mwandishi TBC Moses Friday ajeruhiwa na mcheza filamu Richie Richie | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwandishi TBC Moses Friday ajeruhiwa na mcheza filamu Richie Richie

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kayla, Sep 24, 2012.

  1. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari za uhakika kutoka kwa ndugu wa karibu na mwandishi wa TBC moses friday amejeruhiwa usiku wa kuamkia jumamosi kwenye harusi ya ndugu yake na msanii wa filamu na maigizo (kaole) richie richie pale alipotuhumiwa kumpiga picha msanii huyo na wenzake. Taarifa ni kuwa mwandishi huyo amejeruhiwa vibaya sehemu za usoni, amelazwa hospitali ila hali yake bado haijaimarika.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    na huyo mwandishi aache umbeya bana
    nchi hii kuna mambo mengi ya kureport mbona .tbc kwanza ni kituo cha taifa ..issue ni nyingi mbona za kureport
    private life za watu za nini tbc sasa? au wana kitengo cha udaku?
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,841
    Likes Received: 29,036
    Trophy Points: 280
    Waandishi wa tbc hawakuguswa kabisa na kifo cha daudi mwagosi.
    Ipo siku na wao yatawakuta.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 773
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    haki yake huyo kipeperushi cha magamba. Ngoja aone ubaya wa kuchagua na kubagua habari.
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,841
    Likes Received: 29,036
    Trophy Points: 280
    Huwa wanauza habari kwa shigongo

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    waache bwana ...tumuombee apone ila umbea aache!
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,687
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    apone ili aendelee kuja kwandika upuzi wake, mwache afe tbc haina faida kwa taifa.
     
  8. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 667
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa sababu ana pua ananusa, ana mdomo anakula, ana macho anaona, ana miguu anatembea, ana mikono anashika huyo ni binadamu ( mnyama ) ambaye anaona uchungu. Namwombea apone haraka, makosa huwa yanalekebishwa
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,272
    Likes Received: 7,082
    Trophy Points: 280
    Maskini weee kama ni kweli basi pole zake maana hawana overtime hawa, sasa usiku huo kwene harusi za watu naye bhana huyu
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,853
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    kumbe wa tbc...nalog off
     
  11. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa hilo Smile nakuunga mkono kabisaa! hao ndo waandishi unethical, mambo binafsi ya mtu unakuwa biiize! matatizo ya msingi holaa!
     
  12. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Si angeua kabisa?
    Hiyo ni kampeni tumeanza kuyapiga mpaka yabadirike.
     
  13. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 695
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 60
    Kuna iri ringine rinaitwa Marine Hassan Marine, bado na renyewe tulipondeepo kichwa!!
     
  14. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,403
    Likes Received: 1,056
    Trophy Points: 280
    Hakujua anavunja haki ya mtu ''Righ to privacy'' kaenda kumkong'ori pich ili akauze akakong'otwa.
    Na sasa anataka kuuza kwa CD ya kupigwa na bongo movie kaazi kweli kweli

    Upone haraka na urudi kazini
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ndo dawa!
     
Loading...