Mwanaume Hanuni!


GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Haya wanaJF, niliwahi ulizwa hili swali na bibie mmoja aliyekuwa amekosana na BF wake. Kutokana na maelezo yake inaelekea yeye bibie ndio alikuwa mkosaji. Kitendo kilichompelekea BF kununa. Baada ya kuomba ushauri, akaniuliza eti kaka jamani kwani wanaume wananunaga? Kwa kweli sikuwa na jibu mie nilimwambia tu wanaume ni watu kama nyie na wana miili ya nyama na wanatofautiana sana. Wengine hufa na tai shingoni na wengine huonyesha hisia zao. Hebu nipeni mtizamo wenu, kinadada na akinakaka mnasemaje hapo?
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
mwanaume kweli hanun ..et siku 5 hamuongei??
km ana hasira sana atatoka ataenda ukooo badaye atarud mtalizungumzia tatizo
ukiona kakununia et wiki mmh jaman ..uenda naye alikuwa anatafuta kaoportunity falan ivi juu ya kitu faln ivi..
wanawake mara nyng ndo wananuna...wanaume wanapenda kuclear tatizo once n 4ol...
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Wananuna sana tena hata wiki mbili hamuongei.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Sijui leo nimenuna, hebu ngoja nijicheki kwanza
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
85
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 85 0
Wanaume kununa kupo ila kupo tofauti sana na kununa kwa wanawake.Wakati ambapo mwanamke anaweza kununa mwezi kama kaudhiwa,ili abembelezwe maana kudeka pia ni hulka ya wanawake wengi. Mwanaume si mara nyingi kufanya hivyo. Mwanaume anayenuna hata wiki moja huyo ni kazi sana kuishi naye!

Kwa kawaida mwanamke ananuna kama njia ya kutoa ujumbe wa kutoridhika na jambo.Ukiona mwanaume kanuna hasemi naye anaweza kuwa anatoa ujumbe kuwa kuna kitu hakiko sawa ila anajua akianzisha mjadala utaishia vibaya. Katika hali kama hiyo, mwanamke mwenye kuelewa na kutaka kusawazisha mambo basi atachukua jukumu kuanzisha mazungumzo na mara nyingi mwanaume atafunguka, wataongea na kumaliza mambo.Mwanaume ambaye bado ataendelea kununa basi huyo hana nia njema na uhusiano.
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
mwanaume kweli hanun ..et siku 5 hamuongei??
km ana hasira sana atatoka ataenda ukooo badaye atarud mtalizungumzia tatizo
ukiona kakununia et wiki mmh jaman ..uenda naye alikuwa anatafuta kaoportunity falan ivi juu ya kitu faln ivi..
wanawake mara nyng ndo wananuna...wanaume wanapenda kuclear tatizo once n 4ol...
sasa unaonyesha umekomaa vya kutosha kwa wazo lako hili la leo!!!!!!karibu upate "TANDORI CHAPATI""
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
sasa unaonyesha umekomaa vya kutosha kwa wazo lako hili la leo!!!!!!karibu upate "TANDORI CHAPATI""
stak
nina kiporo apa cha wali nazi,kisamvu naz,harage naz CHAPAT YANSAIDIANI MIMI?
nikila saiz mpk keshoooooooooooooooooooooo manake iyo shibe yake dooooooooooo maurana ajua!!!!!
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,801
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,801 268 180
mwanaume kweli hanun ..et siku 5 hamuongei??
km ana hasira sana atatoka ataenda ukooo badaye atarud mtalizungumzia tatizo
ukiona kakununia et wiki mmh jaman ..uenda naye alikuwa anatafuta kaoportunity falan ivi juu ya kitu faln ivi..
wanawake mara nyng ndo wananuna...wanaume wanapenda kuclear tatizo once n 4ol...
Wanaume kununa kupo ila kupo tofauti sana na kununa kwa wanawake.Wakati ambapo mwanamke anaweza kununa mwezi kama kaudhiwa,ili abembelezwe maana kudeka pia ni hulka ya wanawake wengi. Mwanaume si mara nyingi kufanya hivyo. Mwanaume anayenuna hata wiki moja huyo ni kazi sana kuishi naye!

Kwa kawaida mwanamke ananuna kama njia ya kutoa ujumbe wa kutoridhika na jambo.Ukiona mwanaume kanuna hasemi naye anaweza kuwa anatoa ujumbe kuwa kuna kitu hakiko sawa ila anajua akianzisha mjadala utaishia vibaya. Katika hali kama hiyo, mwanamke mwenye kuelewa na kutaka kusawazisha mambo basi atachukua jukumu kuanzisha mazungumzo na mara nyingi mwanaume atafunguka, wataongea na kumaliza mambo.Mwanaume ambaye bado ataendelea kununa basi huyo hana nia njema na uhusiano.
Roger that, the st. likes those...hapana nuna sisi....kasirika tu inatosha.....vunja tv, radio etc....vunja kasirika.....
Hapana nuna...!
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Roger that, the st. likes those...hapana nuna sisi....kasirika tu inatosha.....vunja tv, radio etc....vunja kasirika.....
Hapana nuna...!
vunja tv,radio,kabat+KUGEUKIA UKUTAN....
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Wanaume bwana huwa hawanuni zaidi ya siku tatu ..hawapendi malumbani lakini sisi kina mama unaweza kununa mpaka sura inaanza kupoteza mvuto
sijui tukoje sie
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Wanaume bwana huwa hawanuni zaidi ya siku tatu ..hawapendi malumbani lakini sisi kina mama unaweza kununa mpaka sura inaanza kupoteza mvuto
sijui tukoje sie
Mama mkwe kwani na wewe huwa unanuna?
 
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
574
Likes
2
Points
0
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
574 2 0
mwanaume kweli hanun ..et siku 5 hamuongei??
km ana hasira sana atatoka ataenda ukooo badaye atarud mtalizungumzia tatizo
ukiona kakununia et wiki mmh jaman ..uenda naye alikuwa anatafuta kaoportunity falan ivi juu ya kitu faln ivi..
wanawake mara nyng ndo wananuna...wanaume wanapenda kuclear tatizo once n 4ol...
inategemea na kosa ...
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
85
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 85 0
Wanaume bwana huwa hawanuni zaidi ya siku tatu ..hawapendi malumbani lakini sisi kina mama unaweza kununa mpaka sura inaanza kupoteza mvuto
sijui tukoje sie
FL umenichekesha hadi basi
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
inategemea na kosa ...
hata kosa likiwaje
wanapenda kulizungumza ata km matokeo ya maongez ni mabaya lakin ata least kazungumza na siyo kurefusha mdomo km chujio la chai....
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
hata kosa likiwaje
wanapenda kulizungumza ata km matokeo ya maongez ni mabaya lakin ata least kazungumza na siyo kurefusha mdomo km chujio la chai....

:tape::tape::tape::tape::doh::nono: this is not a woman to marry
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
:tape::tape::tape::tape::doh::nono: this is not a woman to marry
dah una akili wewe...
jaman nsipoolewa asi ntakufaaa?????
unaimba taarabu wwe?naona umekaa kiswaga izo..ebu jarbu kunpotezea kdg ..dah kasuke ukiri na bibi yako
ur very low ...very min..upeo mfuuuup..woman to mary siyo?
r u husband 2mary?
crap as t z.
REST IN PEACE
 

Forum statistics

Threads 1,237,815
Members 475,675
Posts 29,301,990