Mwandishi wa ThisDay/Kulikoni afariki ghafla

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
2,250
Points
1,225

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
2,250 1,225
Pole nyingi kwa familia...............inasikitisha sana!!.
Ma-hospitali yetu mkweche yaani hayana kabisa protocol za emergency kama hizi za MI?? seems to me like they missed the golden hour!!. Poleni sana watani.
 

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
5,029
Points
1,500

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
5,029 1,500
Well, RIP Mhando
Lakini i hope this was natural death not artificial, familia yake itakuwa na records kuhusu hali ya afya yake na kwenye siku kadhaa zijazo tutaendelea kujua undani wa issue yenyewe.
Lakini kama walivyosema wanaJ wengine, we are all in the same way.
 

mkama

Member
Joined
Oct 19, 2007
Messages
67
Points
0

mkama

Member
Joined Oct 19, 2007
67 0
Inaonekana kama atakuwa amepata Mshutuko/shambulio la moyo-HEART ATTACK.Dalili zinazoelezwa na ughafla wa kifo vinaendana.

Bwana alitoa na Bwana ametwaa.RIP
 

Forum statistics

Threads 1,382,684
Members 526,439
Posts 33,833,682
Top