Mwanaume kufuga kucha na minywele ni ukosefu wa kazi

Manton

Manton

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
491
Points
500
Manton

Manton

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
491 500
Bila shaka utakuwa umeanzisha mradi wa kumiliki maduka ya kutoa huduma kunyoa nywele na kukukata kucha, hivyo umeona uanze na kubadili mtazamo wa wapenda kufuga nywele na kucha, ili wawe wateja katika maduka hao. Huo ni mpango mkakati wa kuongeza mapato kibiashara. Usisahau, na ndevu,kuzipigia kalamu!
 
baron de montesque

baron de montesque

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2017
Messages
2,003
Points
2,000
baron de montesque

baron de montesque

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2017
2,003 2,000
Bila shaka utakuwa umeanzisha mradi wa kumiliki maduka ya kutoa huduma kunyoa nywele na kukukata kucha, hivyo umeona uanze na kubadili mtazamo wa wapenda kufuga nywele na kucha, ili wawe wateja katika maduka hao. Huo ni mpango mkakati wa kuongeza mapato kibiashara. Usisahau, na ndevu,kuzipigia kalamu!
Hahahahhaha,mara moja moja sio mbaya mkuu
 
baron de montesque

baron de montesque

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2017
Messages
2,003
Points
2,000
baron de montesque

baron de montesque

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2017
2,003 2,000
Unataka kutuambia yule Marcelo mchezaji wa real Madrid amekosa kazi ya kufanya?
Mkuu yule pia naye ni star..

Sasa ubaya wetu huku bongo mtu hajulikani hata na mjomba wake tayari ashafuga minywele mingii
 
baron de montesque

baron de montesque

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2017
Messages
2,003
Points
2,000
baron de montesque

baron de montesque

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2017
2,003 2,000
MTU afuge nywele au kucha au asifuge nikipendo chake. Jali maisha yako
Shukran mkuu ujumbe wako umefika.

na wa kwangu pia umefika.


HAMNA LILILOHARIBIKA
 

Forum statistics

Threads 1,342,663
Members 514,746
Posts 32,759,069
Top