Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwandishi akutwa amekufa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Jul 19, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sean hoare aliyetoa siri ya kashfa inayoikabili kampuni ya News of the Word ya udukuzi simu amekutwa amekufa nyumbani kwake watford,hertfordshire huko uingereza.Bwana sean hore aliyekuwa mwandishi wa zamani wa kampuni ya news of the world,ndiye aliyemtuhumu bwana Andy coulson kuandaa mkakati huo wa udukuzi wa simu.Chanzo cha kifo chake mpaka sasa hakijulikani.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 28,015
    Likes Received: 6,887
    Trophy Points: 280
    atakuwa ametupiwa jini
     
  3. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,225
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    kipapai!
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,726
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Well - Yeye binafsi he knew it - kwamba kuuliwa was likely! Lakini ameleta mapinduzi ya dhati katika tasnia ya habari - RIP Sean!
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Well, baada ya kuparticipate mwenyewe kwenye system hiyo aliamua kuachana na nao na kuheshimu right to privacy. kwa roho yake safi ao kwa kulipiza kisasi fulani hatujui. Ila kweli amefanya jambo la maana sana. Rest In Peace, your contribution to freedom will not be in vain.
    On the other side tuelewe kwamba hizi nchi zinazo taka kutufunza demokrasia na uhuru zina kasoro vile vile na ukienda against watu fulani you will be killed, just on a finger snap.
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,967
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    R.I.P walengwa wote!
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bwana Rupert mardock leo hii atakutana na wabunge wa uingereza uso kwa uso kuelezea kuhusu hilo suala la phone-hacking!
     
  8. s

    sir echa Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kuwa ameondoka ila ameufungua macho ulimwengu,ukweli umebainika..kumbuka mtenda hutendwa.
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,604
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Jaguar... hii ungeitupia ktk jukwaa la Kimataifa...mimi nilidhani ni wale wa Shigongo...
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kumbe ishu ya kuhack phone noma???
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    Rip.......
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,234
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Sababu za kiinteligensia
     
  13. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,665
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mafia wameanza kazi sasa.....R.I.P
     
  14. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hope kajiua!! RIP
     
  15. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kweli mkuu wangu!
     
Loading...