Mwanaume kufuga kucha na minywele ni ukosefu wa kazi

baron de montesque

baron de montesque

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2017
Messages
2,003
Points
2,000
baron de montesque

baron de montesque

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2017
2,003 2,000
Nimeamua kuleta thread hii mbele yenu kwa faida za wanajamii wa humu ndani na wengine wa nje.


KWAMBA
mwanaume kupoteza muda mwingi wa kufuga kucha na minywele kibao ambayo hayana faida yoyote wala kipato chochote ni ukosefu wa kazi tuu.

Nimeleta uzi huu kwa nia ya makusudi kabisa ili utoe fundisho kwa wanajukwaa wa aina hii.


Si minywele tuu wala kucha bado vipo vingi unaweza kuongezea vinavyokukera kama wewe mwanajukwaa ambavyo vitasaidia wengi humu wawe kama wanaume kamili


Mwanaume kulala uchi wa mnyama ni upumbavu uliotukuka - JamiiForums

Off
 
T

The Most Winner

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
338
Points
500
T

The Most Winner

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
338 500
Na huo muda wa kwenda kunyoa ni upotevu wa muda,Maana kila mtu huwa ana willing zake

Mfano wanasayansi wengi jiulize kwann walikuwa hawanyoi nywele basi kuwa na nywele kichwani au kutokuwa nazo ni kipendeleo cha mtu ni hayontu Mkuu

Mimi binafsi amini usiamini nilipenda kuwa na nywele kichwani tangu nipo primary mpaka leo hiii nipo chuoni na Msuli napiga kama kawaida na nafanya kazi vizuri katika masomo sasa hapo sijui utasemaje? Au labda ungesema naadhi yao ila sio wote.

Wapo wanajituma kufanya kazi na wanapenda kuwa na nywele kichwani au wanafuga pia wapo wavivu wasiopenda kazi lakini hawafugi nywele kichwani
 
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
7,617
Points
2,000
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
7,617 2,000
Nakumbuka nilivokuwa mdogo maza alikuwa ana mind Sana akiona nimefuga kucha ya kidole kidogo.kwa Kweli haipendezi kwa mwanaume kufuga kucha kwenye nywele sijui
WAZEE WA PICHA.HIVI NDIVYO VIDOLE VINATAKIWA VIWE NADHIFU MUDA WOTE
1859765_1538208844998.jpeg
 
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
5,921
Points
2,000
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined Aug 12, 2011
5,921 2,000
Nimeamua kuleta thread hii mbele yenu kwa faida za wanajamii wa humu ndani na wengine wa nje.


KWAMBA
mwanaume kupoteza muda mwingi wa kufuga kucha na minywele kibao ambayo hayana faida yoyote wala kipato chochote ni ukosefu wa kazi tuu.

Nimeleta uzi huu kwa nia ya makusudi kabisa ili utoe fundisho kwa wanajukwaa wa aina hii.

Off
Huenda uko sahihi, lakini tujiulize, hayana faida kwa nani?...
 
baron de montesque

baron de montesque

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2017
Messages
2,003
Points
2,000
baron de montesque

baron de montesque

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2017
2,003 2,000
Na huo muda wa kwenda kunyoa ni upotevu wa muda,Maana kila mtu huwa ana willing zake
Mfano wanasayansi wengi jiulize kwann walikuwa hawanyoi nywele basi kuwa na nywele kichwani au kutokuwa nazo ni kipendeleo cha mtu ni hayontu Mkuu
Mimi binafsi amini usiamini nilipenda kuwa na nywele kichwani tangu nipo primary mpaka leo hiii nipo chuoni na Msuli napiga kama kawaida na nafanya kazi vizuri katika masomo sasa hapo sijui utasemaje? Au labda ungesema naadhi yao ila sio wote.

Wapo wanajituma kufanya kazi na wanapenda kuwa na nywele kichwani au wanafuga pia wapo wavivu wasiopenda kazi lakini hawafugi nywele kichwani
Mkuu kuna watu nimewaona wanakera vbaya mno.hao hao huea wananipotezea mda wangu wa ofisini,unakuta mda wote anahangaika na midawa kibao mafuta
 
baron de montesque

baron de montesque

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2017
Messages
2,003
Points
2,000
baron de montesque

baron de montesque

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2017
2,003 2,000
Nakumbuka nilivokuwa mdogo maza alikuwa ana mind Sana akiona nimefuga kucha ya kidole kidogo.kwa Kweli haipendezi kwa mwanaume kufuga kucha kwenye nywele sijui
WAZEE WA PICHA.HIVI NDIVYO VIDOLE VINATAKIWA VIWE NADHIFU MUDA WOTEView attachment 881086
Hapo sawa mkuu.hata ukikaa kwenye kundi la watu unakuwa smart
 

Forum statistics

Threads 1,342,678
Members 514,746
Posts 32,759,650
Top