Mwanaume: Ikotekea umejamba kwa sauti Mbele ya wakwe zako, kwa bahati mbaya Utafanyaje?


nelly nashon

nelly nashon

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2015
Messages
241
Likes
495
Points
180
Age
32
nelly nashon

nelly nashon

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2015
241 495 180
Kuna mambo huwa hutuyafikiri lakini hutokea katika maisha yetu,

Katika jamii za kiafrika, Wakwe zetu ni watu wa heshima sana na mara nyingi tunapokutananao huwa tunajitahidi heshima hiyo tusivunje kwa namna yeyote ile.

Lakini kuna matukio mengine ya aibu sana kama utayafanya mbele ya wakwe zako, hasa kwa wanaume mbele ya mama mkwe.. Mfano ni Kujamba kwa sauti mithiri ya bomu...etc

Mfano kwa mira zetu, mama mkwe akiona unakojoa lazima faini yake iwe ng'ombe.

Je, utafanyeje kama kwa bahati mbaya ukiwa katikati ya Mazungumzo ukajamba tena kwa sauti kubwa?

Tililika, Tujifunze.
 
Hae Mo-Su

Hae Mo-Su

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
285
Likes
362
Points
80
Hae Mo-Su

Hae Mo-Su

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
285 362 80
Ukisema bahati mbaya unamaanisha nini? am sorry Jose
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
29,058
Likes
75,277
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
29,058 75,277 280
Ni dharura tu hiyo mkuu
 
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
2,357
Likes
2,608
Points
280
Age
38
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
2,357 2,608 280
mh! kumbe jukwaa la watoto, samahani nimekosea kuingia humu
 
U

ureni

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,275
Likes
240
Points
160
U

ureni

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,275 240 160
Kwani kujamba ni kufanya nini si kitu cha kawaida tu mie sioni tabu manake najua binadamu yeyote aliyekamilika lazima aifanye hiyo process hata hao wakwe wanajamba kwa sana sembuse wewe
 
Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
4,234
Likes
10,154
Points
280
Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
4,234 10,154 280
Siku hizi hadi kujamba kunaanzishiwa 'siredi'!? Aiseee..
 
KweliKwanza

KweliKwanza

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
3,072
Likes
2,224
Points
280
Age
25
KweliKwanza

KweliKwanza

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
3,072 2,224 280
Usisite ata kidogo
Mwangalie mkwe wako afu tingisha kichwa umwambie tumbo lilikuwa linakuuma
Kama kuna katoto pembeni ni mda wako oukasingizia, usiombee katoto kawe kaongeaji maana hakatokubali kuonewa
 
J

Joseph lebai

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2017
Messages
2,316
Likes
1,558
Points
280
J

Joseph lebai

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2017
2,316 1,558 280
Kwanza anipongeze kwa kutoa hewa inayonisumbua tumboni. Ila kiuungwana inabidi usogee pembeni kwani unachafua mazingira, wewe sema samahani, ni aina ya starehe
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
14,976
Likes
26,758
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
14,976 26,758 280
Kujamba tu watu wanakojoa mbele ya wakwe
 
GeoMex

GeoMex

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2014
Messages
1,609
Likes
2,308
Points
280
GeoMex

GeoMex

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2014
1,609 2,308 280
Kwanza tafsiri ya "kujamba bahati mbaya" ni ipi mkuu???

Skurubu zote ziko timamu halafu useme bahati mbaya???

Sema umebanwa sana unaamua kuuachia tu....ila kama ni mzima kijambo kinazuilika na hakuna bahati mbaya ktk hilo
 
Nathalie Herrera

Nathalie Herrera

Senior Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
103
Likes
111
Points
60
Nathalie Herrera

Nathalie Herrera

Senior Member
Joined Oct 23, 2017
103 111 60
Kuna mambo huwa nawazaga sometimes kama binadamu tungekuwa tuna tofautiana baadhi ya "nature" sijui ingekuwaje aisee,.naona Mwenyezi alitambua hilo ndio maana akaweka baadhi ya vitu sawa kwa binadamu woootee kama kifo,na vingine vingi kikiwemo cha mleta mada..

Kwahiyo sioni tatizo kujamba tena umesema kwa "bahati mbaya" sio maksudi so kama ni wakwe wavunge tuu kwasababu ndio maumbile yetu wote hata wao wanapata hiyo raha.
 
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
5,461
Likes
5,863
Points
280
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
5,461 5,863 280
MIMI SIWEZI KUJAMBA KWA BAHATI MBAYA. LABDA MASHOGA
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
9,517
Likes
8,916
Points
280
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
9,517 8,916 280
Aliyekwambia kujamba jambo la ajabu nani??
 
J

Joseph lebai

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2017
Messages
2,316
Likes
1,558
Points
280
J

Joseph lebai

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2017
2,316 1,558 280
Unaesema hakuna bahati mbaya, unacheka kwa raha zako unakuta umeachia, hiyo ndiyo bahati mbaya
 

Forum statistics

Threads 1,236,398
Members 475,125
Posts 29,256,698