Mwanamke uwe na sura nzuri na uumbike kwa uwiano mengine yote juhudi yako


Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,881
Likes
485
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,881 485 180
Msemo wa kwamba mwanamke na muhimu uwe na sura nzuri na uumbike kwa uwiano mengine yote juhudi yako umeenea sana katika maongezi ya kina mama. Hii hutokea wakati wakijadiliana wao kwa wao, wakimjadili mwanamke mwingine au wakibadilishana mawazo na wenzi wao. Mimi hapa nawaletea picha ya mmoja wa wanawake waliumbika kwa sura nzuri na kwa uwiano na kwa juhudi yake kajikwatua na kujiremba. Mwanamke akiamua anaweza, mwasemaje!!!

 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,236
Likes
4,165
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,236 4,165 280
hee!we mamdogo hii picha ya lara 1 umeitoa wapi?
 
Last edited by a moderator:
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,236
Likes
4,165
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,236 4,165 280
Snowhite, usinihgombanishe na Lara1, huyo siye; huyo ni mwingine kabisaaaaa wala hahusiani na Lara 1.
lara 1 angejua tu natease!pole kwa kukukwaza!
 
Last edited by a moderator:
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,619
Likes
1,139
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,619 1,139 280
kha!! hilo wowowo balaa!!! huyo nikimbenjua style ya mbuzi kagoma kwenda lazima nimgegede usiku kucha. na hiyo miguu balaaa.
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,009
Likes
7,245
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,009 7,245 280
uwiiiiii Mama Mdogo huyu uko naye katavi!!!
 
Last edited by a moderator:
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,671
Likes
46
Points
145
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,671 46 145
Mmmh...... Nahisi huu msemo sijakutana nao kabisaaaaaaaa..!!
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,606
Likes
21,141
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,606 21,141 280
mie hapa kwenye miguu na kijungu yaani mweeeeeh..........weekend nmeimaliza vizuri aisee.......
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,841
Likes
72
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,841 72 145
Mimi sukubaliani nao, maisha na Mapenzi ni ujanja wako. Utakuta mwanamke hana sura wala shape lakini kwenye mapenzi amewin vibaya.
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,475
Likes
10,569
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,475 10,569 280
hee!we mamdogo hii picha ya lara 1 umeitoa wapi?
Hahaaaaaaaaa! JUNGU LOTE HILO!!!!!! Ningekuwa zangu Manhattan, jua la bongo la kazi gani!!!!!!! What a FAT AS!!!!!!!!

Guu la biere!!!!!!!! Wala nisingesoma au kutafuta kazi, mwendo ni kukeep jiushepu tu hilo! Mashallah!!!!!!!!1
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,475
Likes
10,569
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,475 10,569 280
Snowhite, huyo siye; huyo ni mwingine kabisaaaaa wala hahusiani na Lara 1.
Hahaaaaaaa! Mamdo i dont mind banaaa! Si mbaya if i share her kingdom tonight!!!!!!!!!
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,236
Likes
4,165
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,236 4,165 280
Hahaaaaaaaaa! JUNGU LOTE HILO!!!!!! Ningekuwa zangu Manhattan, jua la bongo la kazi gani!!!!!!! What a FAT AS!!!!!!!!

Guu la biere!!!!!!!! Wala nisingesoma au kutafuta kazi, mwendo ni kukeep jiushepu tu hilo! Mashallah!!!!!!!!1
ahahhahahahahhahahah mi hilo guu tu!
ah mwenzangu hivo hivo ulivo mchaga hapindui!wala nini!
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,475
Likes
10,569
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,475 10,569 280
Ujue kwa experience yangu ya MENOLOGY kutoka chuo kikuu cha ushangingi nimekuja kusumarize yafatayo juu ya kupagawisha mwanaume.

1. Men are more into power and control thing, hata uwe mzuri vipi kama hawezi kukucontro na kujiona kidume zaidi yako anajiweka pembeni kuepusha damaged Ego!

2.Men are more ito comfidence and composure, wanapenda msichana anaejiamini na anjua nini anataka! Sio Lara 1 leo anataka hiki akipata anataka kingine, it never ends!

3. Wanapend Mtu anewa Trust na kuwaona wanaweza! Ukitaka kumkera mumeo dare him! Atakopa kukuprove wrong (ndo mtaji wangu mwenzenu huu)

4. Wanapenda challange, sio mtu anaewaabudu! It takes all the fun out!

5. Shukrani na kurizika! Ukitaka kumng'ong'a mwanaume hata akikupa kitu kibaya kama nini, shukuru usoni tu kuepusha kutokuletewa tena! Jifanye umerizika na maisha aliyonayo japo u cant stand it! Hawapendi ushindani hao!!!!!

Ukimaster hivi vitu, basi you will get away with all crimes n charges ikiwemo kuwa mvutoless, sura ngumu, hujasoma, mchunaji/Overspending(kama mimi), Bonge, Vifupa, Mchagga/Muhindi N.K N.K
 
Tram Almasi

Tram Almasi

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
753
Likes
4
Points
35
Tram Almasi

Tram Almasi

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
753 4 35
Well, sehemu nyengine hiyo statement yako co applicable. Sura na kila ki2 vyaeza kuwa plain,lakn 'ile mambo' anaongoza mia kwa mia.
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,284
Likes
12
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,284 12 0
Haya bana tulio na shape ya polygoni kazi kwetu....
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,890
Likes
1,881
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,890 1,881 280
Orait she is cute. Huyu ni lara 1 hata akibisha. Mwalimu snowhite ngoja niende class....
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,214,029
Members 462,499
Posts 28,499,146