Mwanamke: Unamchagua yupi? Mwanaume anayekufikisha au mwanaume mwenye muafaka?

Mtambuzi

Platinum Member
Oct 29, 2008
8,808
2,000


Kwa wanawake kupenda kunawachanganganya sana, tofauti na wanaume. kwa mwanamke kupenda kunahusisha mambo mengi na kila mmoja anazo sifa zake anazozipa kipaumnbele ingawa hazitofautiani sana.

Kuna wakati mwanamke anaweza kumpata mwanaume mwenye sifa muafaka, wenyewe wanaita husband material. Mwanaume mwenye muonekano mzuri yaani handsome, mtanashati, msikivu, mwenye kujitoa pale mpenzi wake anapomuhitaji, asiye na makuu, mwenye kupenda familia hususan watoto na mcha Mungu. Huyu kwa wanawake wengi ndiye mwanaume wa ndoto zao.



Lakini baada ya muda mrefu wa kufahamiana na mwanamke anapoamua kujinasibu na kuukabidhi moyo wake kwa huyu mpenzi wake mpya kwa kuugawa utukufu wake kunako 6x6 anajikuta hafikishwi popote halafu mwanaume anageukia ukutani na kukoroma na yeye akibaki kukodolea macho dari akiwa na msongo wa mawazo.

Hata baada ya kujaribu tena na tena mpaka kujitahidi kutoa msaada wakiwa ndani ya uwanja wa 6x6 lakini mambo hayaelekei kuwa kama alivyotarajia. kwa kifupi ni kwamba mwanaume huyu hawezi utundu wakitandani zaidi ya yeye kujiridhisha peke yake, lakini pia hatoi ushirikiano kama inavyotakiwa, na jogoo wake hawiki ipasavyo.

Ikumbukwe kwamba kila mwanamke anapopata mpenzi mpya kabla ya tendo anakuwa na ndoto nyingi jinsi siku hiyo ya kukutana kimwili itakavyokuwa. Mwanamke atajitahidi kujenga picha nzuri nzuri jinsi busu lake la kwanza litakavyokuwa, jinsi atakavyofikishwa kileleni na mpenzi wake mpya, ilimradi atakuwa na ndoto tamu tamu zisizoisha hamu. Sasa mambo yatakapokuwa tofauti na matarajio yake, lazima atapata msongo wa mawazo.

Inakuwaje mambo haya..........!

Lakini yupo mpenzi wa zamani, huyu hana sifa za kuitwa husband material, ni mwanaume mnyanyasaji na mkatili kwa wanawake. Ni mwanaume mbinafsi na asiyejua majukumu yake kama mwanaume zaidi ya ubinafsi na ulevi kupindukia, ila kunako uwanja wa 6x6 ni hodari kweli kweli, anayajua mambo ya kitandani usipime. Ni mwanaume ambaye ukiwa naye kitandani unahisi kama uko peponi kwa jinsi anavyoyajua mambo.

Hapo ndipo mwanamke anapobaki njia panda ampende yupi?

Wapo baadhi ya wanawake hufanya maamuzi magumu, kukubali kuolewa na mwanaume mwenye muafaka lakini linapokuja swala la kutimiziwa yale ya kitandani analazimika kutoka nje ya ndoa kwa kwenda kwa mpenzi wa zamani ambaye anayajua ya kitandani.

Uamuzi huo ni wa hatari sana na hauwezi kuwa na mwisho mwema kwani mwisho wa siku ndoa hiyo inaweza kuingia katika vurugu na hata kuvunjika na watoto wakabaki wakipata shida.

Je mwanamke, iwapo utakutana na mtihani kama huu, utachukua hatua gani?
 

The Monk

Platinum Member
Oct 12, 2012
15,120
2,000
Acha waje wanawake watoe majibu.

Ndio maana dini na hata wazee wa zamani na mila nyingi walishauri haya mambo yafanyike kwenye ndoa tu.
Hii ikimaanisha kwamba, mnapoingia kwenye ndoa wote ni brand new, hakuna reference ya uzuri wa kulinganisha.
Kwa maana hiyo utaridhika na utakachokipata.
 

Khantwe

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
53,586
2,000
Acha waje wanawake watoe majibu.

Ndio maana dini na hata wazee wa zamani na mila nyingi walishauri haya mambo yafanyike kwenye ndoa tu.
Hii ikimaanisha kwamba, mnapoingia kwenye ndoa wote ni brand new, hakuna reference ya uzuri wa kulinganisha.
Kwa maana hiyo utaridhika na utakachokipata.

Pokea malike ya kutosha...lkn mkuu..hata kama huna wa kulinganisha ina maana huwezi kuona mapungufu? Mimi ngoja ni-imagine kuwa haya mambo yangekuwa yanaonekana kwa macho (yan unaweza kumtambua mtu mwenye tatizo kitandani kwa kumuangalia) kiukweli ningechagua huyo wa pili....hayo mambo mengine tunarekebishana tu taratibu
 

nosspass

JF-Expert Member
Mar 7, 2013
4,932
2,000
....haya wanawake toeni simulizi zenu.....na huu kweli ni mtego kwa wengi,,,,nasikia wale wauza mboga wa door to door,,,,wana nyumba zao za kutoa huduma.....ile yenye mikito ya utamu......
 

cerengeti

JF-Expert Member
Jan 19, 2011
3,884
2,000


Kwa wanawake kupenda kunawachanganganya sana, tofauti na wanaume. kwa mwanamke kupenda kunahusisha mambo mengi na kila mmoja anazo sifa zake anazozipa kipaumnbele ingawa hazitofautiani sana.

Kuna wakati mwanamke anaweza kumpata mwanaume mwenye sifa muafaka, wenyewe wanaita husband material. Mwanaume mwenye muonekano mzuri yaani handsome, mtanashati, msikivu, mwenye kujitoa pale mpenzi wake anapomuhitaji, asiye na makuu, mwenye kupenda familia hususan watoto na mcha Mungu. Huyu kwa wanawake wengi ndiye mwanaume wa ndoto zao.



Lakini baada ya muda mrefu wa kufahamiana na mwanamke anapoamua kujinasibu na kuukabidhi moyo wake kwa huyu mpenzi wake mpya kwa kuugawa utukufu wake kunako 6x6 anajikuta hafikishwi popote halafu mwanaume anageukia ukutani na kukoroma na yeye akibaki kukodolea macho dari akiwa na msongo wa mawazo.

Hata baada ya kujaribu tena na tena mpaka kujitahidi kutoa msaada wakiwa ndani ya uwanja wa 6x6 lakini mambo hayaelekei kuwa kama alivyotarajia. kwa kifupi ni kwamba mwanaume huyu hawezi utundu wakitandani zaidi ya yeye kujiridhisha peke yake, lakini pia hatoi ushirikiano kama inavyotakiwa, na jogoo wake hawiki ipasavyo.

Ikumbukwe kwamba kila mwanamke anapopata mpenzi mpya kabla ya tendo anakuwa na ndoto nyingi jinsi siku hiyo ya kukutana kimwili itakavyokuwa. Mwanamke atajitahidi kujenga picha nzuri nzuri jinsi busu lake la kwanza litakavyokuwa, jinsi atakavyofikishwa kileleni na mpenzi wake mpya, ilimradi atakuwa na ndoto tamu tamu zisizoisha hamu. Sasa mambo yatakapokuwa tofauti na matarajio yake, lazima atapata msongo wa mawazo.

Inakuwaje mambo haya..........!

Lakini yupo mpenzi wa zamani, huyu hana sifa za kuitwa husband material, ni mwanaume mnyanyasaji na mkatili kwa wanawake. Ni mwanaume mbinafsi na asiyejua majukumu yake kama mwanaume zaidi ya ubinafsi na ulevi kupindukia, ila kunako uwanja wa 6x6 ni hodari kweli kweli, anayajua mambo ya kitandani usipime. Ni mwanaume ambaye ukiwa naye kitandani unahisi kama uko peponi kwa jinsi anavyoyajua mambo.

Hapo ndipo mwanamke anapobaki njia panda ampende yupi?

Wapo baadhi ya wanawake hufanya maamuzi magumu, kukubali kuolewa na mwanaume mwenye muafaka lakini linapokuja swala la kutimiziwa yale ya kitandani analazimika kutoka nje ya ndoa kwa kwenda kwa mpenzi wa zamani ambaye anayajua ya kitandani.

Uamuzi huo ni wa hatari sana na hauwezi kuwa na mwisho mwema kwani mwisho wa siku ndoa hiyo inaweza kuingia katika vurugu na hata kuvunjika na watoto wakabaki wakipata shida.

Je mwanamke, iwapo utakutana na mtihani kama huu, utachukua hatua gani?

Wanaume pia wanataka wanawake wanaoweza mambo kwenye 6x6.
 

ICHANA

JF-Expert Member
May 10, 2012
4,780
2,000
tatizo tunashake before time na hii ndo tatizo boss

kuna wanaosema 6*6 ndo muhimu kwangu sio kwa maana hakuna aliyezaliwa akijua haya mambo kwa kauli ya upendo ntamfundisha na ataelewa na atanikuna napoataka...

mimi mwanaume nayejitambua ndo muhimu kwa maana kama ana akili na uelewa hataokuwa mgumu kufundishika chochote
 

HARUFU

Platinum Member
Jan 21, 2014
28,301
2,000
Wapo baadhi ya wanawake hufanya maamuzi magumu, kukubali kuolewa na mwanaume mwenye muafaka lakini linapokuja swala la kutimiziwa yale ya kitandani analazimika kutoka nje ya ndoa kwa kwenda kwa mpenzi wa zamani ambaye anayajua ya kitandani.

Na ndio maana kwa jinsi nilivyosikia ila sina uhakika na huo utafiti ni kwamba waliomo ndani ya ndoa kwa hapa kwetu tanzania ndio wanaongoza kwa maambukizi ya ukimwi kwa asilimia kubwa.

Naomba msininukuu vibaya najua kuna ndoa nyingi tu wandani wametulia sana.

Hapa nazungumzia wale wachepukaji/macho juu/viruka njia
 

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Jun 21, 2010
8,853
1,500
Mh ni ngumu kumesa...anayejitambua ndio whole package ijapokuwa kumfundisha mtu mzima jinsi ya kukufikisha kazi na wanaume wengi wakiwa wabovu eneo hilo ni wagumu mno kufundishika!raha umpate anayejitambua kiasi na anayekufikisha kwani hakuna aliya kamilika kila mtu ana kasoro fulani!
 

Mtende

JF-Expert Member
Sep 27, 2010
6,126
2,000
Sasa mwanaume kama hakufikishi mie wa nini si bora nisiolewe nibaki kwetu,one of the major pillar in marriage is sex,tena kila mmoja awe satsified,hsyo.mengine yana nafasi pia ila tendo la ndoa linachukua nafasi kubwa,ndio linabeba dhana nzima ya ndoa
 

bombom

JF-Expert Member
Feb 6, 2013
614
195
tatizo tunashake before time na hii ndo tatizo boss

kuna wanaosema 6*6 ndo muhimu kwangu sio kwa maana hakuna aliyezaliwa akijua haya mambo kwa kauli ya upendo ntamfundisha na ataelewa na atanikuna napoataka...

mimi mwanaume nayejitambua ndo muhimu kwa maana kama ana akili na uelewa hataokuwa mgumu kufundishika chochote
Ina maana utampa Training ya kutosha kuhusu mambo ya 6x6
 

Abtali mwerevu

JF-Expert Member
May 5, 2013
575
250


Kwa wanawake kupenda kunawachanganganya sana, tofauti na wanaume. kwa mwanamke kupenda kunahusisha mambo mengi na kila mmoja anazo sifa zake anazozipa kipaumnbele ingawa hazitofautiani sana.

Kuna wakati mwanamke anaweza kumpata mwanaume mwenye sifa muafaka, wenyewe wanaita husband material. Mwanaume mwenye muonekano mzuri yaani handsome, mtanashati, msikivu, mwenye kujitoa pale mpenzi wake anapomuhitaji, asiye na makuu, mwenye kupenda familia hususan watoto na mcha Mungu. Huyu kwa wanawake wengi ndiye mwanaume wa ndoto zao.



Lakini baada ya muda mrefu wa kufahamiana na mwanamke anapoamua kujinasibu na kuukabidhi moyo wake kwa huyu mpenzi wake mpya kwa kuugawa utukufu wake kunako 6x6 anajikuta hafikishwi popote halafu mwanaume anageukia ukutani na kukoroma na yeye akibaki kukodolea macho dari akiwa na msongo wa mawazo.

Hata baada ya kujaribu tena na tena mpaka kujitahidi kutoa msaada wakiwa ndani ya uwanja wa 6x6 lakini mambo hayaelekei kuwa kama alivyotarajia. kwa kifupi ni kwamba mwanaume huyu hawezi utundu wakitandani zaidi ya yeye kujiridhisha peke yake, lakini pia hatoi ushirikiano kama inavyotakiwa, na jogoo wake hawiki ipasavyo.

Ikumbukwe kwamba kila mwanamke anapopata mpenzi mpya kabla ya tendo anakuwa na ndoto nyingi jinsi siku hiyo ya kukutana kimwili itakavyokuwa. Mwanamke atajitahidi kujenga picha nzuri nzuri jinsi busu lake la kwanza litakavyokuwa, jinsi atakavyofikishwa kileleni na mpenzi wake mpya, ilimradi atakuwa na ndoto tamu tamu zisizoisha hamu. Sasa mambo yatakapokuwa tofauti na matarajio yake, lazima atapata msongo wa mawazo.

Inakuwaje mambo haya..........!

Lakini yupo mpenzi wa zamani, huyu hana sifa za kuitwa husband material, ni mwanaume mnyanyasaji na mkatili kwa wanawake. Ni mwanaume mbinafsi na asiyejua majukumu yake kama mwanaume zaidi ya ubinafsi na ulevi kupindukia, ila kunako uwanja wa 6x6 ni hodari kweli kweli, anayajua mambo ya kitandani usipime. Ni mwanaume ambaye ukiwa naye kitandani unahisi kama uko peponi kwa jinsi anavyoyajua mambo.

Hapo ndipo mwanamke anapobaki njia panda ampende yupi?

Wapo baadhi ya wanawake hufanya maamuzi magumu, kukubali kuolewa na mwanaume mwenye muafaka lakini linapokuja swala la kutimiziwa yale ya kitandani analazimika kutoka nje ya ndoa kwa kwenda kwa mpenzi wa zamani ambaye anayajua ya kitandani.

Uamuzi huo ni wa hatari sana na hauwezi kuwa na mwisho mwema kwani mwisho wa siku ndoa hiyo inaweza kuingia katika vurugu na hata kuvunjika na watoto wakabaki wakipata shida.

Je mwanamke, iwapo utakutana na mtihani kama huu, utachukua hata gani?

pagumu sana hapo
 

mwalimumzalendo1

JF-Expert Member
May 19, 2014
1,101
1,500
Kweli kabisaa upendo ni kipa kitu mengine ni ya ziada tu kwan ukimpenda mwanaume toka moyonii lazima akuridhishe tu sema siku hizii umalaya tu ndio maana wanasingiziaa hawaridhishwiiiii[/QUO

Siku hiz mapenz yamekua ulimbuken ndo maana malalamiko hayaishi
 

ROBERT MICHAEL

JF-Expert Member
Oct 23, 2012
4,922
2,000
Kweli kabisaa upendo ni kipa kitu mengine ni ya ziada tu kwan ukimpenda mwanaume toka moyonii lazima akuridhishe tu sema siku hizii umalaya tu ndio maana wanasingiziaa hawaridhishwiiiii
Kugegedana kwa mwanaume kama hajui hajui,wanawake wangapi wana watu ambao mnawaita husband material wanatoka nje kulambwa nao.
 

KiuyaJibu

JF-Expert Member
Aug 29, 2007
822
250
Wanawake, nipeni madini ili nijue wapi pa kuwashika vizuri ili msichomoke na ikiwezekana niwageuze mazezeta ikibidi.
 

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Mar 21, 2013
37,145
2,000
Sasa mwanaume kama hakufikishi mie wa nini si bora nisiolewe nibaki kwetu,one of the major pillar in marriage is sex,tena kila mmoja awe satsified,hsyo.mengine yana nafasi pia ila tendo la ndoa linachukua nafasi kubwa,ndio linabeba dhana nzima ya ndoa

na kunawaosema marriage is more than sex

koh koh koh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom