Mwanza City on Fire!


Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,811
Likes
32,100
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,811 32,100 280
Hivi sasa jiji la Mwanza maeneo ya Isamilo zilipo ofisi za Msimamizi wa uchaguzi ni milio ya mabomu na kelele za watu. CCM kwa nini wananganganiza ushidi kiasi cha kuhatarisha maisha ya watu? JK na wenzake wajiandae kama kutatokea vifo basi ni The Hague tu.
 
Mongoiwe

Mongoiwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
523
Likes
106
Points
60
Mongoiwe

Mongoiwe

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
523 106 60
Wakati masimamizi wakiendelea kukalia matokeo ya Nyamagana habari zinaeleza kuwa nyumba ya msimamizi Kabwe sasa imezingirwa na vijana wakiwa na nia ya kuitia moto iwapo watatangaza Masha ameshinda.
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
Huyo Masha **** tuuuu
 
gillard

gillard

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
227
Likes
153
Points
60
gillard

gillard

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
227 153 60
hivi huyo masha ana nini hasa?
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Wakati masimamizi wakiendelea kukalia matokeo ya Nyamagana habari zinaeleza kuwa nyumba ya msimamizi Kabwe sasa imezingirwa na vijana wakiwa na nia ya kuitia moto iwapo watatangaza Masha ameshinda.
Hapo inatakiwa matokeo yasitangazwe kwanza manake rafiki yangu CCM kanipigia nao wanajiandaa asipotangawza Masha waanzishe libeneke
 
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
3,537
Likes
2,068
Points
280
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
3,537 2,068 280
huyo masha ni mshkaji wake jk..si unajuwa ndio walimlipia karo ya masters ya riziwani university hapo uingereza...kwa hiyo baba mtu anataka kumlipia fadhila...KWANINI ASIMPE HATA U-HAUZI BOY HAPO IKULU awe anamsaidia kuchakachua
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
mhh yangu macho tu
 
chloe.obrain

chloe.obrain

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2010
Messages
391
Likes
0
Points
0
chloe.obrain

chloe.obrain

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2010
391 0 0
Hapo inatakiwa matokeo yasitangazwe kwanza manake rafiki yangu CCM kanipigia nao wanajiandaa asipotangawza Masha waanzishe libeneke
duh!! Mungu saidia, jamani wana ccm eleweni kuwa asiyekubali kushindwa si mshindani, mbona hivyo??????? siku hazifanani bana.
Chadema oyeee.....!!!!!!:smile:
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,289
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,289 164 160
Hivi sasa jiji la Mwanza maeneo ya Isamilo zilipo ofisi za Msimamizi wa uchaguzi ni milio ya mabomu na kelele za watu. CCM kwa nini wananganganiza ushidi kiasi cha kuhatarisha maisha ya watu? JK na wenzake wajiandae kama kutatokea vifo basi ni The Hague tu.
Kweli itawezekana au maneno tu
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
32
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 32 145
JK ajiandae kwenda kuungana na Charles Taylor kule the Hague. Hawezi kukwepa lile gereza la wahalifu wa kimataifa.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,944
Likes
240
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,944 240 160
Tatizo sio Masha, tatizo ni huyo JK.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
802
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 802 280
mambo juu ya mambo
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
huyo masha ni mshkaji wake jk..si unajuwa ndio walimlipia karo ya masters ya riziwani university hapo uingereza...kwa hiyo baba mtu anataka kumlipia fadhila...kwanini asimpe hata u-hauzi boy hapo ikulu awe anamsaidia kuchakachua
ha ha ha ha anataka kulipa fadhila kwa staili ya aina yake
 
Mongoiwe

Mongoiwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
523
Likes
106
Points
60
Mongoiwe

Mongoiwe

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
523 106 60
Ki msingi ni kuwa Masha amekubali kusaini matokeo lakini amemtuma katibu wa CCM Nyamagana kwa vile anasema akifika hapo yeye anaweza kuumizwa na wananchi ila tatizo wapambe wake walikuwa bado wamegoma. Sasa nasikia wameanza kulegea.
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,246
Likes
766
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,246 766 280
Jamani hamjajua kikwete kaona kashindwa anatafuta sababu ya kutangaza hali ya hatari alishasema toka mwanzo kuwa ushindi lazima.kwa sasa chadema waendelee kukusanya vilelezo vya kumshitaki the hague huyu mkwere na masha


chadema kusanyeni vielelezo vya kutosha tumshitaki
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,557
Likes
7,455
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,557 7,455 280
Tatizo sio Masha, tatizo ni huyo JK.
kweli kabisa, Masha bado yupo hoi Inapanda na kushuka hali hana, tofauti ni kubwa mno hata kuchakachua ni issue
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,480
Likes
4,993
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,480 4,993 280
Masha ang'ang'aniza ushindi kwa kila hali.
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
22
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 22 135
Jamani hamjajua kikwete kaona kashindwa anatafuta sababu ya kutangaza hali ya hatari alishasema toka mwanzo kuwa ushindi lazima.kwa sasa chadema waendelee kukusanya vilelezo vya kumshitaki the hague huyu mkwere na masha


chadema kusanyeni vielelezo vya kutosha tumshitaki
Na kama ni kweli yuko huko Mwanza kushinikiza ushindi wa Masha ana haki ya kushitakiwa the Hague kwa damu za watu zitakazomwagika
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
138
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 138 160
JK bado naendelea kukusihi, mbona hutendi unayohubiri mkuu!!!:doh:
 

Forum statistics

Threads 1,252,184
Members 482,034
Posts 29,799,499