Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwananchi Communications Ltd wamfukuza Makunga Uongozi Wa Saccos Kwa Ufisad

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OgwaluMapesa, Apr 29, 2012.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wana Bodi
    Usiku Wa kuamkia Leo kilifanyika kikao cha Wanachama Wa Saccos ya Mwananchi Communications ltd Na kuamua kumpigia Kura ya kutokua na Imani Mzee Theophil Makunga kwa Ufisadi Wa Tsh 24m.

    Makunga kwa heshima tulimchagua na kumpa Uenyekiti Wa Saccos yetu mwaka huu akaamua Kuizia Saccos Gari aina ya Rav4 ambayo ni mbovu alikua anaitumia yeye Binafsi Gari hiyo aliinua Miaka mitano ilopita Hakufata Utaratibu Wa manunuzi tuliokiwekea akaamua Kuizia Saccos Gari mbovu kwa Bei ambayo ni zaidi ya Bei ya Soko Rav4 ya aina ya mwaka 1995 unauzwa 14 Mpaka 16 lakini yy alijilipa 24m

    Tuhuma ya Pili alijipa Mkopo Wa Tsh 34m bila kufata utaratibu kikao kiliamua kumuondoa ktk uongozi wakati Hatua zingine zikifata

    Kikao kilimchagua Bi Hawra Shamte na Midraj Ibrahim Kuongoza Saccos yetu sisi Kama chombo cha Habari tunapinga Ufisadi na Ubadhirifu hatuwezi Kuvumilia aina hii ya Wizi kwa kiongozi wetu
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,604
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Doooh...
     
  3. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mh haya nayo makubwa
     
  4. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mh! Nimwamini nani katika ulimwengu huu?
    Nimechoka.
     
  5. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,429
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    hiyo gari mlinunua kwa ajili...? saccos na 'rava' 4 wapi na wapi!
     
  6. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,549
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Yale yale
     
  7. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeambiwa hakikisha unachokileta hapa kinahusiana na siasa.Mambo ya Saccos yenu yazungumzwe kwenye mikutano yenu, kuleta hii story hapa unaonesha utovu wa nidhamu. Ikiwa kila mtu ataleta story za Saccos yake itakuwa vurugu.
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kumfukuza haitoshi, mfungulieni kesi na afungwe, ili liwefundisho kwa Mafisadi wengine
     
  9. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 803
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Inasikitisha kuona watanzania wenzetu wakitufanyia mambo kama haya!!
     
  10. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    teh teh shwahiba wake Lowassa huyo nafikiri ndiye aliyemfundisha ufisadi
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,532
    Likes Received: 5,743
    Trophy Points: 280
    Mmefanya nini sasa kumuweka shamte? naamini hizo ni fitina tu; angalia msimamo wa makunga dhidi ya ccm na familia au ukoo wa shamte na ccm; Then utaniambia
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,532
    Likes Received: 5,743
    Trophy Points: 280
    Mmefanya nini sasa kumuweka shamte? naamini hizo ni fitina tu; angalia msimamo wa makunga dhidi ya ccm na familia au ukoo wa shamte na ccm; Then utaniambia!!!!
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,099
    Likes Received: 4,202
    Trophy Points: 280
    Wenye Saccos wenyewe ndio wanasema wametapeliwa wewe kwa sababu zako binafsi unamtetea sababu kubwa anapingana na CCM...Mkuu fisadi ni fisadi tu awe CCM, CUF, Chadema, NCCR Mageuzi.
     
  14. U

    Uswe JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hawa wanaoharbu leo unadhani wameanza kuharibu baada ya kuingia ikulu?
     
  15. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,349
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Mimi nashangaa hawa moderator huwa wanaangalia nini kuikubali au kuiokataa thread. Mimi nilipost thread asubuhi hapa wameizuia mpaka sasa.

    Huyu analeta thread bila ushahidi hapa imekubalika.Tanzania tuna safari ndefu
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,490
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Makunga ni mhariri wa gazeti la Mwananchi ambalo huwa linakemea ufisadi. Kwa yeye kuonekana fisadi basi hata gazeti analo lihariri linakosa moral authority ya kukemea ufisadi. Basi ni muhimu gazeti hilo lijitakase kwa kumuondoa kwenye uhariri wa gazeti hilo ili liwe na moral authority ya kukemea ufisadi.
     
  17. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,503
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Am I missing something here? Na wewe unachukia mafisadi? Basi ya leo kali!!!!

    Tiba
     
  18. s

    sigienet Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Doooooooooooo! Hata YEYE!
     
Loading...