Mwanaume kufuga kucha na minywele ni ukosefu wa kazi

Zurri

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2018
Messages
11,687
Points
2,000

Zurri

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2018
11,687 2,000
Nimeamua kuleta thread hii mbele yenu kwa faida za wanajamii wa humu ndani na wengine wa nje.


KWAMBA
mwanaume kupoteza muda mwingi wa kufuga kucha na minywele kibao ambayo hayana faida yoyote wala kipato chochote ni ukosefu wa kazi tuu.

Nimeleta uzi huu kwa nia ya makusudi kabisa ili utoe fundisho kwa wanajukwaa wa aina hii.


Si minywele tuu wala kucha bado vipo vingi unaweza kuongezea vinavyokukera kama wewe mwanajukwaa ambavyo vitasaidia wengi humu wawe kama wanaume kamili


Mwanaume kulala uchi wa mnyama ni upumbavu uliotukuka - JamiiForums

Off
Kufuga kucha ni uchafu kwa kila mtu,na kufanya hivyo ni kinyume na maumbile.
 

gaba peter

Senior Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
176
Points
225

gaba peter

Senior Member
Joined Jan 7, 2016
176 225
Nakumbuka nilivokuwa mdogo maza alikuwa ana mind Sana akiona nimefuga kucha ya kidole kidogo.kwa Kweli haipendezi kwa mwanaume kufuga kucha kwenye nywele sijui
WAZEE WA PICHA.HIVI NDIVYO VIDOLE VINATAKIWA VIWE NADHIFU MUDA WOTEView attachment 881086
wengine tukionesha vidole vyetu ma she watatufata inbox maana vidole vingine vinatafsir maumbile yetu yandani.
 

Forum statistics

Threads 1,365,378
Members 521,200
Posts 33,344,941
Top