Mwandishi wa habari jamboleo chupuchupu baada ya kumpongeza polisi aliemfetulia risasi raia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwandishi wa habari jamboleo chupuchupu baada ya kumpongeza polisi aliemfetulia risasi raia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, Jan 22, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,228
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Ni baada ya Polisi mmoja kumjeruhi mwanafunzi wa kidato cha 3 wa shule moja ya Morogoro kwa kumpiga risasi mguuni siku ya maandamano ya kupinga wanafunzi wa Ndanda , Mwandishi wa jamboleo aliekuwepo mita chache ya tukio katika barabara ya kuelekea Kwa mkuu wa mkoa alisikika kwa sauti kubwa kwa kusema"SAWA SAWA POLISI" kiliwafanya wanafunzi waliokuwa karibu na mwandishi huyo kuanza kupiga kelele za kulalamikia kitendo hicho cha kupongeza,baadae kundi kubwa la vijana waliokuwa wakinadamana waliingia hamasa za kutaka kumdhuru kwa kumvamia na kupiga

    Ghafla kundi jengine la waandishi wa habari walaicha kazi yao na kuanza Kumnusuru mwandishi huyo kwakuchukua hatua za ziada za kuwasihi wanafunzi kutomdhuru na kumuondosha ktk tukio.

    Kazi iliofanywa na waandishi wa Startv, Channel 10 ,TBC na wapiga picha wengine waliokuwepo katika tukio na jitihada binafsi za Jaffar Mponda wa Redio Imani na TV ziliweza kuzuia kupigwa kwa mwandishi huyo.

    JEE KAZI YA MWANDISHI KATIKA MATUKIO KAMA HAYA KUMBE NI KUPONGEZA POLISI?BADALA YA KURIPOTI HABARI?
    NINI TUTEGEMEE KWA VYOMBO VYETU VYA HABARI VILIVYOKUWA SIO VYA SEREKALI?

    JEE KITENDO HICHI HAKIWEZI KUVURUGA AMANI NA UTULIVU KATI YA WAKIRISTO NA WAISLAM?

    JEE JAMBOLEO INAWEZA KUJIVUNIA NINI KWA JAMII?
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Huyo ameshndwa kuficha hisia zake,dah!bahat yake
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,228
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    ndio maana leo jamboleo habari yao ya maandamano wameiopotosha? duh hili gazeti nilikuwa nalipenda sana. kumbe ni hatari kwa jamii
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,228
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    jamboleo hata ya Chadema huyageuza
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,228
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nimesikia hii ikizungumziwa kwa ukubwa zaidi hapo Redio imani leo. kwa bahati wao hawakutja gazeti. Jamboleo sasa litakuwa JAMBALEO tu
     
  6. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ni ngumu sana kwangu kuiamini habari hii kutokana na mazingira ya tukio, na vilevile kama ni kweli ni vigumu pia kujua huyo mwandishi ni wa imani gani i.e kama ni muislam,mkristo,mpagani etc.
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,228
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    hili ntukio ni la kweli. kazi ya ziada iliofanywa na waandishi wenziwe wa habari imesaidia sana.kama huamini jaribu kuwauliza waliokuwepo ktk tukio hasa wale wa Startv.
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,228
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    imani sijui imani gani. lkn tukio hili limetia aibu sana tasnia ya habari. inatakiwa baraza la habari lilaani kitendo hichi
     
  9. t

    thatha JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,228
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Huyu mwandishi anataka kuliharibia gazeti tu na hana nia nyengine. siamini kama jamboleo kuna udini kama huo
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,523
    Likes Received: 946
    Trophy Points: 280
    Inategemea analipwa na nani?
     
  11. M

    Mamatau Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa alilofanya alistahiki kupigwa na kuanzia sasa ameshatangaza vita na jamii yote akae chonjo.
     
  12. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,117
    Likes Received: 493
    Trophy Points: 180
    inategemea na tukio. mengine ndiyo na mengine hapana.
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,228
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    huyu mwandishi ni hatari sana
     
Loading...