Mwandishi wa Mwananchi Elias Msuya aitwa Polisi kuhojiwa kwa makala "Polisi na Hofu ya Watawala"


Kansigo

Kansigo

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
2,664
Likes
1,474
Points
280
Kansigo

Kansigo

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
2,664 1,474 280
mwandishi-jpg.366236

Mhariri mtendaji wa gazeti la Mwananchi, Frank Sanga na mwandishi wake, Elias Msuya wameitwa na polisi kuhojiwa kuhusu makala iliyochapishwa na gazeti hilo kuhusu utendaji wa jeshi hilo.

Wakati Msuya alipigiwa simu jana na kuhojiwa leo asubuhi kuhusu makala aliyoandika, Sanga ameitwa leo na tayari ameondoka ofisini kwake kwenda Kituo Kikuu cha Polisi kuitikia wito huo.

Makala hiyo ya uchambuzi yenye kichwa cha habari “Polisi na Hofu ya Watawala Kuondoka Madarakani”, ilichapishwa na gazeti hilo jana.

Chanzo: Mwananchi
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
sawa...
 
Indian

Indian

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
824
Likes
661
Points
180
Age
38
Indian

Indian

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2012
824 661 180
Funguka kidogo mleta taarifa wameitwa kwa ishu gani, lini?
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,455
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,455 280
Kwani wamekosea kutoa maoni yao au hawakuona jinsi walivyojichanganya?
 
RUCCI

RUCCI

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
1,697
Likes
960
Points
280
RUCCI

RUCCI

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
1,697 960 280
mwandishi-jpg.366236


Mhariri mtendaji wa gazeti la Mwananchi, Frank Sanga na mwandishi wake, Elias Msuya wameitwa na polisi kuhojiwa kuhusu makala iliyochapishwa na gazeti hilo kuhusu utendaji wa jeshi hilo.

Wakati Msuya alipigiwa simu jana na kuhojiwa leo asubuhi kuhusu makala aliyoandika, Sanga ameitwa leo na tayari ameondoka ofisini kwake kwenda Kituo Kikuu cha Polisi kuitikia wito huo.

Makala hiyo ya uchambuzi yenye kichwa cha habari “Polisi na Hofu ya Watawala Kuondoka Madarakani”, ilichapishwa na gazeti hilo jana.

Chanzo: Mwananchi
 
comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
7,270
Likes
3,768
Points
280
comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2015
7,270 3,768 280
Hatutaki breaking news kwa ufupi weka full taarifa mkuu, muige mzee wa ITV retired R. Masako ndio nitakuelewa vizuri
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
9,058
Likes
10,572
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
9,058 10,572 280
Aih nchi yangu, kweli 50 yrs back wards
 
kunguni wa ulaya

kunguni wa ulaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2014
Messages
2,809
Likes
2,947
Points
280
kunguni wa ulaya

kunguni wa ulaya

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2014
2,809 2,947 280
View attachment 366236

Mhariri mtendaji wa gazeti la Mwananchi, Frank Sanga na mwandishi wake, Elias Msuya wameitwa na polisi kuhojiwa kuhusu makala iliyochapishwa na gazeti hilo kuhusu utendaji wa jeshi hilo.

Wakati Msuya alipigiwa simu jana na kuhojiwa leo asubuhi kuhusu makala aliyoandika, Sanga ameitwa leo na tayari ameondoka ofisini kwake kwenda Kituo Kikuu cha Polisi kuitikia wito huo.

Makala hiyo ya uchambuzi yenye kichwa cha habari “Polisi na Hofu ya Watawala Kuondoka Madarakani”, ilichapishwa na gazeti hilo jana.

Chanzo: Mwananchi
Awamu hii si ruhusa kukosoa/kutoa maoni yako hasi dhidi ya watawala. Mnatakiwa kuimba mapambio tu kwa watawala ili tusalimike.
Au kila kitu hewala mzee,ndio mzee....
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,568
Likes
2,972
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,568 2,972 280
Kwani kuohojiwa na polisi ni tatizo?
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,024
Likes
3,166
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,024 3,166 280
Kwakweli ,eeh Mungu tusaidie !
 
1

1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
5,340
Likes
2,981
Points
280
1

1954

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
5,340 2,981 280
Ukweli unauma sana.Serikali baada ya MADAWATI itayarishe na kujenga magereza,maana kwa mwendo huu nusu ya watanzania watmalizikia huko.
Baadhi yetu hatukubaliani na wewe...kauli yako hapa ni ya uchochezi...ni aina ya watu ambao mnaleta hoja halafu yakitokea mnaingia mitini...ni uongo kusema nusu ya watanzania watamalizikia kwenye magereza, hii ni kauli ya uchochezi na isiyo na ukweli wowote...umekuwa 'alarmist' kwa issues ambazo ni za kawaida...sasa hivi naanza kuisoma makala hiyo, ili name nione ni kwa vipi imefanya hao Ndugu zetu waitwe na polisi, lakini ni 'uongo' kuanza kubashiri kuwa nusu ya watanzania wataishia magerezani..
 
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
8,436
Likes
5,374
Points
280
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
8,436 5,374 280
Sitii neno ngoja nipite kimya
 
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
26,399
Likes
17,600
Points
280
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
26,399 17,600 280
Baadhi yetu hatukubaliani na wewe...kauli yako hapa ni ya uchochezi...ni aina ya watu ambao mnaleta hoja halafu yakitokea mnaingia mitini...ni uongo kusema nusu ya watanzania watamalizikia kwenye magereza, hii ni kauli ya uchochezi na isiyo na ukweli wowote...umekuwa 'alarmist' kwa issues ambazo ni za kawaida...sasa hivi naanza kuisoma makala hiyo, ili name nione ni kwa vipi imefanya hao Ndugu zetu waitwe na polisi, lakini ni 'uongo' kuanza kubashiri kuwa nusu ya watanzania wataishia magerezani..
Duh!!!!!!!!!!!!!Kila kitu ni uchochezi,sasa hapo nimechochea nini??Hivi Babati wamewekwa ndani vijana wangapi jana almost 60,na hawa wa upinzani wakivaa Tshirt nao ati Mwalimu Nyerere Demokrasia inasiginwa wamefunguliwa mashtaka unadhani wangapi watashtakiwa??

Tumia akili yako sijachochea ni mawazo yangu.Na sababu ya UBAGUZI uliokithiri,mnadhani kila kitu ni uchochezi,halafu mnayapigia kelele ya USA wakati ya kwenu ni yale yale,kasoro nio rangi tu,siye huku shida ni ITIKADI tu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,989
Members 475,809
Posts 29,308,999