Mwandishi wa ThisDay/Kulikoni afariki ghafla


Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Taarifa iliyosambazwa na UONGOZI WA MEDIA SOLUTION WAMILIKI WA THISDAY NA KULIKONI:


TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

MWANDISHI wa habari mwandamizi Godrefy Mhando (63) amefariki dunia leo asubuhi jijini Dar es Salaam kwa matatizo ya moyo.

Mhando ambaye hadi kifo chake alikuwa mhariri msanifu wa gazeti la Kulikoni, linalochapishwa na Kampuni ya Media Solutions Limited amefariki leo asubuhi muda mfupi baada ya kufikishwa katika hospitali ya Burhani.

Familia ya marehemu ikielezea kuhusu kutokea kwa kifo chake, ilieleza kuwa Mhando leo asubuhi alikuwa amejiandaa kuelekea kazini, lakini kabla hajaondoka nyumbani, alijisikia vibaya, hasa kubanwa na kifua na mapigo ya moyo kuongezeka, ndipo alipopelekwa hospitali ya Madonna, iliyopo Tabata.

Hata hivyo, madaktari walishauri apelekwe hospitali ya Amana, ingawa familia iliamua kumpeleka hospitali ya Burhani ambako alifariki dunia hata kabla ya kuanza kupatiwa huduma.

Mhando aliwahi kuajiriwa na Kampuni ya magazeti ya Chama Cha Mapinduzi ya Uhuru na Mzalendo ambako alifanya kazi kwa muda wa miaka 30 kabla ya kustaafu mwaka juzi kujiunga na Media Solutions Limited kama mwajiriwa wa muda (part-time staff).

Alizaliwa mwaka 1944 jijini Dar es Salaam na kupata elimu yake ya msingi katika shule ya Mchikichini kuanzia mwaka 1952 hadi 1955 na kuendelea na shule ya kati ya wavulana ya Uhuru hadi mwaka 1959 alikohitimu.

Kuanzia mwaka 1960 hadi mwaka 1964 alijiunga na Shule ya Sekondari Kiungani, Zanzibar na baadaye kwenda Chuo cha Kimataifa cha Mawasiliano ya Umma cha Szechoslovakia ambako alisoma uandishi wa habari na kutunukiwa stashahada.

Alirejea nchini na kuanza kazi Uhuru na Mzalendo akiwa mwandishi wa habari na mwaka 1990 hadi 1991, alikwenda Ujerumani kwa masomo ya Sayansi ya Jamii katika chuo cha Magdeburg ambako alitunukiwa stashahada.

Mhando ameacha mke na watoto kadhaa. Taratibu za mazishi zinapangwa na familia ya marehemu Mhando nyumbani kwake Tabata Segerea, eneo la Mangumi.
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
may his soul rest in peace lakiniiiiiii
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
RIP mzee Godrefy Mhando, bwana alitoa bwana ametwaa, jina la bwana lihimidiwe.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
hakika kwake tumetoka na kwake ndio marejeo yetu.
mungu amlaze pema
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,357
Likes
3,082
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,357 3,082 280
Tunakuombea ulale mahali pema

Amen
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Duh.. tunawapa pole familia ya Ndg. Mhando, wafanyakazi wa This Day na Kulikoni na jamaa na marafiki wote kwa msiba huu. Poleni sana.

Requiem in Pacem (RIP)
 
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
484
Likes
11
Points
0
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
484 11 0
RIP Godfrey Mhando
 
U

Ufunuo wa Yohana

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
317
Likes
53
Points
35
U

Ufunuo wa Yohana

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
317 53 35
Rip Muhando
 
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,403
Likes
125
Points
145
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,403 125 145
Nilikutana na Mhando siku moja tu, lakini he made a lasting impression on me.

He was a charming, kind and warm person, very friendly to all he met, even for the first time. He was willing to go out of his way to help others. He will be truly missed.

Innalillahi wa Innalillahi Raaj'un! Hakika Kwake Yeye Tumetoka, na Hakika Kwaye Yeye Twarejea!
 
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
3,118
Likes
462
Points
180
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
3,118 462 180
The Lord has giveth, and the Lord hath taken away. RIP Mhando
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,124
Likes
90
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,124 90 145
mungu ampuzishe kwa salama na amani bwana Godfrey Mhando.

nnaomba kuuliza TIdo Mhando na huyu ni ndugu au majina yamefanana?
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Hawana uhusiano na Tido Mhando, ila wana nasaba na Jimy Mdoe
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
RIP mhando,Bwana ametoa na bwana ametoa.jina lake lihimidiwe..Mikoba yako naamini bado ipo na tutaendelea kumkoma ntani giladi kama kukuenzi.Amin
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
bwana ametoa,bwana ametwa jina lake libarikiwe.toleni wafiwa wote
 

Forum statistics

Threads 1,235,433
Members 474,570
Posts 29,221,926