Mwanaume mwenzio anapokutumia msg akisema I LOVE YOU,..unamuelewaje?


NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
kichwa cha habari hapo juu cha husika..
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
Kha!!! Mbona kawaida tu kwani yy hawezi kukupenda??? Ayo ni mawazo mgando!
 
S

Saas

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
268
Likes
0
Points
0
S

Saas

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
268 0 0
Kawaida inategemea na wewe mwenyewe unavyoitafsiri hiyo message. KAZI NI KWAKO
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Sioni tatizo liko wapi mkuu maana na inategemea huyo mtu anayekuambia hivyo mkoje nae yaani uhusiano wenu
Maana haiwezekani mtu from nowhere anakuambia I love you na ni mwanaume
Kama ni brother or your best friend ambaye ni zaidi ya nzdugu yako sioni tatizo lolote maana wote mnajuana
Ila sio from nowhere mwanaume unamwambia mwanaume mwenzako unampenda
 
MamaParoko

MamaParoko

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2008
Messages
465
Likes
1
Points
0
MamaParoko

MamaParoko

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2008
465 1 0
ah ah ah, stori imeni remind tukio limetokea leo:
leo ofisini amekuja m customer anaongea na sales rep, wanapitia pitia specs za product, m customer akaomba aone picha ya product, sales rep akamwambia ngoja nikutolee brochure kabisa, m customer akamjibu kwa tabasamu bashasha, "You are not just a pretty face, are you?"
hii imekaaje ukizingatia wote ni wanaume.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
ah ah ah, stori imeni remind tukio limetokea leo:
leo ofisini amekuja m customer anaongea na sales rep, wanapitia pitia specs za product, m customer akaomba aone picha ya product, sales rep akamwambia ngoja nikutolee brochure kabisa, m customer akamjibu kwa tabasamu bashasha, "You are not just a pretty face, are you?"
hii imekaaje ukizingatia wote ni wanaume.
Hii hapana haya mambo ya kusifiana sijui u r handsome na ni mwanaume mwenzako anakusifia haya mhhh anafika mbali huyo
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,944
Likes
299
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,944 299 180
ah ah ah, stori imeni remind tukio limetokea leo:
leo ofisini amekuja m customer anaongea na sales rep, wanapitia pitia specs za product, m customer akaomba aone picha ya product, sales rep akamwambia ngoja nikutolee brochure kabisa, m customer akamjibu kwa tabasamu bashasha, "You are not just a pretty face, are you?"
hii imekaaje ukizingatia wote ni wanaume.
Hahahahaaa, huyo kastama kama siyo shoga basi atakuwa Basha huyo, Dah!
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
ah ah ah, stori imeni remind tukio limetokea leo:
leo ofisini amekuja m customer anaongea na sales rep, wanapitia pitia specs za product, m customer akaomba aone picha ya product, sales rep akamwambia ngoja nikutolee brochure kabisa, m customer akamjibu kwa tabasamu bashasha, "You are not just a pretty face, are you?"
hii imekaaje ukizingatia wote ni wanaume.
Mhhh haya mambo ya kusifiana haya ni kwenda mbali zaidi ya hapo
Maana mwanaume mwenzako anaanza kukusifu u r handsome hapo ni zaidi
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Hapo kuna mawili either anataka kuliwa tiGO au kula tiGO yako
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
ndo wapi huko bwana rocky

Mkuu kuanza kuambiana na kusifiana eti u r too handsome aahhh mambo gani hayo bana
Mkuu nafikiri ujumbe unajua huyo jamaa anataka kuelekea wapi
NA utafikiri ni kosa la mtu kuzaliwa handsome
 
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
tuwaondoe kaka na ndugu wengine wa karibu...anaweza akawa ni rafiki wa kawaida tu...mmezoea kuchat kwenye simu..mara puuuu li sms,..i love you!!
Sioni tatizo liko wapi mkuu maana na inategemea huyo mtu anayekuambia hivyo mkoje nae yaani uhusiano wenu
Maana haiwezekani mtu from nowhere anakuambia I love you na ni mwanaume
Kama ni brother or your best friend ambaye ni zaidi ya nzdugu yako sioni tatizo lolote maana wote mnajuana
Ila sio from nowhere mwanaume unamwambia mwanaume mwenzako unampenda
 
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified User
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,315
Likes
743
Points
280
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified User
Joined Jul 1, 2011
2,315 743 280
zantel...twanga kote kote babaaa
 
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
hapa kuna walakini mkubwa tu haswa huyo m customer atakua anapenda "ndogo"...
ah ah ah, stori imeni remind tukio limetokea leo:
leo ofisini amekuja m customer anaongea na sales rep, wanapitia pitia specs za product, m customer akaomba aone picha ya product, sales rep akamwambia ngoja nikutolee brochure kabisa, m customer akamjibu kwa tabasamu bashasha, "You are not just a pretty face, are you?"
hii imekaaje ukizingatia wote ni wanaume.
 
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
khaaa...ila mwanaume hutakiwi uwe mzuri saaana!!!sasa wengine Mungu kawajalia kawaumba na sura kidogo zinafanana na dadake,..basi ndio kosa na yeye anatupia makosmetiks...noumer!!lazima ULAVIWE!!
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
tuwaondoe kaka na ndugu wengine wa karibu...anaweza akawa ni rafiki wa kawaida tu...mmezoea kuchat kwenye simu..mara puuuu li sms,..i love you!!
Rafiki wa kawaida anakutumia ujumbe wa I love you hapo ni lazima ujiulize mara mbili mbili ana maana gani
Akiwa my best friend kweli ambaye tunajuana long time au ndugu hapo sawa
Ndo maana nikasema sio mtu from nowhere ananijia na kitu kama hicho
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
khaaa...ila mwanaume hutakiwi uwe mzuri saaana!!!sasa wengine Mungu kawajalia kawaumba na sura kidogo zinafanana na dadake,..basi ndio kosa na yeye anatupia makosmetiks...noumer!!lazima ULAVIWE!![/QUOTE



Mkuu haikataliwi kuwa handsome ila with respect bana unakuw ahandsome na unatulia na uhandsome wako no make up wala cosmetics ni kawaida tuu
 

Forum statistics

Threads 1,215,822
Members 463,428
Posts 28,560,935