Mwantumu Mahiza, ana nini? Anasogezwa ikulu japo tulimkataa!


dosama

dosama

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
872
Likes
403
Points
80
dosama

dosama

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
872 403 80
Huyu mama na wakina John Bendela, Bulihani nk tuliwakataa katika boxi la uchaguzi ila wamependwa zaidi na JK.

Huyu leo nimmsikia naibu mkuu wa mkoa wa Dsm anaumuhimu gani ndani ya taifa hili nakumbuka alikuwa wizara ya elimu akavurunda, jimboni kwake badala ya kupeleka maendeleo akapeleka kwenye mifugo yake akapigwa chini, nikashangaa akawa mkuu wa mkoa wa Pwani sijui imekuwaje na huko leo yuko Dsm anasogezwa tuuuuuuu.........

Kuna usiri gani hapa????? Na ananyodo kweli
 
Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,898
Likes
755
Points
280
Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,898 755 280
Wivu ni jadi yenu wabongo!
Umekosa kashfa umebakia ANA NYODO!
 
Kombo

Kombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
1,818
Likes
15
Points
0
Kombo

Kombo

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
1,818 15 0
Huyu mama na wakina John Bendela, Bulihani nk tuliwakataa katika boxi la uchaguzi ila wamependwa zaidi na JK.

Huyu leo nimmsikia naibu mkuu wa mkoa wa Dsm anaumuhimu gani ndani ya taifa hili nakumbuka alikuwa wizara ya elimu akavurunda, jimboni kwake badala ya kupeleka maendeleo akapeleka kwenye mifugo yake akapigwa chini, nikashangaa akawa mkuu wa mkoa wa Pwani sijui imekuwaje na huko leo yuko Dsm anasogezwa tuuuuuuu.........

Kuna usiri gani hapa????? Na ananyodo kweli
Taratibu Mkuu, hakuna cheo kinachoitwa Naibu Mkuu wa Mkoa nchi hii.

.......................Hivi leo matokeo ngapi ngapi?
 
K

Koffie

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
418
Likes
2
Points
35
Age
48
K

Koffie

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
418 2 35
dogo wacha wivu wewe. kalale usiku umekuchwa!!
 
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
655
Likes
28
Points
35
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
655 28 35
Taratibu Mkuu, hakuna cheo kinachoitwa Naibu Mkuu wa Mkoa nchi hii.

.......................Hivi leo matokeo ngapi ngapi?
Sasa wewe umeamua kuwa mbishi. Hata mimi nimeona kwenye taarifa ya habari nikashangaa huyu maza vipi tena ndani ya Dar!
 
G

Gloria

Member
Joined
Apr 5, 2007
Messages
60
Likes
6
Points
15
G

Gloria

Member
Joined Apr 5, 2007
60 6 15
Huyu mama na wakina John Bendela, Bulihani nk tuliwakataa katika boxi la uchaguzi ila wamependwa zaidi na JK.

Huyu leo nimmsikia naibu mkuu wa mkoa wa Dsm anaumuhimu gani ndani ya taifa hili nakumbuka alikuwa wizara ya elimu akavurunda, jimboni kwake badala ya kupeleka maendeleo akapeleka kwenye mifugo yake akapigwa chini, nikashangaa akawa mkuu wa mkoa wa Pwani sijui imekuwaje na huko leo yuko Dsm anasogezwa tuuuuuuu.........

Kuna usiri gani hapa????? Na ananyodo kweli

Too low
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
24
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 24 135
Nimeshtuka nikadhani we dr uko milembe, faili tena?
 
Kombo

Kombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
1,818
Likes
15
Points
0
Kombo

Kombo

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
1,818 15 0
Sasa wewe umeamua kuwa mbishi. Hata mimi nimeona kwenye taarifa ya habari nikashangaa huyu maza vipi tena ndani ya Dar!
Anafanya nini Dar?
Ni "Naibu" Mkuu wa Mkoa wa Dar?

Hoja yangu ni kutokuwepo kwa Cheo cha Naibu Mkuu wa Mkoa. Angalia vizuri post yangu uliyoirejea.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Hamna cheo cha naibu mkuu wa mkoa ktk serikal ya jmt.
 
M

Msendekwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
440
Likes
1
Points
35
M

Msendekwa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
440 1 35
Atakuwa ni Kaimu, sio naibu.
Huenda Mecky Sadick kasafiri.
Mara nyingi wakuu wa mikoa jirani hukaimu wenzao wasipokuwepo, au mara nyingne mkuu wa wilaya ndani ya mkoa huweza kukaimu.
Hakuna cheo cha naibu mkuu wa mkoa.
Hayo ya kusogezwa ikulu siyajui, ila sidhani km kukaimu Dar tu ndo kunamaanisha kusogezwa Ikulu!
 
A

Apeche Habib

Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
50
Likes
0
Points
0
A

Apeche Habib

Member
Joined Apr 4, 2012
50 0 0
Kwnye Habar wamesema n kaim mkuu wa Mkoa wa dar, xaxa Cjui hicho cheo kimetoka wap
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,921
Likes
102
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,921 102 145
we una wasiwasi gani mbona 2015 sio mbali.
 
Allien

Allien

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2008
Messages
5,548
Likes
37
Points
145
Allien

Allien

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2008
5,548 37 145
Kama ni Kamimu (Si naibu) ni kawaida. Mkuu wa Mkoa anapokuwa hayupo, ama mmoja wa Wakuu wa Wilaya ama Mkuu wa Mkoa Jirani anakaimu.
 
Kobaba

Kobaba

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Messages
339
Likes
160
Points
60
Kobaba

Kobaba

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2011
339 160 60
Sasa wewe umeamua kuwa mbishi. Hata mimi nimeona kwenye taarifa ya habari nikashangaa huyu maza vipi tena ndani ya Dar!
Sio naibu mkuu wa mkoa! Badala anaeza kuwa ni KAIMU MKUU WA MKOA
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,770
Likes
2,021
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,770 2,021 280
Huyu mama ni Hajjat. Anamcha Allah kuliko hata Mungu aliyemuumba
 
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
8,448
Likes
534
Points
280
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
8,448 534 280
Sasa wewe umeamua kuwa mbishi. Hata mimi nimeona kwenye taarifa ya habari nikashangaa huyu maza vipi tena ndani ya Dar!
Ni kweli amzungumza TBC, but siyo NAIBU ni KAIMU
 
S

Shaabukda

Member
Joined
Apr 18, 2012
Messages
96
Likes
1
Points
0
S

Shaabukda

Member
Joined Apr 18, 2012
96 1 0
Hivi kwa mkuu wa mkoa wa jirani kukaimu ukuu wa mkoa mwengine inaleta maana gani kwa wakuu wa wilaya katika mkoa husika? Hawana uwezo ama vipi?
 
Macos

Macos

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
1,833
Likes
1,016
Points
280
Macos

Macos

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
1,833 1,016 280
wacha wivu huyu mama ni mchapa kazi kweli, ubunge alikosa kutokana na kushindwa kura za maoni, ambapo hakuwa tayari kuhonga,
ni katika mama na kiongozi shupavu mwenye maamuzi thabit fuatilia kazi zake , hayumbishwi na mtu, tuache wivu.
kukosa ubunge sio kigezo cha kutokuwa mweledi, ni kama mashindani tu alie kosa anaweza kuwa bora zaidi ya tulio wakataa, ushahidi upo, tumechagua sio kwa uwezo wa mtu bali kukuomoa mtu .
hakika mwantum ni mcapa kazi kiliko mwana mke yoyote ambaye amewahi kuwa waziri katika nchi hii...
 
F

FJM

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
8,088
Likes
95
Points
145
F

FJM

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
8,088 95 145
Huyu mama ni Hajjat. Anamcha Allah kuliko hata Mungu aliyemuumba
Huyu mama ananipa shida kwa jambo moja tu - Kujichubua! Ni aibu kwa kiongozi wa umma kwa yeye kujichubua kiasi hicho. Alikuwa wa kawaida wakati ni mkuu wa shule ya Mwl J.K. Nyerere. Lakini nimemuona week iliyopita kwa kweli nimestuka sana.
 

Forum statistics

Threads 1,272,942
Members 490,211
Posts 30,465,304