaweza kuzimia watu wanakulana kweupeeee Hadi madingi wananunua
Ila wanajitaidi kuita wateja ukipita pale utasikia tu " samahan kaka njoo tuongee"
 

mpiga era

JF-Expert Member
Aug 7, 2016
1,349
2,000
Ila wanajitaidi kuita wateja ukipita pale utasikia tu " samahan kaka njoo tuongee"
Hahahaaa we jamaa usiwe unapita mkuu utashawishika alafu siku izi wamepungua pungua " utasikia we mwanaume / we kaka
Alafu siku izi Wana same price ni buku mbili tu sijui walikaa chini wakakubalia
 

Patra31

JF-Expert Member
Apr 24, 2020
3,664
2,000
Hahahaaa we jamaa usiwe unapita mkuu utashawishika alafu siku izi wamepungua pungua " utasikia we mwanaume / we kaka
Mm hawawez maana kwanza mazingira ya pale yenyewe kwangu sio rafiki alaf mm napenda foreplay hao hawana wanataka chomeka mwaga ondoka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom