Mwanamke mmoja amwagiwa maji ya moto na mwanamke mwenzie kisa wivu wa kimapenzi...!


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
358
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 358 180
IMG_0944.jpg

Bi. Neema Teti aliyemwagiwa maji ya moto mwili mzima, kwa kudaiwa kuwa na uhusiano na mume wa mtu.

IMG_0943.jpg

Muuguzi wa zamu Bi. Neema Bayo akimfunika majeruhi Bi. Neema Teti aliyemwagiwa maji ya moto mwili mzima, kwa kudaiwa kuwa na uhusiano na mume wa mtu.
IMG_0945.jpg

Bi. Neema Teti aliyemwagiwa maji ya moto mwili mzima, kwa kudaiwa kuwa na uhusiano na mume wa mtu.

Na Gadiola Emanuel -Arusha

Mwanamke mmoja mkazi wa Mbuguni Arusha,Bi. Neema Teti amejeruhiwa vibaya kwa kumwagiwa maji ya moto katika sehemu mbalimbali za mwili wake katika kisa kinachodaiwa kuwa ni wivu wa mapenzi. Tukio hilo limetokea baada ya mtekelezaji wa kitendo hicho Mama Tatu Msuya ambaye ni jirani yake akidaiwa kumtuhumu majeruhi huyo kuwa na mahusiano ya kimapenzi na mume wake.
Katika wodi ya wagonjwa majeruhi hosipitali ya Mkoa wa Arusha Mount Meru alikolazwa,Neema ameelezea tukio hilo kuwa limetokea juma lililopita baada ya kuitikia mwito wa jirani yake Tatu Msuya uliomtaka afike nyumbani kwake kwaajili ya kumsaidia uangalizi wa familia yake kutokana na kuhitajika msibani na ndipo alipomjeruhi vibaya kwa kumwagia maji ya moto.Neema Teti-Majeruhi
Muuguzi wa zamu katika hospitali ya Mount Meru,Neema Bayo amesema majeruhi huyo aliletwa hospitalini hapo akiwa katika hali mbaya lakini hali yake imezidi kuimarika baada ya kupatiwa matibabu na jopo la madaktari hospitalini hapo. Nae Muuguzi wa wodi ya majeruhi mount Meru Hospitali Bi.Neema Bayo amesema matukio kama hayo yakizidi kushamiri katika maeneo mbalimbali
nchini,bado inaelezwa kuwako kwa ugumu wa kutoa taarifa katika vyombo vya sheria kutokana na wahusika kuwaficha wahalifu mara wanapotoka hospitalini
Afisa wa dawati la jinsia mkoa wa Arusha Maria Maswa akizungumza wakati alipotembelea waathirika wa matukio ya unyanyasaji wa kijinsia katika hospitali ya mount Meru,amesema yanapotokea matukio hayo,walengwa wamekuwa wagumu kutoa ushirikiano kwa madai ya kumaliza swala hilo kinyumbani hatua inayochochea ukuaji wa matatizo hayo.Maria Maswa-Afisa Dawati la Jinsia Mkoa wa Arusha Bi. Maria Maswa alisema "Kufuatia tukio hilo Jeshi la Polisi Mkoani Arusha limeeleza kuwa linaendelea na msako dhidi ya Mama Tatu Msuya anayedaiwa kutekeleza kitendo hicho; pia aliongeza kuwa jumla ya kesi 507 zimeripotiwa kati kipindi cha mwezi november 2012 mpaka sasa
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,994
Likes
2,130
Points
280
Age
33
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,994 2,130 280
Maskini keshakoma...aisee mkome sometymz...mume anauma mbayaa
 
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2010
Messages
1,340
Likes
169
Points
160
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2010
1,340 169 160
duh,,sasa mbona balaaa
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,732
Likes
2,176
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,732 2,176 280
Pole yake ila mbona dushelele zipo nyingi ugomvi wa nini
 
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
4,813
Likes
2,091
Points
280
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
4,813 2,091 280
Mkomee kula vitu vya watu na dharau...
 
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
2,812
Likes
908
Points
280
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
2,812 908 280
nani ameruhusu picha hyo ya mwisho,sidhani kama mgonjwa aliombwa na kuruhusu
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,324
Likes
72
Points
145
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,324 72 145
Dudu tamu jamani asikwambie mtu siunaona mama tatu alivochachamaa?
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
67
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 67 0
Wanawake wengi wa choyo wanapenda wamiliki wenyewe dushelele
 
g click

g click

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
2,436
Likes
53
Points
145
g click

g click

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
2,436 53 145
kweli mapenzi sumu yanakuuua hivi hivi
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,606
Likes
7,956
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,606 7,956 280
Du,na yeye alipata wapi guts za kwenda kwa mke wa jamaa?yeye hakustuka?mke wa jamaa anamwita akakae na watotonaona moyoni alifurahi,kumbe cha moto kinakuja
 
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
4,095
Likes
1,109
Points
280
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
4,095 1,109 280
Aliyewachezea akili yeye ataendelea kupeta wakati mmoja ataishia jela na ngozi ndio hivyo tena.

Kweli hasira hasara!
 
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
8,344
Likes
1,105
Points
280
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
8,344 1,105 280
sasa mbona ma------ nje nje? Hata hao manesi hawajaona hapo?
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,728
Likes
27
Points
145
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,728 27 145
IMG_0944.jpg

Bi. Neema Teti aliyemwagiwa maji ya moto mwili mzima, kwa kudaiwa kuwa na uhusiano na mume wa mtu.

IMG_0943.jpg

Muuguzi wa zamu Bi. Neema Bayo akimfunika majeruhi Bi. Neema Teti aliyemwagiwa maji ya moto mwili mzima, kwa kudaiwa kuwa na uhusiano na mume wa mtu.
IMG_0945.jpg

Bi. Neema Teti aliyemwagiwa maji ya moto mwili mzima, kwa kudaiwa kuwa na uhusiano na mume wa mtu.

Na Gadiola Emanuel -Arusha

Mwanamke mmoja mkazi wa Mbuguni Arusha,Bi. Neema Teti amejeruhiwa vibaya kwa kumwagiwa maji ya moto katika sehemu mbalimbali za mwili wake katika kisa kinachodaiwa kuwa ni wivu wa mapenzi. Tukio hilo limetokea baada ya mtekelezaji wa kitendo hicho Mama Tatu Msuya ambaye ni jirani yake akidaiwa kumtuhumu majeruhi huyo kuwa na mahusiano ya kimapenzi na mume wake.
Katika wodi ya wagonjwa majeruhi hosipitali ya Mkoa wa Arusha Mount Meru alikolazwa,Neema ameelezea tukio hilo kuwa limetokea juma lililopita baada ya kuitikia mwito wa jirani yake Tatu Msuya uliomtaka afike nyumbani kwake kwaajili ya kumsaidia uangalizi wa familia yake kutokana na kuhitajika msibani na ndipo alipomjeruhi vibaya kwa kumwagia maji ya moto.Neema Teti-Majeruhi
Muuguzi wa zamu katika hospitali ya Mount Meru,Neema Bayo amesema majeruhi huyo aliletwa hospitalini hapo akiwa katika hali mbaya lakini hali yake imezidi kuimarika baada ya kupatiwa matibabu na jopo la madaktari hospitalini hapo. Nae Muuguzi wa wodi ya majeruhi mount Meru Hospitali Bi.Neema Bayo amesema matukio kama hayo yakizidi kushamiri katika maeneo mbalimbali
nchini,bado inaelezwa kuwako kwa ugumu wa kutoa taarifa katika vyombo vya sheria kutokana na wahusika kuwaficha wahalifu mara wanapotoka hospitalini
Afisa wa dawati la jinsia mkoa wa Arusha Maria Maswa akizungumza wakati alipotembelea waathirika wa matukio ya unyanyasaji wa kijinsia katika hospitali ya mount Meru,amesema yanapotokea matukio hayo,walengwa wamekuwa wagumu kutoa ushirikiano kwa madai ya kumaliza swala hilo kinyumbani hatua inayochochea ukuaji wa matatizo hayo.Maria Maswa-Afisa Dawati la Jinsia Mkoa wa Arusha Bi. Maria Maswa alisema "Kufuatia tukio hilo Jeshi la Polisi Mkoani Arusha limeeleza kuwa linaendelea na msako dhidi ya Mama Tatu Msuya anayedaiwa kutekeleza kitendo hicho; pia aliongeza kuwa jumla ya kesi 507 zimeripotiwa kati kipindi cha mwezi november 2012 mpaka sasa

Nashindwa kufahamu unyanyasaji wa kijinsia unamaanisha nini? Nikifikiri kuwa jinsia huzungumzwa pale panapotokea matokeo ya watu wa jisia tofauti?
 

Forum statistics

Threads 1,214,859
Members 462,900
Posts 28,526,555