Mwanaume rijali ni yule anayemwalika mchepuko wake katika harusi yake

Deadbody

JF-Expert Member
May 30, 2015
4,160
2,000
upload_2017-6-26_1-53-39.png
 

SHAMAC

JF-Expert Member
Feb 9, 2017
1,345
2,000
Unawajua wanawake au unawaskia...,, Ukitaka harusi yako iharibike, fanya ivyo....!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom