Mwanamme Mmoja Kenya Awashitaki Ma-Daktari kwa kumwambia ana VVU.

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,516
2,000


Mwanaume mmoja nchini Kenya amewashtaki katika mahakama kuu madaktari watano wa hospitali kuu Kenyatta kwa kumpima na kusema kuwa ana Virusi vya HIV halikadhalika kumpa dawa za kupambana na makali ya virusi vya UKIMWI yaani ARV.

Peter Mungai anadai kuwa alitumia dawa hizo kwa miaka mitano na zimemsababishia mwili wake kupooza.

Anadai kuwa alienda katika hospitali nyingine na alipopimwa iligundulika kuwa hana virusi hivyo.
 

Apitakujilamba

JF-Expert Member
Sep 27, 2013
202
170
Hata kama walikosea kumpa majibu, kila alipokuwa anaenda kuchukua hizo dawa lazima walikuwa wanampima kiwango cha cd4 ambazo zingeonyesha kama hajaathirika au la...... sasa imepita miaka mitano ndio anajua hilo duuuuuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom