**Mwanza City Gallery**


Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
Image612.jpg?imgmax=576


Image608.jpg?imgmax=576


Image607.jpg?imgmax=576


Image605.jpg?imgmax=576


Image578.jpg?imgmax=576


Image575.jpg?imgmax=576


Image585.jpg?imgmax=576


Image687.jpg?imgmax=576


Image616.jpg?imgmax=576


Image580.jpg?imgmax=576


Image584.jpg?imgmax=576

 
Last edited by a moderator:
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
Taka za nini tena hapo ... umaharibu bwana ..... other wise very coool indeed
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
beautiful Mwanza,
lazima siku moja na mimi nifike huko!!
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Mwanakijiji do you see??
 
N

Ndivyo Ilivyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
243
Likes
1
Points
0
N

Ndivyo Ilivyo

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
243 1 0
beautiful Mwanza,
lazima siku moja na mimi nifike huko!!
Kabisa Mimi naikumbuka Nyegezi,. Na Mapuya yake pale Luchelele. Na watoto dogodogo pale Nganza. Na Wazee wasiojua kucheza "disco music" pale Buhemba- Ehh. I love u Mwanza.
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,490
Likes
932
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,490 932 280
Ukipikiwa punk na mchuzi wake ukawa umeungwa kwa mbegu za maboga zilizotwanga,nakwambia lazima urudi Mwanza kusalimia !
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
Taka za nini tena hapo ... umaharibu bwana ..... other wise very coool indeed
Image687.jpg?imgmax=576


Picha hii najaribu kuonyesha maisha ya kila siku ya Waakazi wa Mwanza, Hapo kuna mfanyakazi wa CBO yupo busy na simu yake, wengine wamesimama huku kuna taka rukuki chini ambazo zinatakiwa kuwa ndani ya kontena...

Pembeni kuna mtu anatafuta chupa za maji zilizotumika kwa ajili ya kuzirecycle, Iwapo wakaazi wa Mwanza wangekuwa wanatenganisha taka, wangeweza kulicycle chupa za maji na kijipatia kipato, aidha wangeweza kureuse baadhi ya taka na kubana matumizi, muhimu zaidi wangepunguza taka wanazotupa kwenye majaa. Taka za jikoni ni rasilimali tosha kwa mbolea ya Mboji, hivyo basi kama taka zote za jikoni kasoro majivu zingekuwa zinatumika katika kutengeneza mbolea, ni taka chache sana ambazo zingekuwa zinatupwa na kufika jaa kuu la Buhongwa..
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
Mwanakijiji do you see??
absolutely... ningependa picha ya kona ya kwenda Isamilo pale kwenye kibanda cha kuuza kanda kwenye "I turn, U turn we all turn to U turn"...
 
W

WembeMkali

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2007
Messages
282
Likes
0
Points
0
W

WembeMkali

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2007
282 0 0
Umenikumbusha mbali mwanawane!..tungeomba na picha za kapiri point,stendi ya mabasi pale kemondo, kona ya bwiru na kule kilima hewa!
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Mji wa Mwanza umezungukwa na milima ya mawe, milima ya almasi, milima ya dhahabu, maji baridi, na samaki watamu

Mwanza Oooh Mwanza

-Remmy Ongala

Unajua Kibunango umekuwa kama clairvoyant vile, Mwanza was on my mind leo hii.Nilikuwa nasema ingekuwa safi sana kama mtu anaenda bongo halafu ana skip hustle and bustle ya Dar na kwenda Mwanza. Previously I had the same thoughts about Tanga, kuna vibe tofauti na noxious Dar.
 
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
16
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 16 0
Mwanakjj Mara Ya Mwisho Kuja Mwanza Ilikuwa Lini?....
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
Mji wa Mwanza umezungukwa na milima ya mawe, milima ya almasi, milima ya dhahabu, maji baridi, na samaki watamu

Mwanza Oooh Mwanza

-Remmy Ongala

Unajua Kibunango umekuwa kama clairvoyant vile, Mwanza was on my mind leo hii.Nilikuwa nasema ingekuwa safi sana kama mtu anaenda bongo halafu ana skip hustle and bustle ya Dar na kwenda Mwanza. Previously I had the same thoughts about Tanga, kuna vibe tofauti na noxious Dar.
welcome...:D
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
69
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 69 145
Mie mwenyeji wa uko lakini hizi picha ni utata nimetoka majuzi imebidi nimtumie mtu tena anielekeze tena kwamba hizo fukwe na madhali mazuri ziko maeneo fani...kama mtumaji angekuwa anaweka na title chini ingekuwa rahisi sana...mwanza inakuwa jamani.

Sio lile zizi la zamani...nguo nyeupe haina soko...sasa tambalale...Tarime mpaka Airport mwanza....Kahama mpaka airport mwanza...

Stay online.
 
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2008
Messages
778
Likes
11
Points
0
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2008
778 11 0
absolutely... ningependa picha ya kona ya kwenda Isamilo pale kwenye kibanda cha kuuza kanda kwenye "I turn, U turn we all turn to U turn"...
Sasa mbona haujamalizia,mana mie nilikuwa nikipita hapo u turn nikielekea tuition kwa mwalimu Aron nyakabungo,kwa hakika mmenikumbusha mbali sana.Hiko hivi mwanakijiji,'I TURN,YOU TURN,WE ALL TURN TO U TURN RESTAURANT'
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,755
Likes
4,629
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,755 4,629 280
Woh! hiyo picha ya kwanza ni hotel ya nssf, hapa nssf nimewavulia kofia! zamani hapa lilikuwa josho la mbwa, kuna watu waliandamana hadi kwa RC wakipinga kuondolewa kwa josho hilo eti mbwa wao watapata ukurutu.

picha ya tatu ni shopers plaza ya ppf, hili jengo lina car park ya gorofa tano ukitaka kudrive hadi juu sawa au vipi unalipandisha kwa lift maalumu. nyuma yake kuna ka libraly koko, nadhani katafutiwe sehemu nyingine tulivu.

funiko itakuwa hiyo hotel ya moil inayotegemewa kujengwa pale uwanja wa nyamagana. Hotel hii itakuwa na hadhi ya nyota tano na vyumba 300. viwanja vya long tenis, busket ball, budminton, squash na gim. kwa ujumla indoor games zote zitakuwepo. Sio Movenpik kama wewe sio mlevi utaboreka zaidi ya vinywaji hakuna cha ziada.

Hiyo picha ya pili niwafanyakazi wa budege sijui hii kampuni ni ya kinjeketile, angekuwa mwingine angekwisha fukuzwa siku nyingi.

mwanza airport itakuwa international airport sio muda mrefu, ndo itakuwa mwisho wa ATC kwenda mwanza kwani abiria wengi niwafanyabiashara wanaokwenda zao Dubai na hongkong.
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,755
Likes
4,629
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,755 4,629 280
Buswelu, hivyo ndo viwanja vya gofu jk alivyoshauri alipokuwa mapumzikoni mwanza, viko fukwe za luchelele, pia kuna resort ya night support ni us$800ppn tu unaweza tembelea siku moja, kama sikosei tiger wood na wenzie watakuwa hapo mwakani.

Hapo alipopumzika mdosi nafikiri ni kamanga ferry hiyo ni public beach kama ilivyo koko beach, ila ukitupa ovyo chupa la dasani mgambo wa jiji anakomaa nawewe.

Haya nimatunda ya mh.ole njolaay na mh.Kabwe.
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
Image687.jpg?imgmax=576


Picha hii najaribu kuonyesha maisha ya kila siku ya Waakazi wa Mwanza, Hapo kuna mfanyakazi wa CBO yupo busy na simu yake, wengine wamesimama huku kuna taka rukuki chini ambazo zinatakiwa kuwa ndani ya kontena...

Pembeni kuna mtu anatafuta chupa za maji zilizotumika kwa ajili ya kuzirecycle, Iwapo wakaazi wa Mwanza wangekuwa wanatenganisha taka, wangeweza kulicycle chupa za maji na kijipatia kipato, aidha wangeweza kureuse baadhi ya taka na kubana matumizi, muhimu zaidi wangepunguza taka wanazotupa kwenye majaa. Taka za jikoni ni rasilimali tosha kwa mbolea ya Mboji, hivyo basi kama taka zote za jikoni kasoro majivu zingekuwa zinatumika katika kutengeneza mbolea, ni taka chache sana ambazo zingekuwa zinatupwa na kufika jaa kuu la Buhongwa..

Je Kaka umeweza kuwapa darsa kidogo juu ya technologia hiyo ... ama umewaachia wana JF wakufikishie na kuwaelimisha wana mwanza?
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,755
Likes
4,629
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,755 4,629 280
Kuna wazungu wamitaani wanapost kwenye internet picha za kudhalilisha mji wa mwanza tizama sabrinaheadseast.blogspot.com , hicho kijiji sio mwanza kama sikosei ni gambusi huko bariadi. Nivyema wakaonywa wafanye kilichowaleta tu.

Kuhusu hiyo kampuni ya kuzoa taka sijui niya waziri! tumeshaipigia kelele mno, siku nzima wanapiga soga. Huyu nae siku nzima anapiga simu halafu agome eti mshahara hautishi! kweli?

Katika jengo la nssf kuna cctv na askari ukitupa taka hovyo wanawewe, hata ukishangaa shangaa bila kazi unatiwa korokoroni, vizuri utaratibu huu ukatumika mji mzima.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
"nene na humoragah, natenamhayo, nalelya nembe ja kukaranga duhu elelo!!! :) :) :D "




 

Forum statistics

Threads 1,238,349
Members 475,888
Posts 29,317,826