Mwanaume ukipata mwanamke mwenye mawazo kama haya" Umeula

BansenBurner

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
6,835
Points
2,000

BansenBurner

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
6,835 2,000
Hahaha we've heard of so many cases za dame anachuma mali na bwanake at the end the guy anazingua...it's better mue kune almost level sawa...
Inatokea lkn it's better mkachuma pamoja hua inafanya mna stuck in love for long na kuheshimiana. Amna kitu kizuri kama kutafuta pamoja sio uvikite
 

scorpio me

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
5,617
Points
2,000

scorpio me

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
5,617 2,000
Inatokea lkn it's better mkachuma pamoja hua inafanya mna stuck in love for long na kuheshimiana. Amna kitu kizuri kama kutafuta pamoja sio uvikite
Wanaokua stuck mostly ni sisi women....but as for you guys mnakua big headed after kua successful ...kusaab no woman says no to a successful man...bila kujali hizo mali umechuma na mwenzio from the scratch af we unaenda kutanua na wanawake wengine...
Sasa who is to take that risk???..bora mue almost same level...
 

Forum statistics

Threads 1,391,376
Members 528,393
Posts 34,079,405
Top