Mwanaume kufuga kucha na minywele ni ukosefu wa kazi

stunnerjr

stunnerjr

Senior Member
Joined
Jul 17, 2018
Messages
133
Points
250
stunnerjr

stunnerjr

Senior Member
Joined Jul 17, 2018
133 250
Kwako ndo hamna faida....mimi sioni kama inaathiri kazi zangu...sababu kucha nafuga kidole cha mwisho...na nywele nimefuga za wastani.... Wewe unaeenda saluni kila wiki huoni kama unapoteza muda?
 
k-bee

k-bee

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2017
Messages
378
Points
250
k-bee

k-bee

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2017
378 250
Nimeamua kuleta thread hii mbele yenu kwa faida za wanajamii wa humu ndani na wengine wa nje.


KWAMBA
mwanaume kupoteza muda mwingi wa kufuga kucha na minywele kibao ambayo hayana faida yoyote wala kipato chochote ni ukosefu wa kazi tuu.

Nimeleta uzi huu kwa nia ya makusudi kabisa ili utoe fundisho kwa wanajukwaa wa aina hii.


Si minywele tuu wala kucha bado vipo vingi unaweza kuongezea vinavyokukera kama wewe mwanajukwaa ambavyo vitasaidia wengi humu wawe kama wanaume kamili


Mwanaume kulala uchi wa mnyama ni upumbavu uliotukuka - JamiiForums

Off
Tulia u apata sh ngap kwa kunyoa na kukata kucha......! kama unakucha na nywele mbay Tulia
 

Forum statistics

Threads 1,342,652
Members 514,741
Posts 32,758,759
Top