Mwanaume, fanya mambo yako lakini mheshimu Mkeo!


adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,375
Likes
696
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,375 696 280
Katika kipindi cha njia panda cloudsfm mchana huu! Kimenigusa sana.

Mimi kama kijana ambaye najiandaa kuingia katika maisha ya ndoa siku za usoni. Natumia muda mwingi kujifunza kwa namna tofauti maisha ya ndoa yalivyo. Kwa kuwa hakuna a general formular popote unaweza kupata elimu na ikakusaidia.

Kwa kipindi hiki cha njia panda nimejifunza yafuatayo:
1. Mwanaume anatakiwa awe na heshima kwa mkewe na familia yake kwa ujumla. Hata kama una mipango yako ya kando usimuonyeshe mkeo au familia yako. Mwisho wa siku mkeo atakudharau then mambo yanaanza kuharibika taratibu.
2. Mwanaume ndio kichwa cha familia. No matter what happens.. In any situation.. Jaribu kumaliza mambo mwenyewe. Kamwe usishirikishe mtu wa pembeni jambo la ndani ya familia yako. Ni nidhamu ya uoga. Hata mkeo anaweza akuone ni mtu wa kutojiamini n hata ile sense of security kila mwanamke analilia kwa mwanaume inapotea taratibu.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,638
Likes
1,156
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,638 1,156 280
very true...hakikisha kimada unakuwa nacho ila always sleep nyumbani kwa wife!!!
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
95
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 95 145
very true...hakikisha kimada unakuwa nacho ila always sleep nyumbani kwa wife!!!
Naona kama unaji-contradict, ukishakuwa na kimada utadai vipi kwamba unamheshimu mkeo? Kile kitendo tu cha kumuonyesha uchi wako mwanamke mwingine, ni kumkosea mke wako heshima kwa kiwango kikubwa sana.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,638
Likes
1,156
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,638 1,156 280
Naona kama unaji-contradict, ukishakuwa na kimada utadai vipi kwamba unamheshimu mkeo? Kile kitendo tu cha kumuonyesha uchi wako mwanamke mwingine, ni kumkosea mke wako kwa kiwango kikubwa sana.
hahaha wewe hilo la wanaume kuwa na vimada mbona kawaida. kweli kumega papuchi ya mwanamke mwengine ni kumkosea heshima wife lakini utamu jamni ndio unatufanya tufanye hivyo. sasa kama wewe wataka mwanaume ambaye hana mpango wa kando basi nenda sayari nyingine
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
95
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 95 145
hahaha wewe hilo la wanaume kuwa na vimada mbona kawaida. kweli kumega papuchi ya mwanamke mwengine ni kumkosea heshima wife lakini utamu jamni ndio unatufanya tufanye hivyo. sasa kama wewe wataka mwanaume ambaye hana mpango wa kando basi nenda sayari nyingine
Kama hakuna mwanaume asiyeweza kuishi bila kumega nje na kama kumega nje ni tabia ya wanaume wote wa 'sayari' hii, basi bora niishi pekee kabisaa kuliko kujipa maradhi ya moyo mtoto wa watu.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,638
Likes
1,156
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,638 1,156 280
hahaha na ulivyokuwa mzuri...loh! kweli bora ujiweke pembeni maana kila leo utkuwawalia tu...alaufu jamaa anaenda gegeda demu ambaye uzuri C wakati wewe A
 
Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
1,402
Likes
148
Points
160
Age
35
Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
1,402 148 160
hahaha na ulivyokuwa mzuri...loh! kweli bora ujiweke pembeni maana kila leo utkuwawalia tu...alaufu jamaa anaenda gegeda demu ambaye uzuri C wakati wewe A
hii kama inanigusa,yaan wife mkali hlf nnapo taka kuangukia uzuri C-, + aged + mitoto mingi
dah! What a shame,
 
M

makeda

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
246
Likes
26
Points
45
M

makeda

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
246 26 45
Yani hata akikudanganya ameshuka kutoka mbinguni na sahani ya dhahabu jana,jiandae tu atakutenda.mana kama unavoona wenyewe wanakiri kuwa uende sayari ingine ila wao ufuska lazima iyo inamaana,wanafanya kwa kuchagua.



Kama hakuna mwanaume asiyeweza kuishi bila kumega nje na kama kumega nje ni tabia ya wanaume wote wa 'sayari' hii, basi bora niishi pekee kabisaa kuliko kujipa maradhi ya moyo mtoto wa watu.
 
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
1,899
Likes
127
Points
160
Age
34
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
1,899 127 160
Inauma jamani wanaume hiyo tabia ya kwenda kudu na wanawake wengine maana mnakua hamna mmoja wanaume nyie mhmm ukweli nikigundua mwanaume wangu cha wote nitasepa sikai na mbuzi wa shughuli analiwa na wageni walikwa na wzamiaji me sitamla tena loh tabia mbaya
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,557
Likes
1,429
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,557 1,429 280
mwanaume kuwa na kazi ya nje haiepukiki!labda ukute aliyeamua 2 kutulia na ana hofu ya Mungu.unless otherwise hakunaga!
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,557
Likes
1,429
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,557 1,429 280
Inauma jamani wanaume hiyo tabia ya kwenda kudu na wanawake wengine maana mnakua hamna mmoja wanaume nyie mhmm ukweli nikigundua mwanaume wangu cha wote nitasepa sikai na mbuzi wa shughuli analiwa na wageni walikwa na wzamiaji me sitamla tena loh tabia mbaya
Hapa tutaongea wee!bt trust me:wanaume waliooa 99.9% wana kazi za nje,na sbb zipo.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,552
Likes
14,903
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,552 14,903 280
Imenigusa sana. Ila sitafanya hayo maovu niombeeni pia. Amen
 
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
1,258
Likes
207
Points
160
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2011
1,258 207 160
Kwani huyo mwanamme akitoka nje si anafanya na mwanamke? Nashangaa mnavotoa povu kuwasema wanaume! Hata nyie mnahusika. Hili ni jambo letu wote na si la jinsia Fulani.
 
HoneyBee

HoneyBee

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2012
Messages
700
Likes
163
Points
60
HoneyBee

HoneyBee

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2012
700 163 60
Commitment alitoa mwanamme, si kimada kwahiyo haina haja kumkoromea.

Kwani huyo mwanamme akitoka nje si anafanya na mwanamke? Nashangaa mnavotoa povu kuwasema wanaume! Hata nyie mnahusika. Hili ni jambo letu wote na si la jinsia Fulani.
 
HoneyBee

HoneyBee

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2012
Messages
700
Likes
163
Points
60
HoneyBee

HoneyBee

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2012
700 163 60
Mwanamme chovya chovya huwa zero kwenye maendeleo nyumbani. Utakuwaje na muda wa kuhudumia familia, kuenda kazini na kuhudumia kimada na labda watoto wa kimada? Ukiona akili yako inakutuma kutafuta mwanamke nje just know you are not busy enough, you are destroying yor family and your children will resent you for it.


very true...hakikisha kimada unakuwa nacho ila always sleep nyumbani kwa wife!!!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
Mama usiwe mkali. Anamaanisha na wewe ni ruksa.kuwa.na kidumu ilimradi na yeye asijue. Ndoa za siku hizi ni full kujiachia, bana ana small jse, mama ana kidumu. Full network!
Naona kama unaji-contradict, ukishakuwa na kimada utadai vipi kwamba unamheshimu mkeo? Kile kitendo tu cha kumuonyesha uchi wako mwanamke mwingine, ni kumkosea mke wako kwa kiwango kikubwa sana.
 
DSpecial

DSpecial

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
455
Likes
8
Points
35
Age
33
DSpecial

DSpecial

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
455 8 35
Mama usiwe mkali. Anamaanisha na wewe ni ruksa.kuwa.na kidumu ilimradi na yeye asijue. Ndoa za siku hizi ni full kujiachia, bana ana small jse, mama ana kidumu. Full network!
mh!!....hii kali sasa, ok life goes on....
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,387
Likes
5,700
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,387 5,700 280
Imenigusa sana. Ila sitafanya hayo maovu niombeeni pia. Amen
Hata sisi tulikuwa na nia njema ila ikatubidi.Wanawake wa siku hizi ni wasumbufu.
 
Chum Chang

Chum Chang

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,001
Likes
9
Points
0
Chum Chang

Chum Chang

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,001 9 0
Ni kweli tupu lakini kuishi pamoja kuna kila aina ya mitihani unaweza wewe ukajaribu kuweka mambo sawa na mkeo akawa hakuelewi kabisa na amani inaiyona ikizidi kutoweka Je kuna ubaya wa kushirikisha ndugu au jama wa karibu wa familia yako ili waje kuokoa jahazi?
Unaweza ukawa kidume shupavu kuyakabili matatizo ya nyumba yako na utaki kushirikisha wengine lakini mkeo akawa wa mwanzo kwenda kuwashirikisha kama baba na mama aidha wako au wake ili wawaweke sawa na kuwa kama zamani
Ndugu sio kila kitu unachosikia ni cha kuajribu kuna vingine tunahitaji kufikiria kwa umakini sisi binadamu tuko toafa
uti​
 

Forum statistics

Threads 1,239,140
Members 476,434
Posts 29,343,858