Mwanza hali si shwari


Status
Not open for further replies.
S

Samuel A K

Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
45
Likes
0
Points
13
S

Samuel A K

Member
Joined Mar 31, 2009
45 0 13
Hali ya jiji la Mwanza kwasasa si shwari kama wengi wanavyodhani, kwani imeonekana kama majimbo yote ya mjini yameweza kuchukuliwa na upinzani basi hata mapinduzi yanaweza kufanywa.

Ulinzi kutoka sekta ya ulinzi (dola na makampuni binafsi ya ulinzi) umezidishwa kila kona kwasasa
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,248
Likes
783
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,248 783 280
mi niko barabarani natembea mbona ni shwari sana

na sasa naelekea kirumba mwaroni kote huku shwari
 
S

Soda

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
17
Likes
0
Points
0
S

Soda

Member
Joined Nov 2, 2010
17 0 0
Huu uzushi kabisa Mwanza Safi nimepiga simu sasa hivi acheni uzushi
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
Una uakika unacho kinena????
 
Maishamapya

Maishamapya

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,280
Likes
1
Points
135
Maishamapya

Maishamapya

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,280 1 135
Hali ya jiji la Mwanza kwasasa si shwari kama wengi wanavyodhani, kwani imeonekana kama majimbo yote ya mjini yameweza kuchukuliwa na upinzani basi hata mapinduzi yanaweza kufanywa.

Ulinzi kutoka sekta ya ulinzi (dola na makampuni binafsi ya ulinzi) umezidishwa kila kona kwasasa
Unapindua nini? mkoa? Huu ni uzushi!
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
11,980
Likes
1,219
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
11,980 1,219 280
Kuko shwari baada ya kutamka mategemeo ya walio wengi, pipoziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiz!
 
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
967
Likes
1
Points
0
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
967 1 0
Uongo mtupu,mwanza watu wamekaa raha mustarehe wajilia sato,labda useme wafanyakaz wajiji wanasafisha jiji kwa uchafu namawe yaliyowekwa na wahuni siku2 zilizopita,mwanza shwaaaaari kabisa
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
hali ya jiji la mwanza kwasasa si shwari kama wengi wanavyodhani, kwani imeonekana kama majimbo yote ya mjini yameweza kuchukuliwa na upinzani basi hata mapinduzi yanaweza kufanywa.

Ulinzi kutoka sekta ya ulinzi (dola na makampuni binafsi ya ulinzi) umezidishwa kila kona kwasasa
this is total negativity
 
inols

inols

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
285
Likes
15
Points
35
inols

inols

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
285 15 35
this guy is brain is out of his skull
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,070
Likes
3,894
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,070 3,894 280
masha anamwaga mihela ili kuharibu utulivu wa wana mwanza?
 
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
769
Likes
11
Points
0
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
769 11 0
hawa watu wapo tandahimba wanaandika habari za uongo za mwanza tuwatafutie dawa, mi nipo hapa mwanza katikati ya jiji napata moto baridi hali ni shwari kabisa tunasherekea ushindi
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,215,042
Members 463,005
Posts 28,533,168