Mwananchi_ Official asanteni kwa kunitia nguvu kutokufikiria kufanya PhD yangu

T11

JF-Expert Member
Oct 11, 2017
5,076
2,000
Hebu weka mifano ya watu wa sampuli hiyo walivyosaidia nchi tuwatazame ili tujue kama bado tunawahitaji kwenye jamii.

Mimi naanza na wa kwanza ni Dr Bana.
Wasomi sio kwamba hawana faida tatizo wanafanya kile wasichotakiwa kufanya

Wasomi wa walioleta elimu wako maabara na kwingineko wakifanya makubwa

Hawa wa huku wako kwenye siasa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom