Mwanamke ni sawa na jua umuhimu wake ni pale linapokosekana anahitaji upendo na heshima tu!


tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,173
Likes
4,002
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,173 4,002 280
fb_img_1509105245741-jpg.618538


Mwanamke ni kama Jua unaweza usione umuhimu wake, yaani kila siku unaenda mjini jua lipo tu, unaliangalia lakini huangalii umuhimu wake kwako.

Wakati mwingine likiwa kali unaanza kulalamika kuwa linachoma na lina kera. Lakini ukitafakari kidogo tu utajua kuwa bila jua maisha yasingekuwepo.

Hembu chukulia mfano mchana kungekuwa giza tu kama usiku nini kingetokea? Chakula tunachokula ni kwasababu ya Jua, mvua ikinyesha sana mafuriko yakitokea tunatamani jua, kwenye baridi tunatamani pia jua, hatuliwazii kwasababu lipo tu na linatimiza majukumu yake kimya kimya bila kelele.

Hiyo ni sawa na mwanamke, ukishaoa kuna mambo ambayo mwanamke huyafanya na baada ya muda unaanza kuyaona ya kawaida kawaida, chakula kinakuwa mezani kila siku hujui kinapikwaje na vyombo vinaoshwaje, anabeba mimba na watoto wanazaliwa hujui maumivu aliyoyapata lakini unatabasmu na kucheka ukijisifia watoto wangu na hata mkigombana unasema niachie wanangu wewe nenda tu tafikili unajua maumivu aloyapata kipindi anawaleta duniani ao watoto.

Watoto wanaumwa mpaka wanapona hujui hata wameponaje, wanalia usiku hujui hata nani alikuwa anawabembeleza, ukirudi unakuta nguo safi chumba kisafi hutoi hata shukurani kwakuwa ushasahau kua kuna mtu anasafisha siwe safi muda wote.

Na anafanya vitu vyote hivyo kama Jua bila kelele lakini wewe ukitoa elfu mbili ya sukari utamnyaanyasia mpaka ndugu zake kuwa unawalisha wewe!

Hembu siku aondoke akuachie hao watoto unaojisifia kila siku kuwa ni wakwako na kumuambia hajaja na kitu, uanze kuwapikia na kuwaandaa kwenda shule, ufue nguo zao na zako.

Unaweza kuajiri mfanyakazi lakini hawezi kufanya hata nusu ya kile anachokufanyia mkeo, kwani yeye atafanya kama kazi lakini mkeo anafanya kwa mapenzi, hahitaji umlipe chochote zaidi ya kutimiza majukumu yako na kumheshimu kama mke katika maisha yenu.

Vuta picha umeamka mkeo hayupo, watoto wanataka kuogeshwa kunywa chai na kwenda shule, hapo unatakiwa kuwahi kazini na mchana watoto wale! Mheshimu sana mkeo kuna mambo mengi ambayo anayafanya ukiambiwa uyafanye wewe utachanganyikiwa na mkeo huyafanya kwa upendo.

Mwanamke anachohitaji kwa mume ni upendo na heshima tu. Mhudumie, mpe upendo, muheshimu na muonyeshe kuwa kwako ana umuhimu mkubwa, mfanye mkeo atabasamu kila mara na familia nzima itatabasamu.
 
N

NONIYANG'WAKA

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
702
Likes
777
Points
180
N

NONIYANG'WAKA

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
702 777 180
tatizo tukiwaheshima mnahisi mmetyshika.


nawahimiza wanaume wenzangu tuendeleza utemi, akizingua anatembea kinashuka chombo kipya.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,289
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,289 280
Mmh Tramadol ni wewe, teh...
 
Ncherry1

Ncherry1

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
1,460
Likes
1,225
Points
280
Age
47
Ncherry1

Ncherry1

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2016
1,460 1,225 280
How i wish to be a mom!cant wait for my first child!
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
7,636
Likes
13,734
Points
280
Age
24
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
7,636 13,734 280
Mara nyingi wanaume wengi wamekuwa wanatamani wawe hivyo ila hukatishwa tamaa na wanawake wapumbavu hivyo kujikuta akilini alishajiwekea kuwa hatorudia tena kosa.

Ata anapokuja kukutana na mwanamke mwenye mapenzi ya kweli anakuwa amejitune kutokana na historia aliyopitia na hapo panakuwa na kuviziana kwingi.
 
reactionmechanism

reactionmechanism

Member
Joined
May 8, 2017
Messages
62
Likes
44
Points
25
reactionmechanism

reactionmechanism

Member
Joined May 8, 2017
62 44 25
Kiukwel mwanaume unaweza ukjituma kumpenda mwanamke kwa dhati kabisa ila akishajua unamnyenyekea sana aisee anatumia nafasi uliyompa kukukosea heshima...mpk tunalazimila kuendeleza utemi yaan hawa viumbe mm nashindwa kujua wanapenda MTU uweje maana ukiwapenda sana na kuwaheshimu huwa wanakuona bwege tu na kukuletea dharau tu duuuh....
 
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
6,951
Likes
4,414
Points
280
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
6,951 4,414 280
Siku hizi wanataka Pesa
 
CHE Raptino

CHE Raptino

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Messages
1,050
Likes
1,044
Points
280
Age
29
CHE Raptino

CHE Raptino

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2017
1,050 1,044 280
Siku niliulizwa na X wangu "unataka unipande kichwani?"
Nilibutua kama zingio la kombolela.
 
nelly poul

nelly poul

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2015
Messages
1,270
Likes
901
Points
280
nelly poul

nelly poul

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2015
1,270 901 280
tatizo tukiwaheshima mnahisi mmetyshika.


nawahimiza wanaume wenzangu tuendeleza utemi, akizingua anatembea kinashuka chombo kipya.
aisee mbona unaonekana katili kama jina lako?
 

Forum statistics

Threads 1,235,787
Members 474,742
Posts 29,235,603