• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mwanasiasa maarufu miaka ya 1990 Ngunagwa Ndembela yuko wapi siku hizi?

Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
6,016
Points
2,000
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
6,016 2,000
Jina la Ngunagwa Ndembela lilikuwa maarufu sana miaka ya '90. Je kuna mwenye taarifa naye ni wapi mwanasiasa huyu yupo? Itakuwa vema anayejua akatufahamisha hapa jukwaani.

Asante.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
7,275
Points
2,000
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
7,275 2,000
Jina la Ngunagwa Ndembela lilikuwa maarufu sana miaka ya '90. Je kuna mwenye taarifa naye ni wapi mwanasiasa huyu yupo? Itakuwa vema anayejua akatufahamisha hapa jukwaani.
Asante..

Sent using Jamii Forums mobile app
Wengine hatumjui ingekuwa vizuri ukieleza alikuwa mwanasiasa wa mkoa upi na chama gani
Asante
 

Forum statistics

Threads 1,403,267
Members 531,122
Posts 34,419,272
Top