Mwanaume kufuga kucha na minywele ni ukosefu wa kazi

impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
6,448
Points
2,000
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
6,448 2,000
Suala la kucha naunga mkono lakini nywele sikuungi. Inategemea na jinsi mtu anavyozitunza nywele zake, wapo wanaoacha afro na linawatoa kichizi kutokana na utunzwaji wake
Affro sawa lakini mpaka kusokota dread ni dalili za ushoga
Lazima anakuwa na vimelea vya uke
 
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
27,863
Points
2,000
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined Jan 21, 2014
27,863 2,000
Ninavyopenda kung'ata kucha, sijui hizo kucha zitaanzia wapi
 
Mpauko

Mpauko

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2019
Messages
1,651
Points
2,000
Mpauko

Mpauko

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2019
1,651 2,000
Hapa napata shaka na upeo wako mkuu,

Ina maana hujui kuwa kila mtu ana haiba yake? Na hujui kuwa kila mtu ana mapenzi yake juu ya kitu fulani? Basi usilazimishe kile upendacho wewe kila mtu akipende!

Binafsi nimeanza kupenda nywele since prymary na nilivumilia makwenzi na bakora kisa tu kunyoa nywele! Nikiwa seko ndo nlkua najificha chooni siku za ukaguzi kisa tunywele turefu! Tangu hapo hadi sasa napenda nywele ndefu na hueeka afro ya kistaarabu kabisa japo mambo yamekua tight kwa kipindi hiki hivyo sinyoi afro sijajua muda unaopotea ni upi maana unasafisha nywele kwa shampoo ukienda kuoga chaap,unapaka wese unazichana vyema sasa muda gani unaopotea hapo??

WAFUGA KUCHA SIWAUNGI MKONO ACHENI HIZO!
 
Dick mrisho

Dick mrisho

Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
49
Points
95
Dick mrisho

Dick mrisho

Member
Joined Dec 21, 2018
49 95
HApo kwenye nywele ungetufafanulia kidgo , kwamba unaongelea nywele za wap
 

Forum statistics

Threads 1,342,669
Members 514,746
Posts 32,759,353
Top