Mwanamke: Vivazi vya kutupia msimu huu wa sikukuu...!

Mtambuzi

Platinum Member
Oct 29, 2008
8,807
2,000


Ciara



Miley Cyrus



Jordin Sparks



Jennifer Hudson



Zoe Saldana



MC Lyte



Ariana Grande




Rocsi Diaz



TLC -
Chilli and T-Boz



Rihanna
 

Mkempia

JF-Expert Member
Mar 5, 2013
1,142
1,500
We babu Mtambuzi kati ya hivi vivazi Mama Ngina umemchagulia kipi?? nina mpango wa kutokelezea sare sare na bibi yangu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom