Mwananchi atiwa ndani kwa kosa la kuuliza swali kwa Waziri Lukuvi

kahupwe

JF-Expert Member
Sep 9, 2016
290
250
Leo kulifanyika mkutano ktk viwanja vya Usa River Ngarasero kijana mmoja ambaye ni muajiriwa wa kituo kimoja hapa Usa River baada ya kuuliza swali ambalo inaonekana limemkera DC.Amekamatwa na kuwekwa ndani muda huu.Je Waziri anapopita na kusikiliza kero za wananchi ajuwe kuna viongozi ambao wanakwamisha jitihada zake akiwemo huyu DC wa Arumeru.
 

Rich Pol

JF-Expert Member
Oct 11, 2013
7,836
2,000
Leo kulifanyika mkutano ktk viwanja vya Usa River Ngarasero kijana mmoja ambaye ni muajiriwa wa kituo kimoja hapa Usa River baada ya kuuliza swali ambalo inaonekana limemkera DC.Amekamatwa na kuwekwa ndani muda huu.Je Waziri anapopita na kusikiliza kero za wananchi ajuwe kuna viongozi ambao wanakwamisha jitihada zake akiwemo huyu DC wa Arumeru.
Uchafu gani umeweke hapa? Mtu akisoma unataka acomment nini sasa?
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
17,587
2,000
Leo kulifanyika mkutano ktk viwanja vya Usa River Ngarasero kijana mmoja ambaye ni muajiriwa wa kituo kimoja hapa Usa River baada ya kuuliza swali ambalo inaonekana limemkera DC.Amekamatwa na kuwekwa ndani muda huu.Je Waziri anapopita na kusikiliza kero za wananchi ajuwe kuna viongozi ambao wanakwamisha jitihada zake akiwemo huyu DC wa Arumeru.
Vuta pumzi kwanza.
Haya Hebu tuambie swali alilouliza likasababisha awekwe ndani.
 

Kibo255

JF-Expert Member
Aug 11, 2013
4,408
2,000
Watu wanajua kuwa viongozi ni kuwa miungu watu yaani kila MTU anataka kuwa muungu
 

kipumbwi

JF-Expert Member
Feb 3, 2015
2,327
2,000
wanacheza kwa kufuata mdundo wa DJ mkuu,full kushindana,halafu utasikia hapa kazi tu,hamna udikteta,mimi wa maskini,mniombee!!
 

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Aug 8, 2009
2,876
2,000
Acha tu awekwe ndani, hizo ziara hawa wanasiasa wanachofanya sasa ni kujijenga wenyewe wakati wananchi wanakuza chuki kwa rais
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom