Mwanaume : Hujawahi lengeshwa au singiziwa mtoto. Hujakamilika


majebsmafuru

majebsmafuru

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2017
Messages
429
Likes
514
Points
180
majebsmafuru

majebsmafuru

JF-Expert Member
Joined May 1, 2017
429 514 180
Vijiweni kwetu vya ghahawa, wadau wanadai kama Mwanaume hujawahi lengeshwa au tegeshewa mwanamke apate mimba, hata ya kusingiziwa, basi wewe hujakamilika, huna mvuto, huna uwezo kifedha, yawezekana hata mbegu zako hazina mvuto kwa wanawake!
Je ni kweli? JF wanasifika katika kuchambuwa mambo ya kijamii kama haya, ebu njooni tuseme kama ni kweli au pumba, au ni ufala na ulodi lofa..
 
U

unruly gang

Member
Joined
Nov 17, 2017
Messages
46
Likes
32
Points
25
U

unruly gang

Member
Joined Nov 17, 2017
46 32 25
Hii imenichekesha maana kuna wanaume wanapata wakati mgumu sana linapofikia suala la uzazi....
 
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
10,386
Likes
22,551
Points
280
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
10,386 22,551 280
usiombe ukutane na hili jibu "baby sijaziona siku zangu"

mara ya kwanza kusikia nilishindwa kula
hahaha sasa kisa cha kushindwa kula nn au alikuwa mwanafunzi?!
 
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
3,853
Likes
3,161
Points
280
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
3,853 3,161 280
Demu unamkata kwa ndom, atakusingiziaje mimba!!?
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,240
Likes
11,647
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,240 11,647 280
Vijiweni kwetu vya ghahawa, wadau wanadai kama Mwanaume hujawahi lengeshwa au tegeshewa mwanamke apate mimba, hata ya kusingiziwa, basi wewe hujakamilika, huna mvuto, huna uwezo kifedha, yawezekana hata mbegu zako hazina mvuto kwa wanawake!
Je ni kweli? JF wanasifika katika kuchambuwa mambo ya kijamii kama haya, ebu njooni tuseme kama ni kweli au pumba, au ni ufala na ulodi lofa..
Labda wanaume wa buguruni na huko keko toroli. Hivi ni kwanini upumbavu ka kasehemu fulani mnapenda kutaka kuufanya uonekane kama ndiyo general rule? Au ni kwa sababu wapumbavu ndiyo pekee wenye ujasiri wa kuzusha na kusambaza vito na kuviongea kwa ujasiri na kujiamini?
 
mwandende JR

mwandende JR

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2017
Messages
1,111
Likes
1,230
Points
280
mwandende JR

mwandende JR

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2017
1,111 1,230 280
Unakokwenda sipo mkuu,,,,iweje usingiziwe mtoto? Ndy kukufanye uanaume wako uwe KAMILI?
 
kirikou1

kirikou1

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2016
Messages
3,431
Likes
4,116
Points
280
Age
26
kirikou1

kirikou1

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2016
3,431 4,116 280
Aisee.
Kazi kweli kweli...........
Kusingiziwa?
 
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
1,380
Likes
2,033
Points
280
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
1,380 2,033 280
Mkuu si kwamba hujakamilika kuwa Mwanaume Malaya?
 

Forum statistics

Threads 1,235,187
Members 474,353
Posts 29,213,809