Mwandishi wa habari Nipashe Mbeya awekwa lupango | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwandishi wa habari Nipashe Mbeya awekwa lupango

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Fidel80, Sep 15, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Mwandishi wa habari wa Nipashe Thobiasi Mwanakatwe akitoka lock up akiwa ameshika viatu vyake alikaa masaa 2 jana baada ya kupinga unyanyaswaji wa kaimu mkuu wa usalama barabarani Mbeya Henry Nguvumali

    [​IMG]
    Thobias akizongwa zongwa na maafande

    [​IMG]
    Hapa manjagu wakimkwida mwandishi wa Nipashe

    [​IMG]
    Hapa Thobiasi akiwa tayari kupandishwa kwenye gofu kwa nguvu.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Jamaa alikumbwa na adhima hii baada ya kumtetea dereva wa daladala T578 AHS iliyokamatwa kwa madai kupita njia ambayo si yake.
     
  3. M

    Magezi JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,787
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    wamemshitaki au walimwachia bila kesi yoyote?
     
  4. M

    Magezi JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,787
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Alisahau nini kuwa Traffic Police bado wana visa na IPPMEDIA?
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Sep 15, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Asante Mwanakatwe, wewe ni mwanaharakati wa ukweli, hakika unamoyo wam chuma, umenivutia sana, kama kila mwanaharakati angekua na moyo kama wako mambo yangekua mazuri.
     
Loading...