Mwanaume mwenzangu usioe mwanamke aliyekuzidi uchumi/Hela utanyanyasika na kufa mapema

smigo4u

smigo4u

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2015
Messages
2,301
Points
2,000
smigo4u

smigo4u

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2015
2,301 2,000
INFERIORITY VOMPLEX on it's PEAK!!!!
 
green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
1,730
Points
2,000
green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
1,730 2,000
Wanawake ni watu wa ajabu sana

Wakishajiona wana vihela vya mboga tu na kuwekea mafuta gari basi wanavimba kichwa na kijiona wapo juu

Ukioa mwanamke aliyekuzidi elimu,kipato na Mali kwa kweli hautakuwa na sauti ndani ya nyumba

Yeye ndio atajifanya kichwa cha familia,ukichelewa kurudi kidogo atachonga sana,atataka simu yako aitawale kila msg na calls inayoingia atataka kujua inatoka kwa nani

Mwanamke atakuchunga kisa tu anajua ana hela na hauwezi kwenda kwa mwingine

Mwisho wa siku stress zinakuzidi unakufa

Sasa bora uoe mwanamke mwenye elimu ndogo,kipato kidogo huyu atakuheshimu na mtaishi ndoa ya furaha,Amani na upendo na utamtawala vyema .
Pamoja na elimu zao pesa zao tutaendelea kuwachapanao na kuwamwagia mbegu nzito
 
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
3,405
Points
2,000
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
3,405 2,000
Pamoja na elimu zao pesa zao tutaendelea kuwachapanao na kuwamwagia mbegu nzito
Yaani wanaume bwana ndo lugha zenu za kujifariji hizo sijui huwa mnadhani wanawake tunaumia mkisema hivyo sasa kwani mwanaume kummwagia mwanamke mbegu ni kitu cha ajabu? Bila mama yako kumwagiwa mbegu na baba yako wewe ungezaliwa? Wasted Sperm.
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
13,562
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
13,562 2,000
Kama Vile Wanawake Walivyo na Uzuri wa Ndani Ambao Huwezi Kuuona kwa Macho Ndivyo na Sisi Wanaume Tulivyo na Pesa za Ndani Sana Huwezi Kuziona kwa Macho


Lakini Zipo!
 
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
5,561
Points
2,000
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
5,561 2,000
Yamekukuta! pole sana ndio ukubwa huo...
 
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
3,405
Points
2,000
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
3,405 2,000
nakubaliana na wewe. lakini hata akiwa na kipato kidogo haimaanishi hatakiwi provide. si ndio? au nakosea.? ila kuna kaujinga flani siku hizi hata sijui kinatokea wapi. na mwanamke kukuzidi kipato sio tatizo vile vile. maana tishachanganyana changanyana. mfano halisi mimi. mwanamke wangu kanizidi kidogo. ila heshima ipo. kwasababu nina msimamo. na na provide na huwa sina time na mshahara wake wala nini. maana najua kuna leo na kesho. si tuna watoto. hata kikanuka nikapotea ulinwengu huu na kwenda nyumbani kwa creator. watoto Mama yao atapambana nao. labda apate wehu
Mkeo kakuzidi mshahara lakini unaprovide si ndiyo? Point hapa ni kuprovide yaani kutimiza majukumu yako haijalishi una mshahara kiasi gani kuna wanaume hawaprovide wanawaachia wake zao majukumu yao

Au wanataka waprovide 50/50 na wake zao eti kwa sababu tu wake zao nao wanatafuta pesa halafu hao hao wanaume nao wanakuja kulalamika humu kuwa wanawake wa siku hizi hawana heshima wanapenda usawa sasa hapo kati ya mke na mume anayependa usawa nani?
 
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2019
Messages
568
Points
500
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2019
568 500
Kama Mumeo amepata ajali kawa kibwengo ana mikono wala miguu ale kwa jasho Lake sababu ni mwanaume?
Sasa mbona kuna wanaume hawali kwa jasho lao wanakula kwa jasho la wake zao?
 
C

Chakachi

Member
Joined
Mar 12, 2016
Messages
51
Points
125
C

Chakachi

Member
Joined Mar 12, 2016
51 125
talk is cheap...

yeah ni kweli kabisa kuna muda hata sisi wanaume tunakuwa na insecurity juu ya attitude zinazoonyeshwa na mwanamke. Lakini mara nyingi hii inatokea pale mwanamke anapobadilika ghafla namna anavyo behave hasa baada ya kuwa na kipato(kama alikuwa hana siku za nyuma).

Labda nikuulize swali ni kwanini ndoa/mahusiano mengi yaliyo taabani ni yale ambayo mwanamke ana kipato sawa au kamzidi mwanaume?
Kwa Sababu mwanaume unajihisi kutokamilika Kwa kushindwa kutimiza majukumu yako nyumban na yanakamilishwa na mwanamke hivo kila litakalofanywa na mwanamke mwanaume anahangaika kulitafutia mapungufu ili aonekane analinda nafasi yake. Mwanamke akichoka na kukosolewa akareact ndio hapo inapoonekana pesa ndo imeleta kiburi na sio binadamu mwenye hisia.
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
3,863
Points
2,000
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
3,863 2,000
Hahahahaha. Hawa ndiyo wale aliowazungumzia Esther vilar..
Sahihi kabisa mkuu. Esther Villar nilimwelewa sana, wanaume wengi watengenezwa kuhusudu na kulea ujinga wa wanawake na kuwafanya wao malaika.

Mtu anakwambia ukiona tatizo fulani au mabadiliko fulani kwa mwanamke basi wewe mwanaume ndio sababu, si upuuzi huo.
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
3,863
Points
2,000
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
3,863 2,000
Kwa Sababu mwanaume unajihisi kutokamilika Kwa kushindwa kutimiza majukumu yako nyumban na yanakamilishwa na mwanamke hivo kila litakalofanywa na mwanamke mwanaume anahangaika kulitafutia mapungufu ili aonekane analinda nafasi yake. Mwanamke akichoka na kukosolewa akareact ndio hapo inapoonekana pesa ndo imeleta kiburi na sio binadamu mwenye hisia.
Hapa umejibu/umeongelea kwa wale wana ndoa ambapo mwanaume ameshindwa/amekwama kutimiza majukumu yake kama baba/mume ndani ya familia/ndoa.

Sasa je, vipi kwa wale ambao mwanaume anatimiza majukumu yake kama kawaida lakini bado anapitia hizo changamoto!? yaani anakutana na hali ya kutoheshimika,kiburu,mabishano ya mara kwa mara na ushirikino duni kutoka kwa mkewe?
 

Forum statistics

Threads 1,316,115
Members 505,494
Posts 31,879,495
Top