Mwanamke: Vivazi vya kutupia msimu huu wa sikukuu...!

MNAFIK

New Member
Dec 19, 2013
2
0
Haya mavazi mhh...

Hawa ndio tunambiwa wapo huru na wameelimika




TLC.jpg


TLC -
Chilli and T-Boz

451805969.jpg


Rihanna

Lakini huyu hapa chini ndio tunaambiwa ananyanyaswa na anatumika kama chombo cha kuburidisha wanaume

Women-in-Hijabs-04.jpg



NA Hawa je sijui wanafanywaje ?
2004_05_02_Erb_AFamily_cousins_sister_Pahl.jpg


NA HUYU HAPA CHINI ?


Sweet%20Virgin%20Mary%20Wallpaper__yvt2.jpg



WANAWAKE AMKENI MSIKUBALI KUTUMIWA KAMA VYOMBO VYA BURUDANI VYA WANAUME....

MBONA WANAUME WANAVAA VIZURI ?
 

Attachments

  • Women-in-Hijabs-04.jpg
    File size
    30.6 KB
    Views
    93
  • tumblr_mmsvvisl0j1snis5ao1_400.jpg
    File size
    17.1 KB
    Views
    87
  • 2004_05_02_Erb_AFamily_cousins_sister_Pahl.jpg
    File size
    28.4 KB
    Views
    84

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom