Mwanamuziki wa kizazi kipya, Casso aachana na Rose Ndauka aliyekuwa anasimamia kazi zake


Baby Nimah

Baby Nimah

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2018
Messages
537
Points
500
Baby Nimah

Baby Nimah

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2018
537 500
ROSE NDAUKA, CASSO WAMWAGANA



Rose Ndauka

MSANII wa filamu za Kibongo, Rose Ndauka na mwanamuziki wa Kizazi Kipya aliyekuwa akimsimamia kazi zake Said Kassim a.k.a Casso wamemwagana rasmi baada ya kutofautiana kimaslahi.



Akizungumza na Za Motomoto, Casso anayetamba na ngoma mbalimbali ikiwemo Kitonga alisema ameamua kuachana na Rose baada ya kushindwa kuafikiana makubaliano waliyowekeana.


css-jpg.1098024


Kuna mambo mengi tulikuwa tumekubaliana lakini yakawa yanaenda ndivyo sivyo ndipo nikaamua kutafuta kampuni nyingine ya Haffiyy Entertainment ambayo nafikiri tunaweza kwenda sambamba.

“Unajua muziki ndiyo maisha yangu sasa nilipoona mambo yanakwenda ndivyo sivyo nikaona nichukue uamuzi mapema.” Alisema Casso.



Rose alipoulizwa na Za Motomoto kuhusiana na kutemana na msanii huyo alisema; “Kuondoka kwake kwangu hakuna kilichopungua kama anatafuta maisha basi mimi namtakia maisha mema ila suala la kutomtimizia tuliyokubaliana tatizo lake ilikuwa ni uhitaji wa haraka wakati mambo mazuri hayataki haraka.” Alimaliza kusema Rose.
 
Jimmie Gatsby

Jimmie Gatsby

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
3,353
Points
2,000
Jimmie Gatsby

Jimmie Gatsby

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
3,353 2,000
Heading imekaa kichochezi sana
 
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
9,084
Points
2,000
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
9,084 2,000
Rose ni dada mzuri sana, angetulia na ndoa yake heshima yake ingekuwa kubwa sana, msanii wa bongo muvi sijui kwa nini hapendi kutulia kwenye ndoa jamani?
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
8,337
Points
2,000
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
8,337 2,000
Rose ni dada mzuri sana, angetulia na ndoa yake heshima yake ingekuwa kubwa sana, msanii wa bongo muvi sijui kwa nini hapendi kutulia kwenye ndoa jamani?
Alishaolewa kumbe huyu nilijua tu anamtoto?huyu kijana wanamwita pilipili kuna kipindi niliona wako karibu sana hivi naye alikuwa na uhusiano nae?
 
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
6,508
Points
2,000
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
6,508 2,000
ROSE NDAUKA, CASSO WAMWAGANA



Rose Ndauka

MSANII wa filamu za Kibongo, Rose Ndauka na mwanamuziki wa Kizazi Kipya aliyekuwa akimsimamia kazi zake Said Kassim a.k.a Casso wamemwagana rasmi baada ya kutofautiana kimaslahi.



Akizungumza na Za Motomoto, Casso anayetamba na ngoma mbalimbali ikiwemo Kitonga alisema ameamua kuachana na Rose baada ya kushindwa kuafikiana makubaliano waliyowekeana.


View attachment 1098024

Kuna mambo mengi tulikuwa tumekubaliana lakini yakawa yanaenda ndivyo sivyo ndipo nikaamua kutafuta kampuni nyingine ya Haffiyy Entertainment ambayo nafikiri tunaweza kwenda sambamba.

“Unajua muziki ndiyo maisha yangu sasa nilipoona mambo yanakwenda ndivyo sivyo nikaona nichukue uamuzi mapema.” Alisema Casso.



Rose alipoulizwa na Za Motomoto kuhusiana na kutemana na msanii huyo alisema; “Kuondoka kwake kwangu hakuna kilichopungua kama anatafuta maisha basi mimi namtakia maisha mema ila suala la kutomtimizia tuliyokubaliana tatizo lake ilikuwa ni uhitaji wa haraka wakati mambo mazuri hayataki haraka.” Alimaliza kusema Rose.
Huyu Rose alikuwa binti mzuri sana
 
Baby Nimah

Baby Nimah

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2018
Messages
537
Points
500
Baby Nimah

Baby Nimah

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2018
537 500
Rose ni dada mzuri sana, angetulia na ndoa yake heshima yake ingekuwa kubwa sana, msanii wa bongo muvi sijui kwa nini hapendi kutulia kwenye ndoa jamani?

Changa moto nyingi 😥
 
R

Rwankomezi

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
1,768
Points
2,000
R

Rwankomezi

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
1,768 2,000
Rose ni dada mzuri sana, angetulia na ndoa yake heshima yake ingekuwa kubwa sana, msanii wa bongo muvi sijui kwa nini hapendi kutulia kwenye ndoa jamani?
Sasa utatulia mahali hakuna utulivu....Napenda sana ile muvi yao ya Bado natafta....
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,585
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,585 2,000
Nkajua walikua wapenzi, umenishtuaaaa
 
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
8,642
Points
2,000
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
8,642 2,000
Rose ni dada mzuri sana, angetulia na ndoa yake heshima yake ingekuwa kubwa sana, msanii wa bongo muvi sijui kwa nini hapendi kutulia kwenye ndoa jamani?
Atulie ili avumbue nini? Acha wale maisha kwa pesa za madanga
 
kali linux

kali linux

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2017
Messages
471
Points
1,000
kali linux

kali linux

JF-Expert Member
Joined May 21, 2017
471 1,000
ROSE NDAUKA, CASSO WAMWAGANA



Rose Ndauka

MSANII wa filamu za Kibongo, Rose Ndauka na mwanamuziki wa Kizazi Kipya aliyekuwa akimsimamia kazi zake Said Kassim a.k.a Casso wamemwagana rasmi baada ya kutofautiana kimaslahi.



Akizungumza na Za Motomoto, Casso anayetamba na ngoma mbalimbali ikiwemo Kitonga alisema ameamua kuachana na Rose baada ya kushindwa kuafikiana makubaliano waliyowekeana.


View attachment 1098024

Kuna mambo mengi tulikuwa tumekubaliana lakini yakawa yanaenda ndivyo sivyo ndipo nikaamua kutafuta kampuni nyingine ya Haffiyy Entertainment ambayo nafikiri tunaweza kwenda sambamba.

“Unajua muziki ndiyo maisha yangu sasa nilipoona mambo yanakwenda ndivyo sivyo nikaona nichukue uamuzi mapema.” Alisema Casso.



Rose alipoulizwa na Za Motomoto kuhusiana na kutemana na msanii huyo alisema; “Kuondoka kwake kwangu hakuna kilichopungua kama anatafuta maisha basi mimi namtakia maisha mema ila suala la kutomtimizia tuliyokubaliana tatizo lake ilikuwa ni uhitaji wa haraka wakati mambo mazuri hayataki haraka.” Alimaliza kusema Rose.
Tatizo vijana wa dar wengi wanataka kuwa wasanii af wanakimbilia hayo majimama yawalee
 

Forum statistics

Threads 1,295,418
Members 498,303
Posts 31,211,548
Top