Mwanamme amkata mkewe vidole vyote! amhadaa "afumbe macho" ampe zawadi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamme amkata mkewe vidole vyote! amhadaa "afumbe macho" ampe zawadi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nimie, Dec 16, 2011.

  1. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kijana mmoja aitwaye Islam nchini Bangladesh amemkata mkewe vidole, baada ya kumlaghai kuwa afumbe macho ili ampe zawadi ya kushtukiza (suprise). Dada huyo mwenye umri wa miaka 21 alifumba macho na kutoa mkono ili kupokea "zawadi" hiyo, ndipo Islam alipomkata vidole vya mkono wa kulia.
    KISA, mkewe aliomba na kupata nafasi ya masomo ya elimu ya juu bila kupata ridhaa ya Islam! - (source) TBC Taifa

    Najiuliza, hii ni kwa sababu ya dini, wivu, au tuseme ni ujinga tu? Unasemaje?
     
  2. g

    goodlucksanga Senior Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dini kakah....!!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Ni ujinga tu na sio upumbavu
     
  4. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Miujinga mingiiiiiiiiiiiii
    watu tunataka shule wengine wanawakataza watu wao..
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Tafadhali jamani msihusishe dini na tabia/hulka na roho mbaya ya mwanadamu na Dini....
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Thread chokozi sana hii
    OTIS
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    unashangaa nini???

    islam is the religion made for men only.
     
  8. g

    goodlucksanga Senior Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dini hujenga tabia yamtuuuu
     
  9. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndo usemacho?
     
  10. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani, anaitwa Islam. Uislam kama dini haujazungumziwa hapo na wala haijaelezwa kama huyo kijana Islam ni muislamu!
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    deen tu hiyo ndio imepelekea hayo yote.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,265
    Likes Received: 4,245
    Trophy Points: 280
    kwa style hii, sitaki tena suprises...
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    dini haihusiki hapa ni roho yake mbaaaya na kutopenda maendeleo ya mkewe
     
  14. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    our lovely world!
     
  15. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    How are you sure kuwa Islam is a Muslim? Ni upumbavu na Mahakama impe adhabu kali (naamini Bangladesh is not an Islamic State).
     
  16. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Umebadili tabia eeh!
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,265
    Likes Received: 4,245
    Trophy Points: 280
    Nimebadili kabisa, nishaona hatari yake
     
  18. h

    hayaka JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    labda ni mgonjwa wa akili na hawajamgundua!!
     
  19. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,524
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    sharia hyo..
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,472
    Likes Received: 16,908
    Trophy Points: 280
    Huyo ni chizi na jela pekee haimtoshi, naye akatwe linanihii lake hilo.
     
Loading...