Mwanaume wa kuishi naye, mtu mzima anatakiwa

Mbwa dume

JF-Expert Member
Jan 15, 2014
4,090
2,000
Awe 40 to 50
Christian
Awe anaishi Ubungo au Kinondoni
Awe tayari kuishi pamoja

Mimi mwanamke mtu mzima
40 yrs
No kids
Christian
Naishi Ubungo
Dada Kwani huwezi kuja kuishi huku Dodoma ?
Kama unaweza nipm nikuunganishe na babu yetu ni mstaafu was jeshi tangu mwaka 2015 yupo yupo tu anasubiri kufa maana pesa yote ya kiinua mgongo alikunywa pombe Sasa hivi Hana kitu na pia hana mke maana mkewe Alishakufa
 

Father of All

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
4,855
2,000
Dada Kwani huwezi kuja kuishi huku Dodoma ?
Kama unaweza nipm nikuunganishe na babu yetu ni mstaafu was jeshi tangu mwaka 2015 yupo yupo tu anasubiri kufa maana pesa yote ya kiinua mgongo alikunywa pombe Sasa hivi Hana kitu na pia hana mke maana mkewe Alishakufa
Kkkk umenifurahisha kwei kwei mwanangu
 

Rufiji dam

JF-Expert Member
Feb 20, 2020
2,244
2,000
Awe 40 to 50
Christian
Awe anaishi Ubungo au Kinondoni
Awe tayari kuishi pamoja

Mimi mwanamke mtu mzima
40 yrs
No kids
Christian
Naishi Ubungo
Naishi Ubungo lakini Ubungo hapa Rhombo kama unaenda Kimara zamani nilikaa Kinondoni Moscow. Sasa unataka ubungo gani.
 

G bznes

JF-Expert Member
Jul 19, 2014
995
1,000
Hata nikisema Nihame nilipo niende Ubungo au Kinondoni Bado Kigezo cha Umri kinanikataa
 

MDMCT

Member
Nov 27, 2021
44
150
Awe 40 to 50
Christian
Awe anaishi Ubungo au Kinondoni
Awe tayari kuishi pamoja

Mimi mwanamke mtu mzima
40 yrs
No kids
Christian
Naishi Ubungo
40 ..no kids .


Naomba UniPM , kuna mambo nayohitaji kuyajua, usiseme umeshahangaika sana .

Nikuombe Usichoke, Naomba UniPM, tuulizane maswali machache tu.

Ikipendeza Mungu atasaida.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom