Mwanaume asiye na marinda ni makinikia

Jembekillo

JF-Expert Member
Nov 29, 2011
4,306
2,000
5ce178943c9ab2f72fdee67ed80ef141.jpg
 

Planett

JF-Expert Member
Mar 20, 2014
8,607
2,000
Kwahiyo Bashite ni makinikia (magwangala). Mzigo hauna malinda, umeshaliwa na mwenye band - bwana gitaa!
mkuu sio makinikia TUKI wamesema tuyaiye MABOSO.... Hongera wanyalu wote kwa kuongeza msamiati kwenye hii ligha kwa mara nyingine
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom