Mwanaume ukitaka kuishi maisha marefu fanya hivi

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
5,475
Points
2,000

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
5,475 2,000
Usije ukathubutu ukaoa,katika vitu ambavyo mwanaume hutakiwi kufanya Ni kuoa,hakuna kitu ambacho ukiwa bachela unakikosa kwamba ukioa ndo utakipata,ila ukioa Kuna vitu vingi sana utakuwa unavikosa, hakuna jipya ndani ya ndoa, binafsi sijaoa ila nishawazalisha watatu,

Mwanaume hutakiwi kuoa,Kama unataka stress za Maisha na kufa haraka oa utakiona Cha Moto, mwanamke mzalishe tu then mtoto akifikisha miaka minne mpige chini huyo mwanamke tafuta mwanamke mwingine,huo ndo utaratibu wangu wa Maisha ya mahusiano na sijawahi kujuta....hakuna kitu ambacho mwanamke atakupa kwenye ndoa zaidi ya papuchi...ova,povu ruksa
 

Ncha Kali

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2019
Messages
1,075
Points
2,000

Ncha Kali

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2019
1,075 2,000
Within marriage, women have nothing to offer eccept sex...that is apart from sex women have nothing to contribute!
Sex yenyewe imegeuka mwiba kwamba eti hawaridhishwi, so ujue hilo pamoja na kwamba ndo kitu pekee anacontribute.... still ni jukumu la mume kumridhisha mke na sio kinyume chake.

Kuoa ni utumwa.
 

EpidiusJF

Member
Joined
Dec 20, 2014
Messages
77
Points
150

EpidiusJF

Member
Joined Dec 20, 2014
77 150
kumbe hujawahi hata kuoa sasa wewe umeona wapi kipofu anamuelekeza kipofu mwenzie njia?
...ni sahihi ingawa sio lazima sana utumie madawa ya kulevya hadi upate madhara baadae uache ndio uwe muelimishaji bora wa athari za madawa ya kulevya. Kujifunza kupo kwa aina tatu KUSIKIA, KUONA na KUJARIBU.
 

I am Bless

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2017
Messages
283
Points
1,000

I am Bless

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2017
283 1,000
Sasa kwanini ujipatie majukumu yasiyo ya lazima na majukumu mengine ya mateso.. hivi unakosa nn ukiwa single
Akili za kuambiwa changanya na za kwako, na ili uwe na uwezo wa kutambua jema na baya ni lazima umuombe Mungu pamoja na kusoma vitabu takatifu,
Na ujifunze kutafuta maarifa kuongeza ufahamu otherwise jambo lolote lile utakalo liona, utakalo lisikia au utakalo ambiwa pia utaliona ni sawa tu kwako,
 

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
5,475
Points
2,000

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
5,475 2,000
Within marriage, women have nothing to offer eccept sex...that is apart from sex women have nothing to contribute!
exactly atakupa sex tu mengine yote atakayokupa ni matatizo na hasara zinazoweza kukwepeka,hiyo sex yenyewe hupewi kama unavyotaka,umetoa mahari umegharamia harusi then sex unapewa nusunusu wakati pembeni mchepuko anakupa hadi unakimbia mwenyewe na hapo mchepuko umegharamia gharama ndogo tu,ndo maana watu wanahama wanawajengea na michepuko nyumba kabisa,then wake zao wanaanza kulalamika oo!! uchawi,limbwata, sio uchawi!!!
 

Ulweso

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2016
Messages
12,802
Points
2,000

Ulweso

JF-Expert Member
Joined May 24, 2016
12,802 2,000
exactly atakupa sex tu mengine yote atakayokupa ni matatizo na hasara zinazoweza kukwepeka,hiyo sex yenyewe hupewi kama unavyotaka,umetoa mahari umegharamia harusi then sex unapewa nusunusu wakati pembeni mchepuko anakupa hadi unakimbia mwenyewe na hapo mchepuko umegharamia gharama ndogo tu,ndo maana watu wanahama wanawajengea na michepuko nyumba kabisa,then wake zao wanaanza kulalamika oo!! uchawi,limbwata, sio uchawi!!!
Unazani ni wanaume pekee ndiyo wanapata shida kwenye ndoa? Baadhi yao Wanaume wananyanyasa sana wake zao, kwenye upande wa huo wa ndoa wake huvumilia sana na huamua kukaa kimya na kuficha siri
 

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
5,475
Points
2,000

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
5,475 2,000
Unazani ni wanaume pekee ndiyo wanapata shida kwenye ndoa? Baadi yao Wanaume wananyanyasa sana wake zao, kwenye upande wa huo wa ndoa wake huvumilia sana na huamua kukaa kimya na kuficha siri
wanavumilia nini???,mwanaume ndo anavumilia mengi,cause mwanamke anachompa mwanaume kwenye ndoa ni sex tu tena nayo ina excuse nyingi,mara mwanamke hajisikii,mara amechoka, lakini mwanaume anamuhudumia mwanamke kila siku bila kujali hajisikii au amechoka,anakuhudumia wewe, wadogo zako mpaka wakwe,wewe unachompa sex tu tena humpi kila siku, mwanamke ndiye anayepata faida kwenye ndoa
 

Forum statistics

Threads 1,379,052
Members 525,304
Posts 33,733,325
Top