Mwandishi wa Habari wa Deutsche Welle(DW) adaiwa kukamatwa wakati akipiga picha raia waliozuiwa kuingia ndani kushuhudia uzinduzi wa Rada, aachiwa

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
36,428
Points
2,000

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
36,428 2,000
Watetezi tv kupitia twitter wameandika hivi:

Breaking News: Mwandishi wa habari wa Deutsche Welle(DW), Ahmad Juma andaiwa Kukamatwa na Jeshi la Polisi kwa kosa la kupiga picha raia waliozuiwa na polisi kuingia ndani kushuhudia uzinduzi wa Rada mpya eneo la uwanja wa ndege terminal one.

Tunaendelea kufatilia tukio hilo.



1568638328478.png


2797FA01-49B2-46A1-8447-60C89B739072.jpeg



UPDATE:

Baada ya mahojiano na vyombo vya usalama, mwandishi huyo ameachiwa huru
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
36,469
Points
2,000

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
36,469 2,000
Una uhakika kwamba hiyo sababu iliyotolewa hapo ni ya Kweli Ndugu?

Na je ulitaka Wananchi wote waingie kwa Fujo ndani ya Uzio hapo Uwanjani kisha walete usumbufu kwa Watu wa Itifaki ambao ndiyo wana Jukumu la Utaratibu mzima wa Matukio ya Rais huku pia wakiwa ndiyo Waratibu wake Wakuu wa Usalama wake popote pale alipo?

Halafu Suala la Kabendera hapo linaingiaje labda? Kwani naona ni kama vile liko 'out of Context ' kabisa.

Tupunguzeni Majungu, Umbeya na Uzushi.
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
25,386
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
25,386 2,000
Watetezi tv kupitia twitter wameandika hivi:

Breaking News: Mwandishi wa habari wa Deutsche Welle(DW), Ahmad Juma andaiwa Kukamatwa na Jeshi la Polisi kwa kosa la kupiga picha raia waliozuiwa na polisi kuingia ndani kushuhudia uzinduzi wa Rada mpya eneo la uwanja wa ndege terminal one.

Tunaendelea kufatilia tukio hilo.



View attachment 1209020

View attachment 1209072


UPDATE:

Baada ya mahojiano na vyombo vya usalama, mwandishi huyo ameachiwa huru
Naona ametinga shati la UKAWA!
 

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
20,807
Points
2,000

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
20,807 2,000
Watetezi tv kupitia twitter wameandika hivi:

Breaking News: Mwandishi wa habari wa Deutsche Welle(DW), Ahmad Juma andaiwa Kukamatwa na Jeshi la Polisi kwa kosa la kupiga picha raia waliozuiwa na polisi kuingia ndani kushuhudia uzinduzi wa Rada mpya eneo la uwanja wa ndege terminal one.

Tunaendelea kufatilia tukio hilo.



View attachment 1209020

View attachment 1209072


UPDATE:

Baada ya mahojiano na vyombo vya usalama, mwandishi huyo ameachiwa huru
wanaanza kuogopa sasa angalau kidogo, ingelikuwa enzi za jana angelitoweka na watu wasiojulikana
 

KIGENE

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
1,184
Points
1,500

KIGENE

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
1,184 1,500
Nao wana kiherehere waliambiwa hapa kazi tu hawakusikia.
Mpaka bunge live lilisitishwa kapuku wakachakalike lakini wao bado wanapoteza muda kwenda kushangaashangaa hata kama wanapata mkongoto wa mbwa koko ni halali yao hamna namna.
 

KIGENE

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
1,184
Points
1,500

KIGENE

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
1,184 1,500
Nao wana kiherehere waliambiwa hapa kazi tu hawakusikia.
Mpaka bunge live lilisitishwa kapuku wakachakalike lakini wao bado wanapoteza muda kwenda kushangaashangaa hata kama wanapata mkongoto wa mbwa koko ni halali yao hamna namna.
 

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
20,601
Points
2,000

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
20,601 2,000
An Eagle,

OK sababu sio hiyo. Basi tuambie wewe sababu ni nini?

Utawala huu unajua kujitengenezea uadui! Hakuna mfano.

Nakubaliana na alilosema mtu hapo juu, utasikia ni money laundry au uhujumu
Huyu mbwiga kila kitu anatetea hata ambavyo hajui anajiona yeye ndiye ana uchungu kuliko wote,yaani hili chama limekuwa la kishamba mno.
 

MJENGA

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
809
Points
1,000

MJENGA

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2012
809 1,000
Una uhakika kwamba hiyo sababu iliyotolewa hapo ni ya Kweli Ndugu?

Na je ulitaka Wananchi wote waingie kwa Fujo ndani ya Uzio hapo Uwanjani kisha walete usumbufu kwa Watu wa Itifaki ambao ndiyo wana Jukumu la Utaratibu mzima wa Matukio ya Rais huku pia wakiwa ndiyo Waratibu wake Wakuu wa Usalama wake popote pale alipo?

Halafu Suala la Kabendera hapo linaingiaje labda? Kwani naona ni kama vile liko 'out of Context ' kabisa.

Tupunguzeni Majungu, Umbeya na Uzushi.
Umempa majibu yaliyokwenda shule haswaa!
 

Forum statistics

Threads 1,382,055
Members 526,266
Posts 33,818,594
Top