Mwanaume kufuga kucha na minywele ni ukosefu wa kazi

mbauba11

JF-Expert Member
Aug 19, 2017
3,228
2,000
Nimeamua kuleta thread hii mbele yenu kwa faida za wanajamii wa humu ndani na wengine wa nje.


KWAMBA
mwanaume kupoteza muda mwingi wa kufuga kucha na minywele kibao ambayo hayana faida yoyote wala kipato chochote ni ukosefu wa kazi tuu.

Nimeleta uzi huu kwa nia ya makusudi kabisa ili utoe fundisho kwa wanajukwaa wa aina hii.


Si minywele tuu wala kucha bado vipo vingi unaweza kuongezea vinavyokukera kama wewe mwanajukwaa ambavyo vitasaidia wengi humu wawe kama wanaume kamili


Mwanaume kulala uchi wa mnyama ni upumbavu uliotukuka - JamiiForums

Off
 

The Most Winner

JF-Expert Member
Aug 6, 2018
736
1,000
Na huo muda wa kwenda kunyoa ni upotevu wa muda,Maana kila mtu huwa ana willing zake

Mfano wanasayansi wengi jiulize kwann walikuwa hawanyoi nywele basi kuwa na nywele kichwani au kutokuwa nazo ni kipendeleo cha mtu ni hayontu Mkuu

Mimi binafsi amini usiamini nilipenda kuwa na nywele kichwani tangu nipo primary mpaka leo hiii nipo chuoni na Msuli napiga kama kawaida na nafanya kazi vizuri katika masomo sasa hapo sijui utasemaje? Au labda ungesema naadhi yao ila sio wote.

Wapo wanajituma kufanya kazi na wanapenda kuwa na nywele kichwani au wanafuga pia wapo wavivu wasiopenda kazi lakini hawafugi nywele kichwani
 

Bishop Hiluka

Verified Member
Aug 12, 2011
6,388
2,000
Nimeamua kuleta thread hii mbele yenu kwa faida za wanajamii wa humu ndani na wengine wa nje.


KWAMBA
mwanaume kupoteza muda mwingi wa kufuga kucha na minywele kibao ambayo hayana faida yoyote wala kipato chochote ni ukosefu wa kazi tuu.

Nimeleta uzi huu kwa nia ya makusudi kabisa ili utoe fundisho kwa wanajukwaa wa aina hii.

Off
Huenda uko sahihi, lakini tujiulize, hayana faida kwa nani?...
 

mbauba11

JF-Expert Member
Aug 19, 2017
3,228
2,000
Na huo muda wa kwenda kunyoa ni upotevu wa muda,Maana kila mtu huwa ana willing zake
Mfano wanasayansi wengi jiulize kwann walikuwa hawanyoi nywele basi kuwa na nywele kichwani au kutokuwa nazo ni kipendeleo cha mtu ni hayontu Mkuu
Mimi binafsi amini usiamini nilipenda kuwa na nywele kichwani tangu nipo primary mpaka leo hiii nipo chuoni na Msuli napiga kama kawaida na nafanya kazi vizuri katika masomo sasa hapo sijui utasemaje? Au labda ungesema naadhi yao ila sio wote.

Wapo wanajituma kufanya kazi na wanapenda kuwa na nywele kichwani au wanafuga pia wapo wavivu wasiopenda kazi lakini hawafugi nywele kichwani
Mkuu kuna watu nimewaona wanakera vbaya mno.hao hao huea wananipotezea mda wangu wa ofisini,unakuta mda wote anahangaika na midawa kibao mafuta
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom