Mwanaume usikate tamaa unapompenda mwanamke, wanawake wana huruma sana

Komeo Lachuma

JF-Expert Member
Oct 31, 2014
2,178
2,000
Huyu dada toka mwaka 2013 nlikuwa namfukuzia .alinambia tu black and white hawezi nipa penzi lake tuwe marafiki tu.maana ana mwanaume tayari anayempenda sana.

Basi nikapiga moyo konde sikupunguza kumwitaji.nikawa namjali kama kawaida nampa kampani,tukawa marafiki sana.akiumwa namtembelea mpaka jamaa yake akawa ananifaham kama rafiki tu.

Toka jumanne nlikuwa naumwa akawa ananijulia hali n.k leo asubuhi akaamua kuja home.tumeongea akaja room nilipokuwa nmelala na kunijal kama rafiki yake.

Basi.nikaanza kuchange sababu ya hisia zangu kwake.mwishowe aligundua mashine imesimama.nlianza kumwomba angalau tu nimkumbatie...tukabishana sna mwishowe akakubali na akahisi kabisa mashine imesimama sana.

Nikaanza kumwomba hata basi anikande kande tu maana nateseka sana.nikaichomoa na kumwonesha.alishtuka sana maana ilikuwa mishipa imekakamaa kinyama..nikamwambia inaweza pasuka...nikaaanza kumbembeleza mpaka nikaanza kulia.

Toka saa nne mpaka saa saba yule dada dada akaamua kuwa basi isiwe shida nikamwomba nigusishe nje tu ya k nichezee kwenye mashavu ntamaliza.nikaanza kuchezea pale nje kwa kila namna akaanza kulegea na kuloana.

Mwishowe nikaingiza ndani na kupump mara kadhaa....nikaachia mzigo.demu akawa ameshahama kihisia hajielewi nikaendelezea ndani nikapump sana akamaliza nami nikaja maliza.

Yule dada alienda kuoga na tukapiga stories mbili tatu.jioni akaaga.kwa kweli nmejifunza kitu... Wanawake wana huruma sana. Na sisi wanaume hatupaswi kukata tamaa hata kidogo.huyu dada nampenda sana. Nahitaji sasa ahamie kwangu kabisa.aachane na jamaa yake.

But hakuna siku nlilia kama leo kulilia papuchi.nmelia sana mpaka yule dada kunionea huruma.lakin nashukuru nmefanikiwa kupata K.
 

Kasie

Platinum Member
Dec 29, 2013
16,960
2,000
Hhahahahahahahahahaaaaa heheheheheheheheee jamaniii looh!!!!

Nacheka utadhani mazuri kumbee...... kweli wanaume mmeumbiwa mateso, endeleeni kuhangaika na kupambana hakuna namna ndo uanaume wenyewe huo. Ila siku nyingine usilie lie tena mbele ya mwanamke.

Kisa chako kimenikumbusha habari yangu iliyokwishanitokea nikiwa bado kigoli. Mtu mbili tofauti zilishanitolea chozi.... mmoja machozi yake yalienda na maji, huyo mwimbine pia machozi yake yalienda na maji na alipoona simuonei huruma akasema basi tuwe kama dada na kaka mie wiki ijayo ntyakuwa na girlfriend mwingine weeh, hapondo nikaachia miguu.... kwisha habari yangu.

Kasie Matata.
 

Jay dinongo

JF-Expert Member
Oct 9, 2018
211
500
Huyu dada toka mwaka 2013 nlikuwa namfukuzia huyu dada.alinambia tu black and white hawezi nipa penzi lake tuwe marafiki tu.maana ana mwanaume tayari anayempenda sana.

Basi nikapiga moyo konde sikupunguza kumwitaji.nikawa namjali kama kawaida nampa kampani,marafiki sana.akiumwa namtembelea mpaka jamaa yake akawa ananifaham kama rafiki tu.

Toka jumanne nlikuwa naumwa akawa ananijulia hali n.k leo asubuhi akaamua kuja home.tumeongea akaja room nilipokuwa nmelala na kunijal kama rafiki yake.

Basi.nikaanza kuchange sababu ya hisia zangu kwake.mwishowe aligundua mashine imesimama sana.nlianza kumwomba angalau tu nimkumbatie...tukabishana sna mwishowe akakubali na akahisi kabisa mashine imesimama sana.

Nikaanza kumwomba hata basi anikande kande tu maana nateseka sana.nikaichomoa na kumwonesha.alishtuka sana maana ilikuwa mishipa imekakamaa sana..nikamwambia inaweza pasuka...nikaaanza kumbembeleza mpaka nikaanza kulia.

Toka saa nne mpaka saa saba yule dada dada akaamua kuwa basi isiwe shida nigusishe nje tu ya k.nikaanza kuchezea pale nje kwa kila namna akaanza kulegea na kuloana.

Mwishowe nikaingiza ndani na kupump mara kadhaa....nikaachia mzigo.demu akawa ameshahama hajielewi nikaendelezea ndani nikapump sana akamaliza nami nikaja maliza.

Yule dada alienda kuoga na tukapiga stories mbili tatu.jioni akaaga.kwa kweli nmejifunza kitu... Wanawake wana huruma sana. Na sisi wanaume hatupaswi kukata tamaa hata kidogo.huyu dada nampenda sana. Nahitaji sasa ahamie kwangu kabisa.aachane na jamaa yake.

But hakuna siku nlilia kama leo kulilia papuchi.nmelia sana mpaka yule dada kunionea huruma.lakin nashukuru nmefanikiwa kupata K.
Kiwanda hiko inabidi waziri aje kukifungua. Hongera mkuu
 

faster

Member
Jan 3, 2016
93
125
Umepewa tuu kwa huruma ...haya unataka kabisa ahamie..... mbona hujui maana ya kuonja wewee
Huyu dada toka mwaka 2013 nlikuwa namfukuzia huyu dada.alinambia tu black and white hawezi nipa penzi lake tuwe marafiki tu.maana ana mwanaume tayari anayempenda sana.

Basi nikapiga moyo konde sikupunguza kumwitaji.nikawa namjali kama kawaida nampa kampani,marafiki sana.akiumwa namtembelea mpaka jamaa yake akawa ananifaham kama rafiki tu.

Toka jumanne nlikuwa naumwa akawa ananijulia hali n.k leo asubuhi akaamua kuja home.tumeongea akaja room nilipokuwa nmelala na kunijal kama rafiki yake.

Basi.nikaanza kuchange sababu ya hisia zangu kwake.mwishowe aligundua mashine imesimama sana.nlianza kumwomba angalau tu nimkumbatie...tukabishana sna mwishowe akakubali na akahisi kabisa mashine imesimama sana.

Nikaanza kumwomba hata basi anikande kande tu maana nateseka sana.nikaichomoa na kumwonesha.alishtuka sana maana ilikuwa mishipa imekakamaa sana..nikamwambia inaweza pasuka...nikaaanza kumbembeleza mpaka nikaanza kulia.

Toka saa nne mpaka saa saba yule dada dada akaamua kuwa basi isiwe shida nigusishe nje tu ya k.nikaanza kuchezea pale nje kwa kila namna akaanza kulegea na kuloana.

Mwishowe nikaingiza ndani na kupump mara kadhaa....nikaachia mzigo.demu akawa ameshahama hajielewi nikaendelezea ndani nikapump sana akamaliza nami nikaja maliza.

Yule dada alienda kuoga na tukapiga stories mbili tatu.jioni akaaga.kwa kweli nmejifunza kitu... Wanawake wana huruma sana. Na sisi wanaume hatupaswi kukata tamaa hata kidogo.huyu dada nampenda sana. Nahitaji sasa ahamie kwangu kabisa.aachane na jamaa yake.

But hakuna siku nlilia kama leo kulilia papuchi.nmelia sana mpaka yule dada kunionea huruma.lakin nashukuru nmefanikiwa kupata K.
 

tejay

JF-Expert Member
Dec 26, 2015
1,255
2,000
Huyu dada toka mwaka 2013 nlikuwa namfukuzia huyu dada.alinambia tu black and white hawezi nipa penzi lake tuwe marafiki tu.maana ana mwanaume tayari anayempenda sana.

Basi nikapiga moyo konde sikupunguza kumwitaji.nikawa namjali kama kawaida nampa kampani,marafiki sana.akiumwa namtembelea mpaka jamaa yake akawa ananifaham kama rafiki tu.

Toka jumanne nlikuwa naumwa akawa ananijulia hali n.k leo asubuhi akaamua kuja home.tumeongea akaja room nilipokuwa nmelala na kunijal kama rafiki yake.

Basi.nikaanza kuchange sababu ya hisia zangu kwake.mwishowe aligundua mashine imesimama sana.nlianza kumwomba angalau tu nimkumbatie...tukabishana sna mwishowe akakubali na akahisi kabisa mashine imesimama sana.

Nikaanza kumwomba hata basi anikande kande tu maana nateseka sana.nikaichomoa na kumwonesha.alishtuka sana maana ilikuwa mishipa imekakamaa sana..nikamwambia inaweza pasuka...nikaaanza kumbembeleza mpaka nikaanza kulia.

Toka saa nne mpaka saa saba yule dada dada akaamua kuwa basi isiwe shida nigusishe nje tu ya k.nikaanza kuchezea pale nje kwa kila namna akaanza kulegea na kuloana.

Mwishowe nikaingiza ndani na kupump mara kadhaa....nikaachia mzigo.demu akawa ameshahama hajielewi nikaendelezea ndani nikapump sana akamaliza nami nikaja maliza.

Yule dada alienda kuoga na tukapiga stories mbili tatu.jioni akaaga.kwa kweli nmejifunza kitu... Wanawake wana huruma sana. Na sisi wanaume hatupaswi kukata tamaa hata kidogo.huyu dada nampenda sana. Nahitaji sasa ahamie kwangu kabisa.aachane na jamaa yake.

But hakuna siku nlilia kama leo kulilia papuchi.nmelia sana mpaka yule dada kunionea huruma.lakin nashukuru nmefanikiwa kupata K.
Na siku ukienda kupima usikose kutupa taarifa
 

Jumong S

JF-Expert Member
Jul 3, 2013
6,089
2,000
Usisahau kwenda kituo cha kupima ngoma. Tena wahi haraka maana ndani ya masaa 72 PEP zitakuokoa!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom