Mwanangu wa miaka 9 amekutwa na Virusi vya UKIMWI, sijui amevitoa wapi?


shungurui

shungurui

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2008
Messages
2,832
Likes
3,303
Points
280
shungurui

shungurui

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2008
2,832 3,303 280
Kingine HIV ni mdudu, je walimuona, uliza swali hili kwa hao walimpima, na sio kufanya kukisia maana mpaka sasa hakuna vipimo vya kumuonesha huyo mdudu kama ilivyo typhoid au malaria.
 
gp1rooney

gp1rooney

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2015
Messages
2,249
Likes
1,624
Points
280
gp1rooney

gp1rooney

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2015
2,249 1,624 280
daaah,pole sn mkuu..polen kwa familia yako
 
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
2,864
Likes
7,090
Points
280
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
2,864 7,090 280
Pole sana mkuu ila nina wasi wasi kwenye majibu kama aliwai kufanya mapenzi au lah...
Watoto wa siku hizi wana ingia kwenye ngono mapema sana.....
Huyo ni wazi aliupata kwa ngono.....
Mpeleke aka anzishiwe dawa mapema japo kama alichelewa....
Tulimpima vipimo kama aliwahi kuingiliwa lakini havioneshi hivyo mkuu.
 
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
4,105
Likes
3,936
Points
280
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
4,105 3,936 280
Nililazwa na binti yangu wa kwanza kwa takribani siku 6 baada kuugua homa (akiharisha na kutapika ) lakini tukaruhusiwa juzi baada ya afya yake kutengemaa(japo amethoofika).

Majibu ya ugonjwa aliokuwa anaumwa yametoka kuwa ni HIV +, tulipatwa na mstuko kwa majibu hayo ilibidi mimi na mke wangu tupime lakini majibu yametoka hatuna maambukizi.

Hatukutosheka na majibu hayo tulienda Consolota na The dream kupima tena wote watatu lakini majibu yale yale sisi wazima ila mtoto ndio Positive.

Tulikaa kujiuliza kavitoa wapi? Ilibidi nisombe nyumba nzima maana nipo mimi, mke wangu, wanangu watatu, msichana wa kazi na bibi yangu nikawapeleka kupima lakini majibu ni yale yale.

Ikabidi tukampime kama aliwahi kubakwa ila alituficha lakini vipimo havioneshi hivyo.

Mpaka dakika hii tunajiuliza amevitoa wapi?

Niko na huzuni sana ndugu zangu.
Kwanza nikupe pole lakini pia usiumie Mungu ndiyo mwamzi.
Yawezekana huyo mwanao ulibadilishiwa hospital bila kujua pima na DNA.

But pia angalia na mazingira yanayokuzunguka wewe.
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,412
Likes
15,467
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,412 15,467 280
Pole sana mkuu, Hii imenigusa sana!!
 
Mzee Wa Kale Kabisa

Mzee Wa Kale Kabisa

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2018
Messages
478
Likes
475
Points
80
Mzee Wa Kale Kabisa

Mzee Wa Kale Kabisa

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2018
478 475 80
Watoto wetu wanapitia mengi sana huko kwenye mashule na wawapo michezoni... nakumbuka siku za nyuma nilimkuta mtoto akichezea Condom tena imetumika walidhani puto maskini anapuliza, nikamnyang'anya...Dah! Pole sana mkuu
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,803
Likes
36,368
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,803 36,368 280
Duuh ana umri gani Mkuu?
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
8,836
Likes
10,914
Points
280
Age
27
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
8,836 10,914 280
Pole sana ndugu.
 
Thesis

Thesis

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2017
Messages
554
Likes
826
Points
180
Thesis

Thesis

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2017
554 826 180
Watoto wetu wanapitia mengi sana huko kwenye mashule na wawapo michezoni... nakumbuka siku za nyuma nilimkuta mtoto akichezea Condom tena imetumika walidhani puto maskini anapuliza, nikamnyang'anya...Dah! Pole sana mkuu
Umenikumbusha jambo baya sana, Siku ka binti kangu nilikakuta kanachezea surgical/examination gloves! Nilijisikia vibaya sana tena alikuwa anapuliza kama puto!
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
30,496
Likes
79,765
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
30,496 79,765 280
Nililazwa na binti yangu wa kwanza kwa takribani siku 6 baada kuugua homa (akiharisha na kutapika ) lakini tukaruhusiwa juzi baada ya afya yake kutengemaa(japo amethoofika).

Majibu ya ugonjwa aliokuwa anaumwa yametoka kuwa ni HIV +, tulipatwa na mstuko kwa majibu hayo ilibidi mimi na mke wangu tupime lakini majibu yametoka hatuna maambukizi.

Hatukutosheka na majibu hayo tulienda Consolota na The dream kupima tena wote watatu lakini majibu yale yale sisi wazima ila mtoto ndio Positive.

Tulikaa kujiuliza kavitoa wapi? Ilibidi nisombe nyumba nzima maana nipo mimi, mke wangu, wanangu watatu, msichana wa kazi na bibi yangu nikawapeleka kupima lakini majibu ni yale yale.

Ikabidi tukampime kama aliwahi kubakwa ila alituficha lakini vipimo havioneshi hivyo.

Mpaka dakika hii tunajiuliza amevitoa wapi?

Niko na huzuni sana ndugu zangu.
Pole sana mkuu.

Jee unajua jinsi virusi vya Ukimwi vinavyosambazwa kutoka mtu mmoja kwenda kwa mtu mwingine?

Hizi ni njia za Maambukizi ya Virusi vya Ukimwi.

1. Mama kwa Mtoto pindi Mama anapozaa akiwa ameathirika wakati wa kutenganisha mama na mtoto halafu damu ya mama ikachanganyika na ya mtoto.

2. Kujamiana na aliyeathirika bila kutumia kinga.

3. Wakati wa kuongezewa damu ambayo VVU.

4. Kushirikiana vitu vyenye ncha kali(sindano, kiwembe n.k) na aliyeathirika.

Tafakari mwenyewe jinsi mwanao alivyoathiriwa.
 
M

Mamy K

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2017
Messages
377
Likes
777
Points
180
M

Mamy K

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2017
377 777 180
Ukute kwenye michezo na watoto wenzake, kuna watoto wengi jamani wameathirika, wengi. Mungu atusaidie
 
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
2,435
Likes
2,697
Points
280
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
2,435 2,697 280
Yuko day au boarding? Umewahi kuishi na ndugu zako wa kiume hapo home?
 

Forum statistics

Threads 1,274,316
Members 490,665
Posts 30,508,053