Mwanamke na kufika kileleni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke na kufika kileleni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Aunty Lao, Nov 20, 2008.

  1. A

    Aunty Lao JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2008
    Joined: Jul 7, 2008
    Messages: 215
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Za leo wandugu, hivi nini maana ya mtu kufika kileleni (orgasm) na hisi kama vile sijaipata au siielewi.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 21, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,866
    Trophy Points: 280
    wewe ni demu au meni?
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    you are daym sicko you!!!! :D :D

    mpatie link ya ile thread ya 'kutoa mashetani' kwa mkono kule ukumbini....
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Nov 21, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,866
    Trophy Points: 280
    ahahahahahaaaa....huko ndiko nilikuwa naelekea.....

    pole pole atakuja kuelewa tu.....
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    sidhani kama ana access, asingeuliza... ngoja tusubirie ajibu swali lako la mwanzo ndiyo tumwekee hapa. Sidhani kama inahitaji explanation ndeefu kimaandishi wakati maelezo kwa vision yanatosheleza.
     
  6. M

    Mama JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Lorain

    labda ni hiyo hali ya ujauzito. Postnatal tutaongea kule ingawa bado Invisible anaweka usiku, naona hapa uzushi umeanza. Kila la heri.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mama, waachie wanao watoe maelezo kwa Lorain, yatatosheleza tu. Usiwe na shaka, tutamwelekeza ipasavyo... tatizo hajajibu swali la Nyani la kwanza. :)
     
  8. A

    Aunty Lao JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2008
    Joined: Jul 7, 2008
    Messages: 215
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante mama, ila sio kwamba eti nina mimba, No. ni kwamba i have a feeling i dont know the whole thing what it is.
     
  9. A

    Aunty Lao JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2008
    Joined: Jul 7, 2008
    Messages: 215
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I am a woman of 31 years old. Nilibikiriwa when I was 24 yrs old. So am afraid i dont know orgasm.
     
  10. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Why dawg??!

    That's completely uncalled for man. Please.

    SteveD.
     
    Last edited by a moderator: Nov 21, 2008
  11. M

    Mama JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Kule tulipokuwa tunadiscuss postnatal care siyo kwa ajili yako sio? sikujua. Vijana hao watakusaidia.
     
  12. M

    Mama JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ukipata nafasi pita sebuleni kwangu utaona vituko anavyonifanyia rafiki yako.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Nov 21, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,866
    Trophy Points: 280
    Eeewaaaaa.....are you single or spoken for?
     
  14. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Thank you for answering the question. I can direct you literary on how and what it is 'kileleni', but this would take ages with lots of graphic transcriptions to achieve. But since you have cleared the first question, may I now ask you whether you have access kwenye jukwaa la 'mambo ya kikubwa' or not?!
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Nov 21, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,866
    Trophy Points: 280
    Nah mayn...you are skipping some very critical questions.....
     
  16. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Nimepitia Mama. Pole sana. Inashangaza na kusikitisha kwa namna yake. Kuna some sense of incest inakuwa felt pale mtu unaye mconsider kama mtoto anaongea mambo kama hayo, hata kama tuko mtandaoni na haswa pale at some point between your interactions amekubali au ame acknowledge kuwa wewe u-mama yetu. Kwa vile tuko mtandaoni, i think just delete them or point them to Mods or Admin for moderation since you seem inflicted na comment hizo.

    Nyani Ngabu: Please nakuomba uache kumbughudhi mama.

    SteveD.
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Nov 21, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,866
    Trophy Points: 280
    yeye ndio aliniambia kama nina ujumbe kwake niende huko...sasa analalama eti nambugudhi....huyu mama mimi simwelewe. oh well...sio kosa lake.....juzi alinambia ana mimba ya miezi mitatu...kwa usikute mi hormone yake iko out of whack!!!!!!!!!!!!
     
  18. M

    Mama JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Nimemkemea kwake, nadhani ataacha. Mwambie rafiki yako kuwa I am not here to play games, at least with him.
     
  19. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ...true that, hapo nime jump gun... inabidi kumpelekesha polepole... step by step, lol

    ----------------**-----------------------

    NN, seriously on this: Kwanini lakini unambugudhi Mama kiaina hiyo?!
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,592
    Likes Received: 20,018
    Trophy Points: 280
    Kweli Lorain hujafika huko kileleni ungekuwa umeshafika basi wala usingeuliza. Katika kuuliza uliza kwangu ;) nikashangazwa na wanawake wote wanasema kitu kile kile ni kwamba hujisikia kama 'wanapaa' na kuwa katika dunia nyingine kabisa halafu wako wale ambao wenye bahati ambao wanapata multiple orgasm ambayo huchukua kati ya 90 seconds na 120 seconds hawa huwa kama wanapagawa kabisa. Masexiologists baada ya kuangalia live na kwenye camera wanaume na wanawake walipokuwa wanafika kileleni walihitimisha kwamba wanawake wanaenjoy zaidi tendo la ndoa kuliko wanaume, sijui hili lina ukweli kiasi gani.
     
Loading...