Mwanaume/kijana wa kiume kuongea kwa kubana pua.


Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
292
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 292 180
Hii tabia ya kuongea kwa kubana pua kwa kwa Wanawake/Mabinti ni kitu cha kawaida japo siyo wote.
Lakiki tatizo linakuja pale mwanaume anapoongea kwa kubana pua, binafsi huwa hii kitu hainiingii hakilini.
Au labda akina dada/wanawake wanawapenda zaidi wanaume wanaobana pua?
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Likes
32
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 32 145
Wadada wa mjini kila kukicha wanatamani kupata vionjo vipya, kwa hapa Nyakanazi ukibana pua imekula kwako hakuna anaehangaika na wewe wanakuona tapeli wa kutokea mjini
 
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
292
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 292 180
Wadada wa mjini kila kukicha wanatamani kupata vionjo vipya, kwa hapa Nyakanazi ukibana pua imekula kwako hakuna anaehangaika na wewe wanakuona tapeli wa kutokea mjini
Mkuu, hiyo Nyakanazi hiko wapi?
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
85
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 85 0
Hii tabia ya kuongea kwa kubana pua kwa kwa Wanawake/Mabinti ni kitu cha kawaida japo siyo wote.
Lakiki tatizo linakuja pale mwanaume anapoongea kwa kubana pua, binafsi huwa hii kitu hainiingii hakilini.
Au labda akina dada/wanawake wanawapenda zaidi wanaume wanaobana pua?
Mateja hayo.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,851
Likes
3,636
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,851 3,636 280
Huwa wanabanaje pua?...kama mtu anayepenga kamasi??
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,128
Likes
1,570
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,128 1,570 280
Tuchunguze sana vijana wetu wanapokua. Jitahidi sana kuwa na watoto wako na marafiki zoa wafanye marafiki zako na utagunduoa mengi ya kumlea mwanao njia ipasayo na hataisahau hata uzee wake.
 
M

Marnah

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
1,121
Likes
10
Points
135
Age
32
M

Marnah

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
1,121 10 135
Dume litabanaje pua.....,,utata
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
120
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 120 145
Hao wana matatizo aisee. Huku kijijini kwetu hiyo mikitu haijafika . Nadhani huko mujini mnaona mengi lol.
 
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
292
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 292 180
Huwa wanabanaje pua?...kama mtu anayepenga kamasi??
Mkuu hawa wana style yao ya kuongea kama wamebana pua.
Hii imenitokeo jana maeneo ya Kinondoni, kuna Bitoz mmoja alnifuta nilikokuwa nimesimama ili aniulizie njia,kwa jinsi alivyokuwa anaongea kidogo nimchape makofi.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
59
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 59 145
Hii tabia ya kuongea kwa kubana pua kwa kwa Wanawake/Mabinti ni kitu cha kawaida japo siyo wote.
Lakiki tatizo linakuja pale mwanaume anapoongea kwa kubana pua, binafsi huwa hii kitu hainiingii hakilini.
Au labda akina dada/wanawake wanawapenda zaidi wanaume wanaobana pua?
Habani pua peke yake, kuna vitu vingine pia anakuwa amevibana teh teh teh dah mabraza do bhana ........!:suspicious:
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,851
Likes
3,636
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,851 3,636 280
Hahahahah....si mchezo!!

Mkuu hawa wana style yao ya kuongea kama wamebana pua.
Hii imenitokeo jana maeneo ya Kinondoni, kuna Bitoz mmoja alnifuta nilikokuwa nimesimama ili aniulizie njia,kwa jinsi alivyokuwa anaongea kidogo nimchape makofi.
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
93
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 93 145
Wewe unaishi wapi ambapo wanaume wana tabia hizo?
 
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,279
Likes
296
Points
180
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,279 296 180
Halafu yanakera hadi basi, dume utafikiri Jike. Mungu hakukosea kumpa dume sauti nzito na huo ndio mtego wa kuwindia.
 
jonathan18

jonathan18

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
204
Likes
75
Points
45
jonathan18

jonathan18

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
204 75 45
Mambo ya kawaida hayo watu wanaenda na wakati wako kidigitali...

Regards,
Jonathan.
 

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708